ODF quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, media converter quang, cáp quang

G-IMC-1FX1TX-SC20SA/B, G-IMC-1FX1TX-SC20SA/B 1x10/100Base-TX,SC,Single Fiber,SM,20KM

G-IMC-1FX1TX-SC20SA/B 1x10/100Base-TX+100Base-FX,SC,Single Fiber,SM,20KM chính hãng đầy đủ CO,CQ, Bảo hành 12 tháng.

G-IMC-1FX1TX-SC20SA/B, G-IMC-1FX1TX-SC20SA/B 1x10/100Base-TX,SC,Single Fiber,SM,20KM
Xem ảnh G-IMC-1FX1TX-SC20SA/B
(4.9 18)
bởi 514 người xem
Giá bán: Vui lòng liên hệ
Tình trạng: Có hàng
Code#: 5390
Bảo hành: 24 tháng
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).
Uy tín trên 10 năm kinh nghiệm về hệ thống cáp quang và công trình điện nhẹ.

Hà Nội: 024.35511222 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa 1, Cây Trâm, Gò Vấp, Hồ Chí Minh.
NÓI CHUYỆN, GỌI ĐIỆN VỚI KINH DOANH QUA SKYPE, ZALO
Chi tiết G-IMC-1FX1TX-SC20SA/B

G-IMC-1FX1TX-SC20SA/B 1x10/100Base-TX+100Base-FX,SC,Single Fiber,SM,20KM

Industrial Switch hay còn được gọi là Switch công nghiệp một dòng sản phẩm bộ chuyển mạch mang những đặc trưng khác biệt hoàn toàn với các loại Switch thông thường trên thị trường.

Sở hữu khả năng chống rung, chống Shock và hoạt động ở nhiệt độ cao cực tốt, dễ dàng lắp đặt và sử dụng trong nhiều không gian khác nhau Industrial Switch đang trở thành một phần không thể thiếu với các doanh nghiệp hiện nay.

Industrial Switch có nhiều loại và dưới đây chúng tôi sẽ gửi tới bạn các thông tin về bộ chuyển mạch Switch công nghiệp G-IMC-1FX1TX-SC20SA/B hãng G-NET.

Giới thiệu về Switch công nghiệp G-IMC-1FX1TX-SC20SA/B

G-IMC-1FX1TX-SC20SA/B là dòng sản phẩm Switch công nghiệp loại nhỏ được thiết kế và sản xuất bởi thương hiệu G-NET, đơn vị uy tín trong lĩnh vực sản xuất cung cấp các bộ chuyển đổi quang điện đến từ Đài Loan. Mang những đặc trưng của hãng G-IMC-1FX1TX-SC20SA/B khoác lên mình tấm áo màu đen được làm từ sơn tĩnh điện có khả năng chống han gỉ và chịu nhiệt cực tốt.

Switch G-IMC-1FX1TX-SC20SA/B có kích thước nhỏ bé chỉ tương đương với một mã Converter là dòng sản phẩm chuyên dụng cho các kết nối tốc độ 10/100 Base-TX+100Base-FX. 

Và điểm khác biệt lớn nhất của chúng so với các sản phẩm khác cùng dòng đó chính là chúng sử dụng 2 đầu kết nối A và B truyền dẫn tín hiệu ở 2 điểm A, B.

>> Tham khảo sản phẩm: G-IMC-1FX1TX-SC20S 1x10/100Base-TX+100Base-FX,SC,Dual Fiber,SM,20KM 

Trên Switch có in nổi Logo của hãng để quý khách hàng dễ dàng nhận biết, phía trước là giao điện các cổng quang và Ethernet kết nối tín hiệu trong đó. G-IMC-1FX1TX-SC20SA/B sử dụng 2 cổng quang ( Duar Fiber ) là các dạng SC đầu vuông to (dây nhảy quang SC) với chuẩn tín hiệu Singlemode mang đến khả năng truyền tải ở khoảng cách vô cùng xa, tối thiểu đã đạt mức 20Km.

Ngay bên cạnh là cổng RJ45 (cổng Ethernet) được thiết kế để kết nối với các loại dây cáp mạng, trên các cổng này đều có ký hiệu để người dùng có thể phân biệt nhận biết khi mua hay thi công.

Phía dưới của G-IMC-1FX1TX-SC20SA/B là tem chứa thông tin chính của chúng như các mẫu sản phẩm khác của G-NET. Một số thông tin cơ bản có thể kể ra như: Hãng sản xuất, Mã sản phẩm, tốc độ, khoảng cách truyền, loại tiêu chuẩn đường truyền...

G-IMC-1FX1TX-SC20SA/B như các loại Switch công nghiệp khác chúng có khả năng hoạt động ở nhiệt độ cao và khi sử dụng không cần đến các thiết bị bảo vệ do đó sản phẩm này còn được thiết kế với móc tai ở phía sau của Switch. Trong nhiều trường hợp khác nhau bạn có thể sử dụng để treo chúng lên tưởng.

G-IMC-1FX1TX-SC20SA/B G-NET thích hợp cho các hệ thống, mạng doanh nghiệp vừa và nhỏ với tốc độ đường truyền 10/100Mbps.

Hiện tại sản phẩm đang được phân phối bởi thietbiquang với đầy đủ các giấy tờ chứng nhận chất lượng và xuất xứ , được bảo hành đến 12 tháng. Qúy khách hàng quan tâm đến sản phẩm xin vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi theo các số điện thoại trên Website để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất.

Mua bán thiết bị quang G-IMC-1FX1TX-SC20SA/B

  • Sản phẩm G-IMC-1FX1TX-SC20SA/B đúng như mô trả trên website (về màu sắc, kiểu dáng, chức năng, giá thành).
  • Giao sản phẩm G-IMC-1FX1TX-SC20SA/B trong vòng 2h với bán kính 20km trên địa bàn Hà Nội và Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh).
  • Vận chuyển, giao hàng G-IMC-1FX1TX-SC20SA/B tận nơi 19 quận và 5 huyện tại Sài Gòn (Thành Phố Hồ Chí Minh).
  • Miễn phí bảo hành sản phẩm G-IMC-1FX1TX-SC20SA/B tại nơi sử dụng trong bán kính 10km nội thành Hà Nội và Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh).
  • Hỗ trợ, tư vấn, lắp đặt, giá cả mua bán sản phẩm G-IMC-1FX1TX-SC20SA/B hãy liên hệ qua: Facebook, skype hoặc số điện thoại trên website!

Hà Nội: 024.35511 222 - 024.3551 0427 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Di động: 0966 100 110 - 0936 559898

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa 1, Cây Trâm, Gò Vấp, HCM. (đối diện cổng công viên làng Hoa)

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.35511222 - HCM: 028.62959899
    Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thietbiquang.net@gmail.com

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "G-IMC-1FX1TX-SC20SA/B")

Switch công nghiệp khác có thể bạn quan tâm?

Thanh toán thuận tiện khi mua hàng tại thietbiquang.net

0966.100.110