ODF quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, media converter quang, cáp quang

Đầu nối quang chuyển đổi SC-ST, Adapter quang SC-ST, Đầu nối Adapter SC-ST

Đầu nối cáp quang chuyển đổi SC-ST, Adapter quang SC-ST được dùng để nối các đầu cáp quang, sản phẩm chất lượng, độ suy hao thấp, giá thành rẻ..

Giá bán: Vui lòng liên hệ
Tình trạng: Có hàng
Code#: 5084
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).
Uy tín trên 10 năm kinh nghiệm về hệ thống cáp quang và công trình điện nhẹ.

Hà Nội: 024.35511222 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa 1, Cây Trâm, Gò Vấp, Hồ Chí Minh.
NÓI CHUYỆN, GỌI ĐIỆN VỚI KINH DOANH QUA SKYPE, ZALO
Chi tiết Đầu nối quang chuyển đổi SC-ST, Adapter quang SC-ST

Đầu nối cáp quang chuyển đổi SC-ST, Adapter quang SC-ST

Đầu nối cáp quang SC-ST, Adapter quang SC-ST được dùng để nối các đầu cáp quang, sản phẩm chất lượng, độ suy hao thấp, giá thành rẻ..

Đầu nối quang SC-ST:

1. Đầu nối quang được sử dụng để kết nối trong sự kết nối quang học.

2. Nó được gọi là đầu nối quang Hybird khi mà sự kết nối ngược lại khác nhau.

Đặc điểm đầu nối quang SC-ST:

1. Tương thích tốt

2. Độ chính xác của kích thước chi tiết cao

3. Tính ổn định cao

4. Vỏ ống bằng gốm hoặc bằng đồng

5. Có 3 đầu nối quang: PC, APC, UPC

6. Single mode/Muti-mode

7. Các kiểu khác nhau: Squareness, Circular và Square link together

Ứng dụng đầu nối quang SC-ST:

1. Mạng viễn thông

2. Kiểm tra thiết bị

3. Local Area Network – Mạng cục bộ

4. CATV

5. Kết nối với các kiểu cổng sắt khác nhau

Thông số kỹ thuật đầu nối quang SC-ST:

Đầu nối cáp quang chuyển đổi SC-ST, Adapter quang SC-ST

Mua bán thiết bị quang Đầu nối quang chuyển đổi SC-ST, Adapter quang SC-ST

  • Sản phẩm Đầu nối quang chuyển đổi SC-ST, Adapter quang SC-ST đúng như mô trả trên website (về màu sắc, kiểu dáng, chức năng, giá thành).
  • Giao sản phẩm Đầu nối quang chuyển đổi SC-ST, Adapter quang SC-ST trong vòng 2h với bán kính 20km trên địa bàn Hà Nội và thành phố Hồ Chí Minh.
  • Vận chuyển, giao hàng Đầu nối quang chuyển đổi SC-ST, Adapter quang SC-ST tận nơi 19 quận và 5 huyện tại Thành Phố Hồ Chí Minh.
  • Miễn phí bảo hành sản phẩm Đầu nối quang chuyển đổi SC-ST, Adapter quang SC-ST tại nơi sử dụng trong bán kính 10km nội thành Hà Nội và Hồ Chí Minh.
  • Hỗ trợ, tư vấn, lắp đặt, giá cả mua bán sản phẩm Đầu nối quang chuyển đổi SC-ST, Adapter quang SC-ST hãy liên hệ qua: Facebook, skype hoặc số điện thoại trên website!

Hà Nội: 024.35511 222 - 024.3551 0427 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Di động: 0966 100 110 - 0936 559898

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa 1, Cây Trâm, Gò Vấp, HCM. (đối diện cổng công viên làng Hoa)

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Điện thoại: 024.35511222 - Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thietbiquang.net@gmail.com

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Đầu nối quang chuyển đổi SC-ST, Adapter quang SC-ST")

Đầu nối quang khác có thể bạn quan tâm?

Thanh toán thuận tiện khi mua hàng tại thietbiquang.net

0966.100.110