ODF quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, media converter quang, cáp quang

Cisco WS-C2960X-24TS-LL, Báo giá phân phối Cisco WS-C2960X-24TS-LL Catalyst 2960-X 24 GigE, 2 x 1G SFP, LAN Lite

Cisco 2960X WS-C2960X-24TS-LL được thiết kế để phù hợp với lớp Accees (lớp truy nhập mạng đầu cuối) với chi phí đầu tư là thấp nhất trong dòng Switch 2960X Series. Switch Cisco WS-C2960X-24TS-LL cung cấp 24 cổng Giga 10/100/1000 Mps Base-T với 02 Uplink GE SFP để kết nối đường quang Multimode hoặc Single Mode. WS-C2960X-24TS-LL sử dụng điện AC 220V.

Cisco WS-C2960X-24TS-LL, Báo giá phân phối Cisco WS-C2960X-24TS-LL Catalyst 2960-X 24 GigE, 2 x 1G SFP, LAN Lite
Xem ảnh Cisco WS-C2960X-24TS-LL
(4.9/ 18)
bởi 3000 người xem
Giá bán: 18.650.000 VND
Giá để tham khảo, Mua SL liên hệ có giá tốt hơn
Tình trạng: Có hàng
Code#: 5425
Bảo hành: 12 tháng
Hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng.
Uy tín, danh tiếng 10 năm trên thị trường viễn thông.
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Đường số 10 (Cây Trâm), Gò Vấp.
NÓI CHUYỆN, GỌI ĐIỆN VỚI KINH DOANH QUA ZALO CHAT
Chi tiết Cisco WS-C2960X-24TS-LL

WS-C2960X-24TS-LL Switch Cisco 2960X Catalyst 2960-X 24 GigE, 2 x 1G SFP, LAN Lite

Thiết mạng Cisco 2960X WS-C2960X-24TS-LL được thiết kế để phù hợp với lớp Accees (lớp truy nhập mạng đầu cuối) với chi phí đầu tư là thấp nhất trong dòng Switch 2960X Series. Switch Cisco WS-C2960X-24TS-LL cung cấp 24 cổng Giga 10/100/1000 Mps Base-T với 02 Uplink GE SFP để kết nối đường quang Multimode hoặc Single Mode. WS-C2960X-24TS-LL sử dụng điện AC 220V.

Cisco Catalyst WS-C2960X-24TS-LL là một sản phẩm nổi bật thuộc dòng sản phẩm Catalyst C2960X.Cisco C2960X-24TS-LL với thiết kế 24 Port chuyển đổi Gigabit 2 cổng quang SFP hỗ trợ tính năng LAN Lite.Ciso WS-C2960X-24TS-LL có khả năng xếp chồng lên nhau, giúp cho người dùng tiết kiệm không gian và chi phí đồng thời cũng dễ dàng hơn trong việc phát triển và mở rộng hệ thống.

WS-C2960X-24TS-LL Cisco Catalyst 2960-X 24 GigE, 2 x 1G SFP, LAN Lite

WS-C2960X-24TS-LL Cisco Catalyst 2960-X 24 GigE, 2 x 1G SFP, LAN Lite

Switch Cisco Catalyst WS-C2960X-24TS-LL được khách hàng ưa chuộng và tin dùng với các tính năng nổi trội, tuổi thọ cao, và giá thành hợp lý.Không chỉ vậy Switch Cisco WS-C2960X-24TS-LL còn cung cấp một chế độ bảo mật vô cùng tốt, cấp quyền hạn chết truy cập vào mạng đồng thời cũng giúp giảm thiểu các mối đe họa với hệ thống.

Cisco WS-C2960X-24TS-LL chính hãng còn cung cấp các giải pháp dự phòng, cho phép ngăn chặn, xử lý linh hoạt các sự cố giúp đảm bảo cho mạng có thể hoạt động ổn định.Tính năng thôn minh Cisco Catalyst SmartOperations giúp đơn giản hóa việc lập PLAN và triển khai với các kĩ thuật viên.Mặt khác nó cũng giúp theo dõi phát hiện và xử lý sự cố trong hệ thống mạng LAN một cách tốt hơn.

Với một CLI, Cisco Identity Services Engine (ISE) cho phép Cisco WS-C2960X-24TS-LL giúp cho việc cấu hình và thiết lập cơ chế bảo mật tốt hơn.

WS-C2960X-24TS-LL Catalyst 2960-X 24 GigE, 2 x 1G SFP, LAN Lite - Stack able swith - Layer 2 switch

Hình ảnh: CISCO WS-C2960X-24TS-LL

Thông tin sản phẩm CISCO WS-C2960X-24TS-LL

- Mã sản phẩm: WS-2960X-24TS-LL

- CISCO WS-C2960X-24TS-LL Catalyst 2960-X 24 GigE, 2 x 1G SFP, LAN Lite

- CON-SMBS-WSC296X2 SMBS 8X5XNBD Catalyst 2960-X 24 GigE, 2 x 1G SFP, LAN

- CAB-ACE AC Power Cord (Europe), C13, CEE 7, 1.5M

- Kiểu gắn: Rack-mountable-1U

- Cổng: 24 x 10/100/1000 + 2 x 1G SFP

- Giao diện quản lý mạng: 10/100 Mbps Ethernet (RJ-45)

- Công suất PoE Có: Không

- Chuyển tiếp băng thông (Gbps): 50 Gbps

- Số xếp hàng tối đa: Không

- Stack Băng thông: Không có

- Hiệu suất chuyển tiếp: 68.5Mpps

- Chuyển đổi băng thông: 100Gbps

- Các VLAN hoạt động tối đa: 64

- Địa chỉ MAC Kích thước Bảng: 16K (mặc định)

- CPU: APM86392 600MHz lõi kép

- RAM: 256 MB

- Bộ nhớ Flash: 64 MB

- Các trạng thái của hệ thống: Hệ thống, RPS, Stack link status, duplex link, PoE, và tốc độ liên kết

- Mở rộng / Kết nối

- Cổng điều khiển: USB (Loại B), Ethernet (RJ-45)

- Cáp xếp chồng lên nhau: Không

- Điện dự phòng: Tùy chọn (PWR-RPS2300)

- Tiêu chuẩn tuân thủ: Chuẩn IEEE 802.1D Spanning Tree, Ưu tiên IEEE 802.1p CoS, IEEE 802.1Q VLAN, IEEE 802.1s, IEEE 802.1w, IEEE 802.1X, IEEE 802.1ab (LLDP), IEEE 802.3ad, IEEE 802.3af và IEEE 802.3 Tại, IEEE 802.3ah (100BASE-X đơn / đa chỉ sợi), IEEE 802.3x full duplex trên các cổng 10BASE-T, 100BASE-TX và 1000BASE-T

- Dải điện áp (tự động): 110 - 240VAC

- Công suất tiêu thụ điện: 0.035KVA

- Kích thước (W x D x H): 44.5 x 27.9 x 4.5 cm

- Trọng lượng: 3,7 kg

Mua bán thiết bị quang Cisco WS-C2960X-24TS-LL

  • Sản phẩm Cisco WS-C2960X-24TS-LL đúng như mô trả trên website (về màu sắc, kiểu dáng, chức năng, giá thành).
  • Giao sản phẩm Cisco WS-C2960X-24TS-LL trong vòng 2h với bán kính 20km trên địa bàn Hà Nội và Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh).
  • Vận chuyển, giao hàng Cisco WS-C2960X-24TS-LL tận nơi 19 quận và 5 huyện tại Sài Gòn (Thành Phố Hồ Chí Minh).
  • Miễn phí bảo hành sản phẩm Cisco WS-C2960X-24TS-LL tại nơi sử dụng trong bán kính 10km nội thành Hà Nội và Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh).
  • Hỗ trợ, tư vấn, lắp đặt, giá cả mua bán, báo giá phân phối sản phẩm Cisco WS-C2960X-24TS-LL hãy liên hệ qua: Facebook, Zalo hoặc số điện thoại trên website!

Hà Nội: 024.222 55666 - Di động: 038 559 8080 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Di động: 0936 559898

Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10 (Cây Trâm), Gò Vấp. (đối diện cổng công viên làng Hoa)

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959899
    Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thietbiquang.net@gmail.com

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Cisco WS-C2960X-24TS-LL")

Switch mạng Cisco Catalyst khác có thể bạn quan tâm?

Cisco WS-C3650-48TS-E

Cisco WS-C3650-48TS-E

160.000.000 VND
Cisco C9300-24U-E

Cisco C9300-24U-E

72.000.000 VND
Cisco WS-C2960X-48FPD-L

Cisco WS-C2960X-48FPD-L

73.000.000 VND
Cisco WS-C2960X-48LPD-L

Cisco WS-C2960X-48LPD-L

72.000.000 VND
Cisco WS-C2960XR-48TS-I

Cisco WS-C2960XR-48TS-I

76.000.000 VND
Cisco WS-C3850-48PW-S

Cisco WS-C3850-48PW-S

178.000.000 VND
Cisco WS-C2960XR-24TS-I

Cisco WS-C2960XR-24TS-I

48.000.000 VND
Cisco WS-C2960XR-48LPS-I

Cisco WS-C2960XR-48LPS-I

88.900.000 VND
Cisco WS-C3850-24PW-S

Cisco WS-C3850-24PW-S

92.000.000 VND

✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm Cisco WS-C2960X-24TS-LL Hợp Nhất bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan) ✓ Trả lời: Luôn đi tiên phong đã khẳng định được tên tuổi và thị phần của mình bằng việc chiếm thị phần lớn nhất, với lượng khách hàng lên tới hơn 2 triệu. Hợp Nhất sở hữu quy trình vận hành, quản lý giao nhận, quản lý kho và quy trình thanh toán an toàn tiện lợi mang đến sự hài lòng cho các khách hàng. ✓ Trả lời: Khách hàng của Hợp Nhất đa dạng, thuộc nhiều lĩnh vực khác nhau và có hoạt động trên khắp lãnh thổ Việt Nam, từ các công ty trong nước, các tập đoàn đa quốc gia hoạt động tại Việt Nam, đến các tổ chức trực thuộc nhà nước. ✓ Trả lời: Đảm bảo khách hàng có được sự lựa chọn phong phú với nhiều chủng loại sản phẩm, giải pháp và dịch vụ. Hợp Nhất sở hữu quy trình vận hành, quản lý giao nhận, quản lý kho và quy trình thanh toán an toàn tiện lợi mang đến sự hài lòng cho các khách hàng. ✓ Trả lời: Phòng kỹ thuật Hợp Nhất những con người tận tình hỗ trợ khách hàng 24/7 mọi lúc.... ✓ Trả lời: Hợp Nhất nhà phân phối các sản phẩm cáp quang, converter quang, dây cáp quang, dây nhảy quang, media converter, modul quang, bộ chuyển đổi quang điện, hộp phối quang ODF chính hãng. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Thanh toán thuận tiện khi mua hàng tại thietbiquang.net