ODF quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, media converter quang, cáp quang

G-IMC-1FX1TX-FC20SA/B, G-IMC-1FX1TX-FC20SA/B 1x10/100Base-TX+100Base-FX,FC,Single Fiber,SM,20KM

Industrial Switch hãng G-NET G-IMC-1FX1TX-FC20SA/B 1x10/100Base-TX+100Base-FX,FC,Single Fiber,SM,20KM chính hãng có đầy đủ CO,CQ, Bảo hành 24 tháng. Liên hệ 0966 100110 để được tư vấn hỗ trợ tốt nhất.

G-IMC-1FX1TX-FC20SA/B, G-IMC-1FX1TX-FC20SA/B 1x10/100Base-TX+100Base-FX,FC,Single Fiber,SM,20KM
Xem ảnh G-IMC-1FX1TX-FC20SA/B
(4.9/ 18)
bởi 3635 người xem
Giá bán: Vui lòng liên hệ
Giá để tham khảo, Mua SL liên hệ có giá tốt hơn
Tình trạng: Có hàng
Code#: 5391
Bảo hành: 24 tháng
Hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng.
Uy tín, danh tiếng 10 năm trên thị trường viễn thông.
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Đường số 10 (Cây Trâm), Gò Vấp.
NÓI CHUYỆN, GỌI ĐIỆN VỚI KINH DOANH QUA ZALO CHAT
Chi tiết G-IMC-1FX1TX-FC20SA/B

G-IMC-1FX1TX-FC20SA/B 1x10/100Base-TX+100Base-FX,FC,Single Fiber,SM,20KM

Industrial Switch hãng G-NET luôn được biết đến là dòng sản phẩm, thiết bị chuyển mạch Switch công nghiệp chất lượng được yêu thích lựa chọn sử dụng.

Sở hữu khả năng chống rung, chống Shock và hoạt động ở nhiệt độ cao cực tốt, dễ dàng lắp đặt và sử dụng trong nhiều không gian khác nhau Industrial Switch hãng đang trở thành một phần không thể thiếu với các doanh nghiệp hiện nay.

Industrial Switch G-NET phân thành 2 loại tốc độ 10/100 và 10/100/1000 với những đặc trưng khác nhau. Dưới đây thietbiquang xin giới thiệu mã sản phẩm Switch công nghiệp G-IMC-1FX1TX-FC20SA/B trên đường truyền chuẩn Singlemode.

Switch công nghiệp G-IMC-1FX1TX-FC20SA/B

Switch G-IMC-1FX1TX-FC20SA/B là dòng sản phẩm Switch công nghiệp loại nhỏ được thiết kế và sản xuất bởi thương hiệu G-NET, đơn vị uy tín trong lĩnh vực sản xuất cung cấp các bộ chuyển đổi quang điện đến từ Đài Loan. Mang những đặc trưng của hãng G-IMC-1FX1TX-FC20SA/B khoác lên mình tấm áo màu đen được làm từ sơn tĩnh điện có khả năng chống han gỉ và chịu nhiệt cực tốt.

Switch G-IMC-1FX1TX-FC20SA/B có kích thước nhỏ bé chỉ tương đương với một mã Converter là dòng sản phẩm chuyên dụng cho các kết nối tốc độ 10/100 Base-TX+100Base-FX.

Và điểm khác biệt lớn nhất của chúng so với các sản phẩm khác cùng dòng đó chính là chúng sử dụng 2 đầu kết nối A và B truyền dẫn tín hiệu ở 2 điểm A, B.

Trên Switch có in nổi Logo của hãng để quý khách hàng dễ dàng nhận biết, phía trước là giao điện các cổng quang và Ethernet kết nối tín hiệu trong đó. G-IMC-1FX1TX-FC20SA/B khác biệt ở đầu kết nối quang, khi mà các bộ chuyển mạch khác chủ yếu sử dụng đầu nối dây nhảy SC thì Switch G-IMC-1FX1TX-FC20SA/B lại sử dụng đầu FC ( là đầu tròn ). Ngoài ra chúng vẫn sử dụng sợi đôi Dual Fiber và đường truyền cáp Singlemode với khoảng cách 20Km tối thiểu.

Ngay bên cạnh là cổng RJ45 (cổng Ethernet) được thiết kế để kết nối với các loại dây cáp mạng, trên các cổng này đều có ký hiệu và đèn LED hiển thị trạng thái hoạt động.

Phía dưới của G-IMC-1FX1TX-FC20SA/B là tem chứa thông tin chính của chúng như các mẫu sản phẩm khác của G-NET. Một số thông tin cơ bản có thể kể ra như: Hãng sản xuất, Mã sản phẩm, tốc độ, khoảng cách truyền, loại tiêu chuẩn đường truyền...G-IMC-1FX1TX-FC20SA/B như các loại Switch công nghiệp khác chúng có khả năng hoạt động ở nhiệt độ cao và khi sử dụng không cần đến các thiết bị bảo vệ do đó sản phẩm này còn được thiết kế với móc tai ở phía sau của Switch. Trong nhiều trường hợp khác nhau bạn có thể sử dụng để treo chúng lên tưởng.

G-IMC-1FX1TX-FC20SA/B thích hợp cho các hệ thống, mạng doanh nghiệp vừa và nhỏ với tốc độ đường truyền 10/100Mbps.

Hiện tại sản phẩm đang được phân phối bởi thietbiquang với đầy đủ các giấy tờ chứng nhận chất lượng và xuất xứ , được bảo hành đến 12 tháng. Qúy khách hàng quan tâm đến sản phẩm xin vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi theo các số điện thoại trên Website để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất.

Mua bán thiết bị quang G-IMC-1FX1TX-FC20SA/B

  • Sản phẩm G-IMC-1FX1TX-FC20SA/B đúng như mô trả trên website (về màu sắc, kiểu dáng, chức năng, giá thành).
  • Giao sản phẩm G-IMC-1FX1TX-FC20SA/B trong vòng 2h với bán kính 20km trên địa bàn Hà Nội và Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh).
  • Vận chuyển, giao hàng G-IMC-1FX1TX-FC20SA/B tận nơi 19 quận và 5 huyện tại Sài Gòn (Thành Phố Hồ Chí Minh).
  • Miễn phí bảo hành sản phẩm G-IMC-1FX1TX-FC20SA/B tại nơi sử dụng trong bán kính 10km nội thành Hà Nội và Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh).
  • Hỗ trợ, tư vấn, lắp đặt, giá cả mua bán, báo giá phân phối sản phẩm G-IMC-1FX1TX-FC20SA/B hãy liên hệ qua: Facebook, Zalo hoặc số điện thoại trên website!

Hà Nội: 024.222 55666 - Di động: 038 559 8080 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Di động: 0936 559898

Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10 (Cây Trâm), Gò Vấp. (đối diện cổng công viên làng Hoa)

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959899
    Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thietbiquang.net@gmail.com

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "G-IMC-1FX1TX-FC20SA/B")

Switch công nghiệp khác có thể bạn quan tâm?


✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm G-IMC-1FX1TX-FC20SA/B Hợp Nhất bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan) ✓ Trả lời: Luôn đi tiên phong đã khẳng định được tên tuổi và thị phần của mình bằng việc chiếm thị phần lớn nhất, với lượng khách hàng lên tới hơn 2 triệu. Hợp Nhất sở hữu quy trình vận hành, quản lý giao nhận, quản lý kho và quy trình thanh toán an toàn tiện lợi mang đến sự hài lòng cho các khách hàng. ✓ Trả lời: Khách hàng của Hợp Nhất đa dạng, thuộc nhiều lĩnh vực khác nhau và có hoạt động trên khắp lãnh thổ Việt Nam, từ các công ty trong nước, các tập đoàn đa quốc gia hoạt động tại Việt Nam, đến các tổ chức trực thuộc nhà nước. ✓ Trả lời: Đảm bảo khách hàng có được sự lựa chọn phong phú với nhiều chủng loại sản phẩm, giải pháp và dịch vụ. Hợp Nhất sở hữu quy trình vận hành, quản lý giao nhận, quản lý kho và quy trình thanh toán an toàn tiện lợi mang đến sự hài lòng cho các khách hàng. ✓ Trả lời: Phòng kỹ thuật Hợp Nhất những con người tận tình hỗ trợ khách hàng 24/7 mọi lúc.... ✓ Trả lời: Hợp Nhất nhà phân phối các sản phẩm cáp quang, converter quang, dây cáp quang, dây nhảy quang, media converter, modul quang, bộ chuyển đổi quang điện, hộp phối quang ODF chính hãng. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Thanh toán thuận tiện khi mua hàng tại thietbiquang.net