ODF quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, media converter quang, cáp quang

Cisco C9200L-24T-4G-E, Cisco C9200L-24T-4G-E Catalyst 9200L 24-ports Data 4x1G uplink Switch, Network Essentials

Phân phối và báo giá Switch Cisco C9200L-24T-4G-E Catalyst 9200L 24-ports Data 4x1G uplink Switch, Network Essentials chính hãng, đầy đủ giấy tờ CO,CQ, đặt hàng nhanh, bảo hành 12 tháng.

Giá bán: 21.200.000 VND
Giá để tham khảo, Mua SL liên hệ có giá tốt hơn
✓ Code#: 7090
✓ Tình trạng: Có hàng (tại Hà Nội và Hồ Chí Minh)
Bảo hành: 12 tháng
Hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng.
Uy tín, danh tiếng 10 năm trên thị trường viễn thông.
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
HCM: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Đường số 10, Phường 9, Gò Vấp.
Chi tiết Cisco C9200L-24T-4G-E

Cisco C9200L-24T-4G-E Catalyst 9200L 24-ports Data 4x1G uplink Switch, Network Essentials

Chính thức từ ngày mà Cisco cho ra mắt thị trường một dòng thiết bị chuyển mạch mới mang tên Catalyst C9200L cùng với rất nhiều những hoài nghi của quý khách hàng và thường được đem ra so sánh với Cisco C2960X-XR dòng sản phẩm đang rất thịnh hành, phổ biến từ trước tới nay. Trên thực tế Cisco Catalyst C9200L được nghiên cứu phát triển, nâng cấp toàn diện từ thiết kế cho tới các bộ tính năng dựa trên nền tảng Switch Cisco C2960X-XR.

C9200L-24T-4G-E chính hãng

Hình ảnh: Mở hộp Switch Cisco C9200L-24T-4G-E chính hãng

Tuy nhiên, nói như thế không có nghĩa Cisco C2960X không còn thích hợp và Catalyst C9200L cũng chưa thể thích hợp thay thế hoàn toàn. Mặc dù vậy chúng ta cũng không thể phủ nhận được những nét mới mẻ hiện hữu trên dòng Switch Catalyst C9200L. Bạn (Quý khách hàng) liệu có đang muốn biết điểm khác biệt đó? Hãy cùng chúng tôi tìm hiểu với thông tin có trên sản phẩm Switch Catalyst C9200L-24T-4G-E.

Cisco C9200L-24T-4G-E chính hãng

Hình ảnh: Cisco C9200L-24T-4G-E chính hãng

C9200L-24T-4G-E chính hãng

Hình ảnh: Mặt sau C9200L-24T-4G-E chính hãng

Giới thiệu sản phẩm switch cisco C9200L-24T-4G-E

Chắc hẳn quý khách hàng sẽ vô cùng bất ngờ với thiết kế, một giao diện mới hoàn toàn hiện hữu trên Switch Cisco Catalyst C9200L-24T-4G-E. Thiết bị chuyển mạch này được thiết kế với 24 Port trong đó có 8xmGig, 16x1G, 4x10G, PoE +, Network Essentials.

C9200L-24T-4G-E 24 Port

Hình ảnh: 24 Port trên Switch C9200L-24T-4G-E

C9200L-24T-4G-E 4 x 1SFP

Hình ảnh: Cisco C9200L-24T-4G-E 4 x 1SFP

Sở hữu tính năng mở rộng sức mạnh của mạng dựa trên mục đích cũng như đổi mới phần cứng và phần mềm của dòng Switch Cisco Catalyst 9200L Series cho một nhóm triển khai rộng hơn.

Thiết bị chuyển mạch Cisco C9200L-24T-4G-E Catalyst 9200L Series mang đến sự đơn giản mà không ảnh hưởng gì - nó an toàn, luôn ổn định và đơn giản hóa việc quản lý trong các hệ thống mạng hiện nay. Với việc được nâng cấp toàn diện từ thiết kế tới bộ tính năng Cisco C9200L-24T-4G-E hiện đang được quý khách hàng đánh giá rất cao và như là một giải pháp hoàn hảo nhất cho các doanh nghiệp.

Nguồn và hệ thống làm mát trên Switch Cisco C9200L-24T-4G-E

Nguồn và hệ thống làm mát trên Switch Cisco C9200L-24T-4G-E

Hình ảnh: Nguồn và hệ thống làm mát trên Switch Cisco C9200L-24T-4G-E

Thông số cơ bản trên Cisco Catalsyt C9200L-24T-4G-E

Mã sản phẩm C9200L-24T-4G-E
Tổng số đường dẫn xuống 10/100/1000 hoặc cổng đồng PoE + 24 cổng PoE + đầy đủ (8 cổng mGig lên đến 10G, 16 cổng lên đến 1G)
Cấu hình đường lên 4x 1G liên kết lên cố định
Nguồn điện AC chính mặc định PWR-C5-600WAC
Người hâm mộ Cố định dư thừa
Phần mềm Cơ bản về Mạng
Xếp chồng băng thông 80 Gb / giây
DRAM 2 GB
Flash 4 GB
Chuyển đổi công suất 272 Gb / giây
Tỷ lệ chuyển tiếp 214,28 Mpps
Kích thước khung gầm 1,73 x 17,5 x 13,8 inch
  4,4 x 44,5 x 35,0 cm

Sản phẩm hỗ trợ sử dụng với Cisco C9200L-24T-4G-E

StackWise-80 và StackWise-160 Kit và cáp
Số sản phẩm Mô tả Sản phẩm
C9200L-STACK-KIT = C9200L Stack Kit Phụ tùng
STACK-T4-50CM Cáp xếp chồng loại 3 50CM
STACK-T4-1M Cáp xếp chồng loại 3 1M
STACK-T4-3M Cáp xếp chồng loại 3 3M

Bảng so sánh cấu hình với các sản phẩm cùng phân khúc

Mô hình Liên kết xuống Liên kết lên Nguồn cấp

C9200L-24T-4G-A

24 cổng PoE + đầy đủ (8 cổng mGig lên đến 10G, 16 cổng lên đến 1G) 4x 10G liên kết lên cố định PWR-C5-600WAC
C9200L-48PXG-4X-E 48 cổng đầy đủ POE + (12 cổng mGig lên đến 10G, 36 cổng lên đến 1G) 4x 10G liên kết lên cố định PWR-C5-1KWAC
C9200L-24PXG-2Y-E 24 cổng PoE + đầy đủ (8 cổng mGig lên đến 10G, 16 cổng lên đến 1G) 2x 25G liên kết lên cố định PWR-C5-600WAC
C9200L-48PXG-2Y-E 48 cổng đầy đủ POE + (8 cổng mGig lên đến 10G, 40 cổng lên đến 1G) 2x 25G liên kết lên cố định PWR-C5-1KWAC

Bảng chi tiết thông số kỹ thuật Switch Cisco C9200L-24T-4G-E

Đặc điểm kỹ thuật C9200L-24T-4G-E  
Tổng số đường dẫn xuống 10/100/1000 hoặc cổng đồng PoE + 24 cổng PoE + đầy đủ (8 cổng mGig lên đến 10G, 16 cổng lên đến 1G)
Cấu hình đường lên 4x 1G liên kết lên cố định
Nguồn điện AC chính mặc định PWR-C5-600WAC
Người hâm mộ Cố định dư thừa
Phần mềm Cơ bản về Mạng
Kích thước khung gầm 1,73 x 17,5 x 13,8 inch
  4,4 x 44,5 x 35,0 cm
Mạng ảo 1
Xếp chồng băng thông 80 Gb / giây
Tổng số địa chỉ MAC 16
Tổng số tuyến IPv4 (ARP cộng với các tuyến đã học) 11.000 (8.000 tuyến trực tiếp và 3.000 tuyến gián tiếp)
Các mục định tuyến IPv4 3
Các mục định tuyến IPv6 1.5
Quy mô định tuyến đa hướng 1
Các mục thang đo QoS 1
Mục nhập thang đo ACL 1.5
Bộ đệm gói cho mỗi SKU Bộ đệm 6 MB cho các kiểu Gigabit Ethernet 24 hoặc 48 cổng
Các mục nhập NetFlow (FNF) linh hoạt 16.000 luồng trên các kiểu Gigabit Ethernet 24 và 48 cổng
DRAM 2 GB
Flash 4 GB
ID VLAN 1024
Tổng số giao diện ảo đã chuyển đổi (SVI) 512
Khung jumbo 9198 byte
Băng thông không dây trên mỗi công tắc N / A
chuyển đổi công suất 272 Gb / giây
Tỷ lệ chuyển tiếp 214,28 Mpps
Thời gian trung bình giữa các lần thất bại (giờ) 379.41

Nguồn Switch Cisco Catalyst C9200L-24T-4G-E

PWR-C5-125WAC/2= 125WAC power supply spare

Phụ kiện cho Switch Cisco Catalyst C9200L-24T-4G-E

PWR-C5-125WAC/2 125WAC power supply spare
C9200-STACK-KIT C9200 Stack Kit Spare
C9200L-STACK-KIT C9200L Stack Kit Spare
STACK-T4-50CM 50CM Type 3 Stacking Cable
STACK-T4-1M 1M Type 3 Stacking Cable
STACK-T4-3M 3M Type 3 Stacking Cable

Module Cisco 1Gpbs sử dụng cho Cisco C9200L-24T-4G-E

GLC-TE 1000BASE-T SFP transceiver module for Category 5 copper wire
GLC-SX-MMD 1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM
GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM
Cisco GLC-EX-SMD 1000BASE-EX SFP transceiver module, SMF, 1310nm, DOM
Cisco GLC-ZX-SMD 1000BASE-ZX SFP transceiver module, SMF, 1550nm, DOM

Bom thiết bị chuyển mạch Cisco C9200L-24T-4G-E

C9200L-24T-4G-E Catalyst 9200L 24-port data, 4 x 1G, Network Essentials
CON-SNT-C920L24T SNTC-8X5XNBD Catalyst 9200L 24-port data, 4 x 1G, Net
C9200L-NW-E-24 C9200L Network Essentials, 24-port license
CAB-TA-EU Europe AC Type A Power Cable
PWR-C5-BLANK Config 5 Power Supply Blank
C9200-STACK-BLANK Catalyst 9200 Blank Stack Module
C9200L-DNA-E-24 C9200L Cisco DNA Essentials, 24-port Term license
C9200L-DNA-E-24-3Y C9200L Cisco DNA Essentials, 24-port, 3 Year Term license
GLC-TE= 1000BASE-T SFP transceiver module, RJ45
GLC-SX-MMD= 1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 1310nm, DOM
GLC-LH-SMD= 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM
NETWORK-PNP-LIC Network Plug-n-Play Connect for zero-touch device deployment

Cisco C9200L-24T-4G-E chính hãng Cisco Việt Nam hiện đang được phân phối bởi Hợp Nhất với đầy đủ các loại giấy tờ pháp lý (CO,CQ) uy tín, bảo hành tới 1 năm.

Mua bán thiết bị quang Cisco C9200L-24T-4G-E

  • Sản phẩm Cisco C9200L-24T-4G-E đúng như mô trả trên website (về màu sắc, kiểu dáng, chức năng, giá thành).
  • Giao sản phẩm Cisco C9200L-24T-4G-E trong vòng 2h với bán kính 20km trên địa bàn Hà Nội và Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh).
  • Vận chuyển, giao hàng Cisco C9200L-24T-4G-E tận nơi 19 quận và 5 huyện tại Sài Gòn (Thành Phố Hồ Chí Minh).
  • Miễn phí bảo hành sản phẩm Cisco C9200L-24T-4G-E tại nơi sử dụng trong bán kính 10km nội thành Hà Nội và Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh).
  • Hỗ trợ, tư vấn, lắp đặt, giá cả mua bán, báo giá phân phối sản phẩm Cisco C9200L-24T-4G-E hãy liên hệ qua: Facebook, Zalo hoặc số điện thoại trên website!

Hà Nội: 024.222 55666 - Di động: 038 559 8080 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Di động: 0936 559898

Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10 (Cây Trâm), Gò Vấp. (đối diện cổng công viên làng Hoa)

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959899
    Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thietbiquang.net@gmail.com

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Cisco C9200L-24T-4G-E")

Switch mạng Cisco Catalyst khác có thể bạn quan tâm?


✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm Cisco C9200L-24T-4G-E Hợp Nhất bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan) ✓ Trả lời: Luôn đi tiên phong đã khẳng định được tên tuổi và thị phần của mình bằng việc chiếm thị phần lớn nhất, với lượng khách hàng lên tới hơn 2 triệu. Hợp Nhất sở hữu quy trình vận hành, quản lý giao nhận, quản lý kho và quy trình thanh toán an toàn tiện lợi mang đến sự hài lòng cho các khách hàng. ✓ Trả lời: Khách hàng của Hợp Nhất đa dạng, thuộc nhiều lĩnh vực khác nhau và có hoạt động trên khắp lãnh thổ Việt Nam, từ các công ty trong nước, các tập đoàn đa quốc gia hoạt động tại Việt Nam, đến các tổ chức trực thuộc nhà nước. ✓ Trả lời: Phòng kỹ thuật Hợp Nhất những con người tận tình hỗ trợ khách hàng 24/7 mọi lúc....
Thanh toán thuận tiện khi mua hàng tại thietbiquang.net