ODF quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, media converter quang, cáp quang

Adapter quang LC UPC, Adapter quang LC / UPC giá rẻ

Đầu nối quang LC UPC kết nối với các mối hàn cáp quang sử dụng trong ODF. Liên hệ với chúng tôi để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất.

Adapter quang LC UPC, Adapter quang LC / UPC giá rẻ
Xem ảnh Adapter quang LC UPC
(4.9 18)
bởi 605 người xem
Giá bán: Vui lòng liên hệ
Tình trạng: Có hàng
Code#: 5414
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).
Uy tín trên 10 năm kinh nghiệm về hệ thống cáp quang và công trình điện nhẹ.

Hà Nội: 024.35511222 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa 1, Cây Trâm, Gò Vấp, Hồ Chí Minh.
NÓI CHUYỆN, GỌI ĐIỆN VỚI KINH DOANH QUA SKYPE, ZALO
Chi tiết Adapter quang LC UPC

Đầu nối quang chuyển đổi LC-UPC

Là loại Adaptor chuyển đổi giúp tương thích với với đầu dây hàn quang và dây nhảy quang. sản phẩm Adaptor quang loại đôi hoặc đơn, đầu nối các loại SC/PC, SC/APC, FC/PC, FC/APC, ST/PC, ST/APC, MT-RJ/PC, LC/PC, LC/APC, MU, E2000,... 

Đầu nối quang LC UPC

Hình ảnh: Đầu nối quang LC UPC

Adaptor quang LC thường được dùng để lắp vào hộp ODF để nối tiếp giữa dây nối quang và thiết bị chuyển đổi quang điện, adaptor quang có chức năng tương tự như một patchpanel.

Adapter quang LC UPC

Hình ảnh: Adapter quang LC UPC

Được phát triển bởi Lucient Technologies, đầu nối quang LC là một đầu nối dạng nhỏ, sử dụng ống nối với đường kính chỉ 1,25 mm, phần thân đầu nối Adapter LC tương tự đầu nối SC, nhưng kích thước chỉ bằng một nửa so với đầu nối SC. Sử dụng cơ chế “tai giữ cố định” tương tự như đầu nối RJ45 sử dụng trong hệ thống cáp đồng đôi xoắn.

Adapter cáp quang LC

Hình ảnh: Adapter cáp quang LC

Đầu nối LC thường được ứng dụng trong module quang SFP hoặc kết nối quang mật độ cao.

Đầu nối quang Adapter LC UPC

Hình ảnh: Đầu nối quang Adapter LC UPC

Vui lòng liên hệ với chúng tôi theo các số Hotline trên Website để được tư vấn hỗ trợ và báo giá tốt nhất.

Mua bán thiết bị quang Adapter quang LC UPC

  • Sản phẩm Adapter quang LC UPC đúng như mô trả trên website (về màu sắc, kiểu dáng, chức năng, giá thành).
  • Giao sản phẩm Adapter quang LC UPC trong vòng 2h với bán kính 20km trên địa bàn Hà Nội và Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh).
  • Vận chuyển, giao hàng Adapter quang LC UPC tận nơi 19 quận và 5 huyện tại Sài Gòn (Thành Phố Hồ Chí Minh).
  • Miễn phí bảo hành sản phẩm Adapter quang LC UPC tại nơi sử dụng trong bán kính 10km nội thành Hà Nội và Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh).
  • Hỗ trợ, tư vấn, lắp đặt, giá cả mua bán sản phẩm Adapter quang LC UPC hãy liên hệ qua: Facebook, skype hoặc số điện thoại trên website!

Hà Nội: 024.35511 222 - 024.3551 0427 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Di động: 0966 100 110 - 0936 559898

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa 1, Cây Trâm, Gò Vấp, HCM. (đối diện cổng công viên làng Hoa)

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.35511222 - HCM: 028.62959899
    Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thietbiquang.net@gmail.com

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Adapter quang LC UPC")

Đầu nối quang khác có thể bạn quan tâm?

Thanh toán thuận tiện khi mua hàng tại thietbiquang.net

0966.100.110