ODF quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, media converter quang, cáp quang

Cisco WS-C2960X-24TS-L, Báo giá phân phối WS-C2960X-24TS-L Cisco catalyst 2960-X 24 GigE, 4 x 1G SFP, LAN Base

Switch Cisco WS-C2960X-24TS-L với kích thước 1U ,được thiết kế sử dụng để lắp rack, bắt rack trong các loại tủ rack, tủ server chuyên dụng.Cisco WS-C2960X-24TS-L có bộ nhớ RAM 512MB,bộ nhớ Flash 128MB , kết hợp với dải băng thông lên đến 80G, khả năng chuyển tiếp và chuyển mạch băng thông lần lượt là 108Gbps, 216Gbps khai thác tối đa hiệu quả của hệ thống.

Cisco WS-C2960X-24TS-L, Báo giá phân phối WS-C2960X-24TS-L Cisco catalyst 2960-X 24 GigE, 4 x 1G SFP, LAN Base
Xem ảnh Cisco WS-C2960X-24TS-L
(4.9/ 18)
bởi 913 người xem
Giá bán: 22.500.000 VND
Tình trạng: Có hàng
Code#: 5424
Bảo hành: 12 tháng
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).
Uy tín trên 10 năm kinh nghiệm về hệ thống cáp quang và công trình điện nhẹ.

Hà Nội: 024.35511222 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Đường số 10 (Cây Trâm), Gò Vấp.
Đà Nẵng: 259 đường Trưng Nữ Vương, Hòa Thuận Đông, Quận Hải Châu, Đà Nẵng.
NÓI CHUYỆN, GỌI ĐIỆN VỚI KINH DOANH QUA SKYPE, ZALO
Chi tiết Cisco WS-C2960X-24TS-L

WS-C2960X-24TS-L Catalyst 2960-X 24 GigE, 4 x 1G SFP, LAN Base

Thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960X-24TS-L là sản phẩm nổi bật trong thế hệ Switch Cisco C2960X , Switch Cisco WS-C2960X-24TS-L đang được đông đảo quý khách hàng trên cả nước ưa chuộng và tin dùng.

Không chỉ vậy Switch Cisco WS-C2960X-24TS-L còn có khả năng xếp chồng đến 8 bộ cùng một loại ở hạ tầng LAN 2960X, ngoài ra nó cũng cho phép xếp chồng 4 bộ chuyển mạch khác như “2960X” hoạt động mức chuyển mạch.

Hình ảnh: Cisco WS-C2960X-24TS-L chính hãng

Hình ảnh: Cisco WS-C2960X-24TS-L chính hãng

Đặc trưng sản phẩm Switch Cisco WS-C2960S-24TS-L chính hãng

- Mã sản phẩm: WS-C2960X-24TS-L

- Loại Enclosure: Tủ rack-mountable - 1U

- Bộ tính năng: Cơ sở LAN

- Giao diện Uplink: 4 x 1G SFP

- Cổng: 24 cổng Ethernet 10/100/1000 Gigabit

- Số xếp chồng: số 8

- Dải băng thông: 80G

- Chuyển tiếp băng thông:108Gbps

- Chuyển mạch băng thông: 216Gbps

- RAM: 512MB

- Bộ nhớ flash: 128MB

- Kích thước: 44,5 cm x 27,9 cm x 4,5 cm

- Trọng lượng bao bì: 9,19 Kg

Chi tiết sản phẩm Cisco WS-C2960X-24TS-L

Hình ảnh: Chi tiết sản phẩm Cisco WS-C2960S-24TS-L

Thông tin chi tiết sản phẩm Cisco WS-C2960S-24TS-L

1. Cổng quản lý Ethernet

2. Nút điêu chỉnh chê độ

3. Đèn LED chuyển đổi

4. Cổng USB mini-Type B (console)

5. Cổng USB loại A

6. 24 * 10/100/1000 cổng

7. Cổng môđun SFP

7. CONSOLE LED

9. MGMT LED

10. Cổng điều khiển RJ-45

Thông tin ở mặt sau Cisco WS-C2960X-24TS-L

Mặt sau Switch Cisco WS-C2960S-24TS-L

Hình ảnh: Mặt sau Switch Cisco WS-C2960S-24TS-L

1. Khe cắm và vỏ module FlexStack-Plus

2. Quạt hút

3. Kết nối RPS

4. Đầu nối nguồn AC

Các phụ kiện đi kèm với Cisco WS-C2960X-24TS-L

- C2960X-STACK: Module xếp dỡ Catalyst 2960-X FlexStack Plus

- CAB-STK-E-0.5M: Cáp xếp hàng FlexStack của Cisco

- GLC-LH-SM: GE SFP, đầu nối LC Đầu thu LX / LH

- GLC-SX-MMD: Môđun thu phát 1000BASE-SX SFP, MMF, 850nm, DOM

- CAB-CONSOLE-RJ45: Cáp điều khiển 6ft với RJ45 và DB9F

- CAB-CONSOLE-USB: Cáp điều khiển 6 ft với USB Loại A và mini-B

Mua bán thiết bị quang Cisco WS-C2960X-24TS-L

  • Sản phẩm Cisco WS-C2960X-24TS-L đúng như mô trả trên website (về màu sắc, kiểu dáng, chức năng, giá thành).
  • Giao sản phẩm Cisco WS-C2960X-24TS-L trong vòng 2h với bán kính 20km trên địa bàn Hà Nội và Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh).
  • Vận chuyển, giao hàng Cisco WS-C2960X-24TS-L tận nơi 19 quận và 5 huyện tại Sài Gòn (Thành Phố Hồ Chí Minh).
  • Miễn phí bảo hành sản phẩm Cisco WS-C2960X-24TS-L tại nơi sử dụng trong bán kính 10km nội thành Hà Nội và Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh).
  • Hỗ trợ, tư vấn, lắp đặt, giá cả mua bán sản phẩm Cisco WS-C2960X-24TS-L hãy liên hệ qua: Facebook, skype hoặc số điện thoại trên website!

Hà Nội: 024.35511 222 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Đà Nẵng: 0345 666 118 - Di động: 0966 100 110 - 0936 559898

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10 (Cây Trâm), Gò Vấp. (đối diện cổng công viên làng Hoa)

Đà Nẵng: 259 đường Trưng Nữ Vương, Hòa Thuận Đông, Quận Hải Châu, Đà Nẵng.

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.35511222 - HCM: 028.62959899
    Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thietbiquang.net@gmail.com

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Cisco WS-C2960X-24TS-L")

Switch mạng Cisco Catalyst khác có thể bạn quan tâm?

Cisco C9300-24U-E

Cisco C9300-24U-E

72.000.000 VND
Cisco C9200L-48P-4G-A

Cisco C9200L-48P-4G-A

68.200.000 VND
Cisco WS-C2960X-48LPS-L

Cisco WS-C2960X-48LPS-L

68.000.000 VND
Cisco WS-C2960+48TC-L

Cisco WS-C2960+48TC-L

22.500.000 VND
Cisco WS-C2960XR-24PS-I

Cisco WS-C2960XR-24PS-I

53.000.000 VND
Cisco WS-C2960XR-48TS-I

Cisco WS-C2960XR-48TS-I

76.000.000 VND
Cisco WS-C2960X-48FPD-L

Cisco WS-C2960X-48FPD-L

73.000.000 VND
Cisco WS-C3850-24S-E

Cisco WS-C3850-24S-E

282.000.000 VND
Cisco WS-C2960XR-48LPS-I

Cisco WS-C2960XR-48LPS-I

88.900.000 VND
Cisco WS-C3650-48TS-L

Cisco WS-C3650-48TS-L

65.500.000 VND
Cisco C9300-48U-E

Cisco C9300-48U-E

123.000.000 VND
Cisco C9300-48UXM-A

Cisco C9300-48UXM-A

140.000.000 VND
Cisco WS-C3850-24PW-S

Cisco WS-C3850-24PW-S

92.000.000 VND
Thanh toán thuận tiện khi mua hàng tại thietbiquang.net

0966.100.110