ODF quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, media converter quang, cáp quang

Cisco WS-C2960X-24PS-L, Cisco WS-C2960X-24PS-L 24 GigE PoE 370W, 4 x 1G SFP, LAN Base chính hãng

WS-C2960X-24PS-L - Báo giá phân phối Cisco WS-C2960X-24PS-L Catalyst 2960-X 24 GigE PoE 370W, 4 x 1G SFP, LAN Base chính hãng, giá tốt nhất trên thị trường, đầy đủ các giấy tờ CO, CQ được phân phối bởi Hợp Nhất

Giá bán: 32.000.000 VND
Giá để tham khảo, Mua SL liên hệ có giá tốt hơn
Code#: 5432
Tình trạng: Có hàng (tại Hà Nội và Hồ Chí Minh)
Bảo hành: 12 tháng
Hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng.
Uy tín, danh tiếng 10 năm trên thị trường viễn thông.
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Đường số 10, Phường 9, Gò Vấp.
NÓI CHUYỆN, GỌI ĐIỆN VỚI KINH DOANH QUA ZALO CHAT
Chi tiết Cisco WS-C2960X-24PS-L

Cisco WS-C2960X-24PS-L Catalyst 2960-X 24 GigE PoE 370W, 4 x 1G SFP, LAN Base

Sở hữu tính năng hoàn hảo đáp ứng phần lớn toàn bộ các ứng dụng cần thiết của doanh nghiệp với mức chi phí hợp lý thiết bị mạng Switch Cisco WS-C2960X-24PS-L hiện đang là giải pháp tin cậy được ưa chuộng sử dụng.

Switch Cisco WS-C2960X-24PS-L Catalyst 2960X-24PS-L thiết bị chuyển mạch lớp 2 mang những điểm tương đồng với Switch Cisco 2960 có thể xếp chồng lên nhau của LAN Base bao gồm các cổng Ethernet 24 port 10/100/1000 với các giao diện đường lên SFP POE + và 4 port 1G. Tiêu chuẩn công nghiệp IEEE802.3at PoE + cung cấp tới 30W mỗi cổng.

Switch Cisco WS-C2960X-24PS-L

Hình ảnh: Switch Cisco WS-C2960X-24PS-L

Bộ chuyển mạch dòng Switch Cisco 2960X này đang là sự lựa chọn, giải pháp thân thiện nhất với hệ thống mạng doanh nghiệp vừa và nhỏ hiện nay khi mà chúng được tích hợp nguồn PoE lên đến 370W trên toàn bộ 24 cổng Gigabit Ethernet.

Ngoài ra, LAN Base cho phép thiết bị chuyển mạch có đầy tính năng lớp 2 còn sở hữu bộ tính năng cơ bản của lớp 3 mà tiêu biểu là Static Routing.

Cisco WS-C2960X-24PS-L

Hình ảnh: Mặt sau Cisco WS-C2960X-24PS-L

Switch Cisco WS-C2960X-24PS-L những thông số chính

Hãng Cisco
Mã sản phầm WS-C2960X-24PS-L
Chuẩn lắp rack Rack-mountable - 1U
Bộ tính năng LAN Base
Uplink Interfaces 4 x 1G SFP Ports, 24 x Ethernet 10/100/1000 Gigabit ports
Nguồn Cấp PoE 370W
Số lượng xếp chồng tối đa 8
Băng thông Stack 80G
Forwarding Bandwidth 108Gbps
Chuyển đổi băng thông 216Gbps
RAM 512MB
Flash Memory 128MB
Kích thước 44.5 cm x 36.8 cm x 4.5 cm
Trọng lượng 10.65 Kg
Bảo hành 12 tháng

Những loại Module thích hợp với Switch Cisco WS-C2960X-24PS-L

C2960X-STACK Catalyst 2960-X FlexStack Plus Stacking Module
CAB-STK-E-0.5M Cisco FlexStack Stacking Cables
GLC-LH-SMD Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM
GLC-SX-MMD 1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM
CAB-CONSOLE-RJ45 Console Cable 6ft with RJ45 and DB9F
CAB-CONSOLE-USB Console Cable 6 ft with USB Type A and mini-B

Đặt mua Switch Cisco WS-C2960X-24PS-L chính hãng ở đâu?

Hợp Nhất nhà phân phối Switch Cisco, thiết bị mạng Cisco Uy Tín tại Việt Nam. Với tồn kho được đầu tư mạnh và chọn lọc, đa dạng về chủng loại. Đội ngũ nhân viên kỹ thuật chuyên nghiệp, đáp ứng nhanh chóng nhu cầu về Cisco Catalyst 2960X của Quý khách.

Chúng tôi có thể đáp ứng được phần lớn nhu cầu của các dự án, các công trình mạng, hệ thống điện nhẹ, giúp Đối tác, Khách hàng tiết kiệm được chi phí tồn kho, với thời gian giao hàng nhanh chóng, chuyên nghiệp và uy tín.

Hợp Nhất hoạt động và phân phối thiết bị ở khắp các tỉnh thành trên toàn quốc và có văn phòng đại diện, chi nhánh ở các thành phố chính như Hà Nội, Đà Nẵng, TP. Hồ Chí Minh.

Chúng tôi tư vấn và cung cấp thông tin cùng các dịch vụ kỹ thuật hậu mãi sau bán hàng bên cạnh việc cung cấp các sản phẩm Switch Cisco Catalyst 2960X WS-C2960X-24PS-L, đáp ứng nhu cầu về Switch Catalyst 2960X của Khách hàng một cách chính xác, cụ thể và kịp thời. Thời gian giao hàng nhanh chóng, chuyên nghiệp.

Hãy liên hệ với chúng tôi để được hỗ trợ tốt nhất.

Mua bán thiết bị quang Cisco WS-C2960X-24PS-L

  • Sản phẩm Cisco WS-C2960X-24PS-L đúng như mô trả trên website (về màu sắc, kiểu dáng, chức năng, giá thành).
  • Giao sản phẩm Cisco WS-C2960X-24PS-L trong vòng 2h với bán kính 20km trên địa bàn Hà Nội và Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh).
  • Vận chuyển, giao hàng Cisco WS-C2960X-24PS-L tận nơi 19 quận và 5 huyện tại Sài Gòn (Thành Phố Hồ Chí Minh).
  • Miễn phí bảo hành sản phẩm Cisco WS-C2960X-24PS-L tại nơi sử dụng trong bán kính 10km nội thành Hà Nội và Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh).
  • Hỗ trợ, tư vấn, lắp đặt, giá cả mua bán, báo giá phân phối sản phẩm Cisco WS-C2960X-24PS-L hãy liên hệ qua: Facebook, Zalo hoặc số điện thoại trên website!

Hà Nội: 024.222 55666 - Di động: 038 559 8080 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Di động: 0936 559898

Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10 (Cây Trâm), Gò Vấp. (đối diện cổng công viên làng Hoa)

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959899
    Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thietbiquang.net@gmail.com

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Cisco WS-C2960X-24PS-L")

Switch mạng Cisco Catalyst khác có thể bạn quan tâm?

Cisco WS-C3650-48TS-E

Cisco WS-C3650-48TS-E

160.000.000 VND
Cisco WS-C3850-24S-E

Cisco WS-C3850-24S-E

282.000.000 VND
Cisco C9300-24U-E

Cisco C9300-24U-E

72.000.000 VND
Cisco WS-C2960XR-24TS-I

Cisco WS-C2960XR-24TS-I

48.000.000 VND
WS-C3850-48T-L

WS-C3850-48T-L

95.000.000 VND
Cisco C9200L-48P-4G-A

Cisco C9200L-48P-4G-A

68.200.000 VND
Cisco WS-C2960XR-48LPS-I

Cisco WS-C2960XR-48LPS-I

88.900.000 VND
Cisco WS-C2960XR-48TS-I

Cisco WS-C2960XR-48TS-I

76.000.000 VND
Cisco WS-C3650-24TD-S

Cisco WS-C3650-24TD-S

63.500.000 VND

✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm Cisco WS-C2960X-24PS-L Hợp Nhất bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan) ✓ Trả lời: Luôn đi tiên phong đã khẳng định được tên tuổi và thị phần của mình bằng việc chiếm thị phần lớn nhất, với lượng khách hàng lên tới hơn 2 triệu. Hợp Nhất sở hữu quy trình vận hành, quản lý giao nhận, quản lý kho và quy trình thanh toán an toàn tiện lợi mang đến sự hài lòng cho các khách hàng. ✓ Trả lời: Khách hàng của Hợp Nhất đa dạng, thuộc nhiều lĩnh vực khác nhau và có hoạt động trên khắp lãnh thổ Việt Nam, từ các công ty trong nước, các tập đoàn đa quốc gia hoạt động tại Việt Nam, đến các tổ chức trực thuộc nhà nước. ✓ Trả lời: Đảm bảo khách hàng có được sự lựa chọn phong phú với nhiều chủng loại sản phẩm, giải pháp và dịch vụ. Hợp Nhất sở hữu quy trình vận hành, quản lý giao nhận, quản lý kho và quy trình thanh toán an toàn tiện lợi mang đến sự hài lòng cho các khách hàng. ✓ Trả lời: Phòng kỹ thuật Hợp Nhất những con người tận tình hỗ trợ khách hàng 24/7 mọi lúc.... ✓ Trả lời: Hợp Nhất nhà phân phối các sản phẩm cáp quang, converter quang, dây cáp quang, dây nhảy quang, media converter, modul quang, bộ chuyển đổi quang điện, hộp phối quang ODF chính hãng. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Thanh toán thuận tiện khi mua hàng tại thietbiquang.net