ODF quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, media converter quang, cáp quang

Bộ chia quang 1x2 SC FC LC, optical splitter 1x2

Bộ chia quang 1x2 (optical splitter 1x2) sửa dụng chia tín hiệu trong hệ thống mạng cáp quang sử dụng cáp Single-mode rất tiện dụng và tiết kiệm cho phí

Bộ chia quang 1x2 SC FC LC, optical splitter 1x2
Xem ảnh Bộ chia quang 1x2 SC FC LC
(4.9 18)
bởi 6260 người xem
Giá bán: Vui lòng liên hệ
Tình trạng: Có hàng
Code#: 5264
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).
Uy tín trên 10 năm kinh nghiệm về hệ thống cáp quang và công trình điện nhẹ.

Hà Nội: 024.35511222 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa 1, Cây Trâm, Gò Vấp, Hồ Chí Minh.
NÓI CHUYỆN, GỌI ĐIỆN VỚI KINH DOANH QUA SKYPE, ZALO
Chi tiết Bộ chia quang 1x2 SC FC LC

Bộ chia quang 1x2 (optical splitter 1x2)

Bộ chia quang 1 ra 2 (optical splitter 1x2) sửa dụng chia tín hiệu trong hệ thống mạng cáp quang sử dụng cáp Single-mode rất tiện dụng và tiết kiệm cho phí

Giới thiệu về bộ chia quang (optical splitter)

Bộ chia quang hay còn gọi optical splitter được sử dụng để chia các tín hiệu quang trong hệ thống mạng quang hoặc giữa các hệ thống mạng cáp quang. Giúp kiểm tra xác định được hệ thống, đường cáp quang chia ra nhiều đường cho người sử dụng.

Tính năng và lợi ích

  1. Suy hao dư tín hiệu thấp
  2. Mức độ định hướng cao.
  3. Có kích thước nhỏ gọn dễ sử dụng.
  4. Có thể lựa chọn cáp chuẩn Single-Mode hoặc cáp Multi-Mode
  5. Các đầu nối chia quang đa dạng như chuẩn: SC, ST, FC, LC
  6. Đầu vào 1 core ra 2 core (còn gọi 1Fo ra 2Fo) chuẩn SC/APC mini , singlemode
  7. Các bước sóng hoạt động 850nm hoặc 1310nm hoặc 1550 hoặc tùy theo lựa chọn

Thông số kỹ thuật:

  • Bước sóng hoạt động 850nm hoặc 1310nm hoặc 1550 khác tùy chọn
  • Băng thông ± 20nm
  • Lượng dư thừa ≤0.15dB (0.05dB điển hình)
  • Tỷ lệ ghép 50/50
  • Typ.IL (dB) 3.05
  • Max.IL (dB) 3.4
  • Phân cực hóa (dB) ≤0.15
  • Nhiệt ổn định ≤0.1dB trên -40 ° C ~ + 85 ° C
  • Chỉ thị 1 × 2 ≤55dB
  • Chiều dài sợi 1 mét hoặc tùy chọn
  • Cáp quang Loại 0.25um sợi trần 1: 900um lỏng ống 2: 3mm loose cáp (hoặc 2mm)
  • Nhiệt độ hoạt động -40 ° C ~ + 85 ° C

Mua bán thiết bị quang Bộ chia quang 1x2 SC FC LC

  • Sản phẩm Bộ chia quang 1x2 SC FC LC đúng như mô trả trên website (về màu sắc, kiểu dáng, chức năng, giá thành).
  • Giao sản phẩm Bộ chia quang 1x2 SC FC LC trong vòng 2h với bán kính 20km trên địa bàn Hà Nội và thành phố Hồ Chí Minh.
  • Vận chuyển, giao hàng Bộ chia quang 1x2 SC FC LC tận nơi 19 quận và 5 huyện tại Thành Phố Hồ Chí Minh.
  • Miễn phí bảo hành sản phẩm Bộ chia quang 1x2 SC FC LC tại nơi sử dụng trong bán kính 10km nội thành Hà Nội và Hồ Chí Minh.
  • Hỗ trợ, tư vấn, lắp đặt, giá cả mua bán sản phẩm Bộ chia quang 1x2 SC FC LC hãy liên hệ qua: Facebook, skype hoặc số điện thoại trên website!

Hà Nội: 024.35511 222 - 024.3551 0427 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Di động: 0966 100 110 - 0936 559898

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa 1, Cây Trâm, Gò Vấp, HCM. (đối diện cổng công viên làng Hoa)

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Điện thoại: 024.35511222 - Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thietbiquang.net@gmail.com

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Bộ chia quang 1x2 SC FC LC")

Bộ chia tách quang splitter khác có thể bạn quan tâm?

Thanh toán thuận tiện khi mua hàng tại thietbiquang.net

0966.100.110