ODF quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, media converter quang, cáp quang

Dây hàn quang LC OM3, Dây hàn quang LC OM3 10Gb giá rẻ

Dây hàn quang LC OM3 tốc độ truyền tải cực tốt, màu xanh dương đầu kết nối LC (đầu vuông nhỏ) dùng để truyền tải tín hiệu cáp quang tới các thiết bị chuyển đổi.

Dây hàn quang LC OM3, Dây hàn quang LC OM3 10Gb giá rẻ
Xem ảnh Dây hàn quang LC OM3
(4.9 18)
bởi 360 người xem
Giá bán: Vui lòng liên hệ
Tình trạng: Có hàng
Code#: 5417
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).
Uy tín trên 10 năm kinh nghiệm về hệ thống cáp quang và công trình điện nhẹ.

Hà Nội: 024.35511222 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa 1, Cây Trâm, Gò Vấp, Hồ Chí Minh.
NÓI CHUYỆN, GỌI ĐIỆN VỚI KINH DOANH QUA SKYPE, ZALO
Chi tiết Dây hàn quang LC OM3

Dây hàn quang LC Multimode OM3

Dây hàn quang LC OM3  được sử dụng để nối dây cáp quang Multimode với các thiết bị chuyển đổi tín hiệu trong hộp phối quang ODF.

Dây hàn quang OM3 LC được gắn sẵn một đầu là đầu kết nối loại LC (loại đầu vuông nhỏ) chúng được dùng với các loại Adapter LC, đầu còn lại được để trống để hàn (đấu nối) với cáp quang và cố định bằng ống co nhiệt. 

Dây hàn quang OM3 chính hãng

Hình ảnh: Dây hàn quang OM3 chính hãng

Dây OM3 LC có màu xanh nước biển đặc trưng như các loại dây nhảy quang Multimode OM3 thông dụng.

Loại dây hàn quang này cũng có đường kính tương đối nhỏ, chỉ 0,9mm kích thước này bằng với kích thước nhỏ nhất của các loại dây nhảy quang.

Dây hàn cáp quang OM3

Hình ảnh: Dây hàn cáp quang OM3

Dây hàn quang LC OM3 có vỏ được làm bằng nhựa PVC dẻo dai chịu được lực căng tốt, chúng chủ yếu được sử dụng trong các hệ thống sử dụng công nghệ mạng GPON.

Thông tin sản phẩm dây hàn quang LC OM3 hãng DYSFO

-Loại: Multimode OM3

-Đầu kết nối: LC/UPC

-Hãng: DYS (DYSFO)

-Vỏ: PVC

- Tốc độ: 10Gb

-Độ suy giảm tín hiệu: < 0,2Db

-Đường kính: 0,9mm

-Độ uốn cong: > 3cm

-Chiều dài: 1m

-Màu sắc: Xanh dương

Hiện tại sản phẩm đang được phân phối bởi thietbiquang.net với giá thành cạnh tranh nhất trên thị trường. 

Qúy khách hàng vui lòng liên hệ với chúng tôi theo các số Hotline trên Website để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất về sản phẩm.

Mua bán thiết bị quang Dây hàn quang LC OM3

  • Sản phẩm Dây hàn quang LC OM3 đúng như mô trả trên website (về màu sắc, kiểu dáng, chức năng, giá thành).
  • Giao sản phẩm Dây hàn quang LC OM3 trong vòng 2h với bán kính 20km trên địa bàn Hà Nội và Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh).
  • Vận chuyển, giao hàng Dây hàn quang LC OM3 tận nơi 19 quận và 5 huyện tại Sài Gòn (Thành Phố Hồ Chí Minh).
  • Miễn phí bảo hành sản phẩm Dây hàn quang LC OM3 tại nơi sử dụng trong bán kính 10km nội thành Hà Nội và Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh).
  • Hỗ trợ, tư vấn, lắp đặt, giá cả mua bán sản phẩm Dây hàn quang LC OM3 hãy liên hệ qua: Facebook, skype hoặc số điện thoại trên website!

Hà Nội: 024.35511 222 - 024.3551 0427 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Di động: 0966 100 110 - 0936 559898

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa 1, Cây Trâm, Gò Vấp, HCM. (đối diện cổng công viên làng Hoa)

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.35511222 - HCM: 028.62959899
    Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thietbiquang.net@gmail.com

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Dây hàn quang LC OM3")

Dây hàn quang LC khác có thể bạn quan tâm?

Thanh toán thuận tiện khi mua hàng tại thietbiquang.net

0966.100.110