ODF quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, media converter quang, cáp quang

Dây hàn quang LC OM3, Dây hàn quang LC OM3 10Gb giá rẻ

Dây hàn quang LC OM3 tốc độ truyền tải cực tốt, màu xanh dương đầu kết nối LC (đầu vuông nhỏ) dùng để truyền tải tín hiệu cáp quang tới các thiết bị chuyển đổi.

Giá bán: Vui lòng liên hệ
Giá để tham khảo, Mua SL liên hệ có giá tốt hơn
Code#: 5417
Tình trạng: Có hàng (tại Hà Nội và Hồ Chí Minh)
Hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng.
Uy tín, danh tiếng 10 năm trên thị trường viễn thông.
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Đường số 10, Phường 9, Gò Vấp.
NÓI CHUYỆN, GỌI ĐIỆN VỚI KINH DOANH QUA ZALO CHAT
Chi tiết Dây hàn quang LC OM3

Dây hàn quang LC Multimode OM3

Dây hàn quang LC OM3 được sử dụng để nối dây cáp quang Multimode với các thiết bị chuyển đổi tín hiệu trong hộp phối quang ODF.

Dây hàn quang OM3 LC được gắn sẵn một đầu là đầu kết nối loại LC (loại đầu vuông nhỏ) chúng được dùng với các loại Adapter LC, đầu còn lại được để trống để hàn (đấu nối) với cáp quang và cố định bằng ống co nhiệt.

Dây hàn quang OM3 chính hãng

Hình ảnh: Dây hàn quang OM3 chính hãng

Dây OM3 LC có màu xanh nước biển đặc trưng như các loại dây nhảy quang Multimode OM3 thông dụng.

Loại dây hàn quang này cũng có đường kính tương đối nhỏ, chỉ 0,9mm kích thước này bằng với kích thước nhỏ nhất của các loại dây nhảy quang.

Dây hàn cáp quang OM3

Hình ảnh: Dây hàn cáp quang OM3

Dây hàn quang LC OM3 có vỏ được làm bằng nhựa PVC dẻo dai chịu được lực căng tốt, chúng chủ yếu được sử dụng trong các hệ thống sử dụng công nghệ mạng GPON.

Thông tin sản phẩm dây hàn quang LC OM3 hãng Cablexa

-Loại: Multimode OM3

-Đầu kết nối: LC/UPC

-Hãng: Cablexa (Cablexa)

-Vỏ: PVC

- Tốc độ: 10Gb

-Độ suy giảm tín hiệu: < 0,2Db

-Đường kính: 0,9mm

-Độ uốn cong: > 3cm

-Chiều dài: 1m

-Màu sắc: Xanh dương

Hiện tại sản phẩm đang được phân phối bởi thietbiquang.net với giá thành cạnh tranh nhất trên thị trường.

Qúy khách hàng vui lòng liên hệ với chúng tôi theo các số Hotline trên Website để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất về sản phẩm.

Mua bán thiết bị quang Dây hàn quang LC OM3

  • Sản phẩm Dây hàn quang LC OM3 đúng như mô trả trên website (về màu sắc, kiểu dáng, chức năng, giá thành).
  • Giao sản phẩm Dây hàn quang LC OM3 trong vòng 2h với bán kính 20km trên địa bàn Hà Nội và Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh).
  • Vận chuyển, giao hàng Dây hàn quang LC OM3 tận nơi 19 quận và 5 huyện tại Sài Gòn (Thành Phố Hồ Chí Minh).
  • Miễn phí bảo hành sản phẩm Dây hàn quang LC OM3 tại nơi sử dụng trong bán kính 10km nội thành Hà Nội và Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh).
  • Hỗ trợ, tư vấn, lắp đặt, giá cả mua bán, báo giá phân phối sản phẩm Dây hàn quang LC OM3 hãy liên hệ qua: Facebook, Zalo hoặc số điện thoại trên website!

Hà Nội: 024.222 55666 - Di động: 038 559 8080 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Di động: 0936 559898

Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10 (Cây Trâm), Gò Vấp. (đối diện cổng công viên làng Hoa)

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959899
    Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thietbiquang.net@gmail.com

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Dây hàn quang LC OM3")

Dây hàn quang LC khác có thể bạn quan tâm?


✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm Dây hàn quang LC OM3 Hợp Nhất bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan) ✓ Trả lời: Luôn đi tiên phong đã khẳng định được tên tuổi và thị phần của mình bằng việc chiếm thị phần lớn nhất, với lượng khách hàng lên tới hơn 2 triệu. Hợp Nhất sở hữu quy trình vận hành, quản lý giao nhận, quản lý kho và quy trình thanh toán an toàn tiện lợi mang đến sự hài lòng cho các khách hàng. ✓ Trả lời: Khách hàng của Hợp Nhất đa dạng, thuộc nhiều lĩnh vực khác nhau và có hoạt động trên khắp lãnh thổ Việt Nam, từ các công ty trong nước, các tập đoàn đa quốc gia hoạt động tại Việt Nam, đến các tổ chức trực thuộc nhà nước. ✓ Trả lời: Đảm bảo khách hàng có được sự lựa chọn phong phú với nhiều chủng loại sản phẩm, giải pháp và dịch vụ. Hợp Nhất sở hữu quy trình vận hành, quản lý giao nhận, quản lý kho và quy trình thanh toán an toàn tiện lợi mang đến sự hài lòng cho các khách hàng. ✓ Trả lời: Phòng kỹ thuật Hợp Nhất những con người tận tình hỗ trợ khách hàng 24/7 mọi lúc.... ✓ Trả lời: Hợp Nhất nhà phân phối các sản phẩm cáp quang, converter quang, dây cáp quang, dây nhảy quang, media converter, modul quang, bộ chuyển đổi quang điện, hộp phối quang ODF chính hãng. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Thanh toán thuận tiện khi mua hàng tại thietbiquang.net