ODF quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, media converter quang, cáp quang

Bộ chuyển đổi RS-232/422/485, Bộ chuyển đổi điện quang

Bộ chuyển đổi RS-232/422/485 sang quang Single mode 60KM UT-2377SM Mã: UT-2377SM Hãng sản xuất: UTEK

Bộ chuyển đổi RS-232/422/485, Bộ chuyển đổi điện quang
Xem ảnh Bộ chuyển đổi RS-232/422/485
(4.9/ 18)
bởi 20892 người xem
Giá bán: Vui lòng liên hệ
Giá trên để tham khảo, Mua SL liên hệ có giá tốt hơn
Tình trạng: Có hàng
Code#: 5046
Hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng.
Uy tín, danh tiếng 10 năm trên thị trường viễn thông.
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Đường số 10 (Cây Trâm), Gò Vấp.
NÓI CHUYỆN, GỌI ĐIỆN VỚI KINH DOANH QUA ZALO CHAT
Chi tiết Bộ chuyển đổi RS-232/422/485

Bộ chuyển đổi RS-232/422/485 sang quang Single mode 60KM UT-2377SM

Tính năng:

- Bộ chuyển đổi có Kết nối FC, RS-422/485/232

- Tốc độ truyền: 460Kbps, khoảng cách: 60Km.

- Chế độ làm việc: song công/ bán song công không đồng bộ.

- Chế độ máy chủ/máy khách.

- Bước sóng: 820nm multi-mode, 1310nm multi-mode.

- Công suất tiêu thụ : 12dB.

- Nguồn : DC 9V – 200mA

Bộ chuyển đổi RS-232/422/485 sang quang Single mode 60KM UT-2377SM

Mã: UT-2377SM

Hãng sản xuất: UTEK

Sản phẩm được phân phối chính thức tại thietbiquang.net mọi thông tin về sản phẩm vui lòng liên hệ trực tiếp để được tư van và hỗ trợ!

Mua bán thiết bị quang Bộ chuyển đổi RS-232/422/485

  • Sản phẩm Bộ chuyển đổi RS-232/422/485 đúng như mô trả trên website (về màu sắc, kiểu dáng, chức năng, giá thành).
  • Giao sản phẩm Bộ chuyển đổi RS-232/422/485 trong vòng 2h với bán kính 20km trên địa bàn Hà Nội và Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh).
  • Vận chuyển, giao hàng Bộ chuyển đổi RS-232/422/485 tận nơi 19 quận và 5 huyện tại Sài Gòn (Thành Phố Hồ Chí Minh).
  • Miễn phí bảo hành sản phẩm Bộ chuyển đổi RS-232/422/485 tại nơi sử dụng trong bán kính 10km nội thành Hà Nội và Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh).
  • Hỗ trợ, tư vấn, lắp đặt, giá cả mua bán sản phẩm Bộ chuyển đổi RS-232/422/485 hãy liên hệ qua: Facebook, skype hoặc số điện thoại trên website!

Hà Nội: 024.222 55666 - Di động: 038 559 8080 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Di động: 0936 559898

Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10 (Cây Trâm), Gò Vấp. (đối diện cổng công viên làng Hoa)

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959899
    Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thietbiquang.net@gmail.com

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Bộ chuyển đổi RS-232/422/485")

Bộ thu phát Video quang khác có thể bạn quan tâm?

Thanh toán thuận tiện khi mua hàng tại thietbiquang.net

038 559 8080 - 0966.100.110