ODF quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, media converter quang, cáp quang

Juniper EX2300-24T, Juniper EX2300-24T 24-port 10/100/1000BaseT, 4 SFP/SFP+ Uplink Ports

Phân phối Switch Juniper EX2300-24T 24-port 10/100/1000BaseT Ethernet Switch with 4 SFP/SFP+ Uplink Ports chính hãng, giá tốt.

Giá bán: Vui lòng liên hệ
Giá để tham khảo, Mua SL liên hệ có giá tốt hơn
Code#: 5519
Tình trạng: Có hàng (tại Hà Nội và Hồ Chí Minh)
Bảo hành: 12 tháng
Hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng.
Uy tín, danh tiếng 10 năm trên thị trường viễn thông.
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Đường số 10, Phường 9, Gò Vấp.
NÓI CHUYỆN, GỌI ĐIỆN VỚI KINH DOANH QUA ZALO CHAT
Chi tiết Juniper EX2300-24T

Juniper EX2300-24T 24-port 10/100/1000BaseT Ethernet Switch with 4 SFP/SFP+ Uplink Ports

Thiết bị chuyển mạch Switch EX2300-24T mang đến một giải pháp nhỏ gọn, mật độ cao, tiết kiệm chi phí cho các môi trường mạng nhỏ, nơi không gian và năng lượng ở mức cao.

Thiết bị chuyển mạch Switch Juniper EX2300-24T được thiết kế với 24 Port tốc độ 10/100/1000Base-T với kích thước nhỏ, 1 U, EX2300-24T là giải pháp hoàn hảo cho việc triển khai lớp truy cập trong các nhánh vi mô, môi trường bán lẻ và nhóm làm việc và truy cập mạng hội tụ trong các mạng lớn hơn.

Juniper EX2300-24T 24-port 10/100/1000BaseT, 4 SFP/SFP+ Uplink Ports

Juniper EX2300-24T chính hãng

Bộ chuyển mạch EX2300-24T hỗ trợ công nghệ khung gầm ảo của Juniper , cho phép tối đa bốn nền tảng được kết nối và quản lý như một thiết bị logic duy nhất. Các thiết bị chuyển mạch cũng có thể đóng vai trò là thiết bị vệ tinh trong triển khai Junos Fusion Enterprise, cho phép số lượng lớn các thiết bị chuyển mạch truy cập được sáp nhập vào một nền tảng quản lý logic.

Đặc điểm nổi bật của bộ chuyển mạch Switch EX2300-24T

  • Thiết bị chuyển mạch Ethernet cấu hình cố định Switch EX2300-24T cung cấp giá trị đặc biệt cho khách hàng doanh nghiệp bằng cách hỗ trợ các công nghệ:
  • Juniper Networks Junos Fusion Enterprise cho phép cấu hình hơn 100 thiết bị chuyển mạch EX2300 dưới dạng thiết bị vệ tinh kết nối với thiết bị tổng hợp lõi EX9200.
  • Công nghệ khung gầm ảo cho phép tối đa 4 thiết bị Switch EX2300 được kết nối với nhau để tạo thành một thiết bị logic duy nhất.
  • Liên kết lên 4x1GbE SFP / 10GbE SFP + linh hoạt cung cấp kết nối tốc độ cao cho các bộ chuyển mạch lớp tổng hợp hoặc các thiết bị ngược dòng khác.
  • Lên đến 48 cổng 10/100 / 1000BASE-T có sẵn có hoặc không có PoE / PoE +.
  • Hỗ trợ Ethernet hiệu quả năng lượng (EEE) được cung cấp trên các cổng 1GbE.
  • Hoàn thành khả năng chuyển đổi Lớp 2 và Lớp 3 cơ bản.
  • Quản lý đơn giản hóa sử dụng Juniper Networks Junos Space Network Director và J-Web GUI.

Thông số kỹ thuật Switch Juniper EX2300-24T chính hãng

  • Hãng: Juniper
  • Mã sản phẩm: EX2300-24T
  • Cổng: 28 (24 cổng máy chủ + 4 cổng đường lên 10 GbE / GbE
  • Kích thước (W x H x D): 17,4 x 1,7 x 12 in (43,7 x 4,4 x 31 cm)
  • Trọng lượng 10,0 lb (4,6 kg)
  • DRAM 1 GB với ECC
  • Flash 1 GB
  • CPU 1 GHz
  • Khả năng khung gầm ảo
  • Số lượng thành viên tối đa: 10
  • Số lượng cổng khung gầm ảo: 4
  • Dung lượng kết nối khung gầm ảo tối đa: 80 Gbps
  • Hỗ trợ giao diện phụ thuộc trung bình tự động / giao diện phụ thuộc trung bình (MDI / MDIX)
  • Giảm tốc độ cổng / cài đặt tốc độ tối đa được quảng cáo trên các cổng 10/100 / 1000BASE-T
  • Giám sát quang kỹ thuật số cho các cổng quang
  • Dung lượng chuyển mạch gói 128 Gbps
  • Thông lượng lớp 2 (Mpps) 95 Mpps
  • Chuyển đổi lớp 2
  • Địa chỉ MAC tối đa trên mỗi hệ thống: 16.000
  • Khung Jumbo: 9.216 Byte
  • Số lượng Vlan: 4.096
  • Phạm vi ID Vlan có thể có: 1-4,095
  • Vlan dựa trên cổng
  • Vlan dựa trên MAC
  • Vlan thoại
  • Tương thích với Per-Vlan Spanning Tree Plus (PVST +)
  • RVI (Giao diện Vlan được định tuyến)
  • IEEE 802.1AB: Giao thức khám phá lớp liên kết (LLDP)
  • LLDP-MED tích hợp VoIP
  • Giao thức đăng ký nhiều Vlan (MVRP) của IEEE 802.1ak
  • MAC dai dẳng (MAC dính)
  • Số lượng MST được hỗ trợ: 64
  • Số lượng phiên bản VSTP được hỗ trợ: 253
  • Giao diện phụ được gắn thẻ Vlan lớp 3
  • Đăng ký Vlan Multicast (MVR)
  • Hỗ trợ Metro PVlan
  • Quản lý lỗi kết nối IEEE 802.1ag
  • Chuyển mạch bảo vệ vòng Ethernet ITU-T G.8032
  • Đường hầm Q-in-Q của IEEE 802.1ad
  • Định tuyến Vlan Multicast
  • Giao thức đường hầm lớp 2 (L2TP)
  • Thêm / xóa thẻ đơn
  • Gắn thẻ SVlan dựa trên bộ lọc
  • CoS linh hoạt (đánh dấu .1P bên ngoài)
  • Các tính năng của Lớp 3: IPv4
  • Số lượng mục nhập Giao thức phân giải địa chỉ (ARP) tối đa: 4.000
  • Số lượng đường truyền unicast tối đa trong phần cứng: 8.000
  • Dự phòng lớp 3: VRRP
  • Giao thức định tuyến:
  • RIP v1 / v2
  • Định tuyến tĩnh
  • OSPF v2
  • BGP v4
  • Phát sóng theo hướng IP chuyển tiếp lưu lượng
  • Bộ định tuyến ảo (VRF-Lite) hỗ trợ RIP, OSPF, BGP
  • Chính sách định tuyến
  • Chuyển tiếp dựa trên bộ lọc (FBF)
  • Chuyển tiếp đường dẫn ngược Unicast (uRPF)
  • Đa nhân BGP (MBGP)
  • Các tính năng của Lớp 3: Chức năng quản lý IPv6
  • Phát hiện hàng xóm, ghi nhật ký hệ thống, Telnet, SSH, Junos Web, SNMP, Giao thức thời gian mạng (NTP), Hệ thống tên miền (DNS)
  • Định tuyến tĩnh
  • IPv6 ACL (PACL, VACL, RACL)
  • IPv6 CoS (phân loại BA, MF và viết lại, lập lịch dựa trên TC)
  • MLDv1 / v2 rình mò
  • Cấu hình tự động không trạng thái IPv6
  • Chuyển tiếp IPv6 lớp 3 trong phần cứng
  • Các tính năng của Lớp 3: Định tuyến IPv6
  • RIPng
  • OSPF v3
  • BGP v6
  • Dự phòng IPv6 lớp 3: VRRP v6
  • Hỗ trợ bộ định tuyến ảo cho IPv6 unicast
  • PIM cho phát đa hướng IPv6
  • MBGP
  • Giới hạn MAC
  • Địa chỉ MAC được phép, có thể định cấu hình trên mỗi cổng
  • Kiểm tra ARP động (DAI)
  • ARP proxy
  • Hỗ trợ ARP tĩnh
  • DHCP rình mò
  • Bảo vệ nguồn IP

Danh sách điều khiển truy cập động 802.1X (ACL) dựa trên các thuộc tính RADIUS

  • Các loại EAP được hỗ trợ theo chuẩn 802.1X: Thông báo 5 (MD5), Bảo mật lớp vận chuyển (TLS), Bảo mật lớp vận chuyển có đường hầm (TTLS), Giao thức xác thực mở rộng được bảo vệ (PEAP)
  • Danh sách kiểm soát truy cập, (Bộ lọc tường lửa Junos OS)
  • Chuyển hướng và đi ra ACL (PACL) dựa trên cổng
  • Xuất hiện và đi ra ACL (VACL) dựa trên Vlan
  • Chuyển hướng và đi ra ACL (RACL) dựa trên bộ định tuyến
  • Các mục ACL (ACE) trong phần cứng trên mỗi hệ thống: 1.500
  • Bộ đếm ACL cho các gói bị từ chối
  • Bộ đếm ACL cho các gói được phép
  • Khả năng thêm / xóa / thay đổi các mục ACL ở giữa danh sách (chỉnh sửa ACL)
  • Chứng nhận kết nối mạng đáng tin cậy (TNC)
  • Xác thực MAC tĩnh
  • MAC-RADIUS
  • Bảo vệ từ chối dịch vụ (DoS) trên mặt phẳng điều khiển

Module SFP tương thích với Switch Juniper EX2300-24T

  • EX-SFP-1GE-T: SFP 10/100/1000BASE-T copper; RJ-45 connector; 100m reach on UTP
  • EX-SFP-1GE-SX: SFP 1000BASE-SX; LC connector; 850 nm; 550m reach on multimode fiber
  • EX-SFP-1GE-SX-ET: SFP 1000BASE-SX; LC connector; 850 nm; 550m reach on multimode fiber. extended temperature
  • EX-SFP-1GE-LX: SFP 1000BASE-LX; LC connector; 1310 nm; 10 km reach on single-mode fiber
  • EX-SFP-1GE-LH: SFP 1000BASE-LH; LC connector; 1550 nm; 70 km reach on single-mode fiber
  • EX-SFP-1GE-LX40K: SFP 1000BASE-LX; LC connector; 1310 nm; 40 km reach on single-mode fiber
  • EX-SFPGE10KT13R14: SFP 1000BASE-BX; TX 1310 nm/RX 1490 nm for 10 km transmission on single-strand, singlemode fiber
  • EX-SFPGE10KT13R15: SFP 1000BASE-BX; TX 1310 nm/RX 1550 nm for 10 km transmission on single-strand, singlemode fiber
  • EX-SFPGE10KT14R13: SFP 1000BASE-BX; TX 1490 nm/RX 1310 nm for 10 km transmission on single-strand, singlemode fiber
  • EX-SFPGE10KT15R13: SFP 1000BASE-BX; TX 1550 nm/RX 1310 nm for 10 km transmission on single-strand, singlemode fiber
  • EX-SFPGE40KT13R15: SFP 1000BASE-BX; TX 1310 nm/RX 1550 nm for 40 km transmission on single-strand, single-mode fiber
  • EX-SFPGE40KT15R13: SFP 1000BASE-BX; TX 1550 nm/RX 1310 nm for 40 km transmission on single-strand, single-mode fiber
  • EX-SFPGE80KCW1470: SFP Gigabit Ethernet CWDM, LC connector; 1470 nm, 80 km reach on single-mode fiber
  • EX-SFPGE80KCW1490: SFP Gigabit Ethernet CWDM, LC connector; 1490 nm, 80 km reach on single-mode fiber
  • EX-SFPGE80KCW1510: SFP Gigabit Ethernet CWDM, LC connector; 1510 nm, 80 km reach on single-mode fiber
  • EX-SFPGE80KCW1530: SFP Gigabit Ethernet CWDM, LC connector; 1530 nm, 80 km reach on single-mode fiber
  • EX-SFPGE80KCW1550: SFP Gigabit Ethernet CWDM, LC connector; 1550 nm, 80 km reach on single-mode fiber
  • EX-SFPGE80KCW1570: SFP Gigabit Ethernet CWDM, LC connector; 1570 nm, 80 km reach on single-mode fiber
  • EX-SFPGE80KCW1590: SFP Gigabit Ethernet CWDM, LC connector; 1590 nm, 80 km reach on single-mode fiber
  • EX-SFPGE80KCW1610: SFP Gigabit Ethernet CWDM, LC connector; 1610 nm, 80 km reach on single-mode fiber
  • EX-SFP-10GE-USR: SFP+ 10 Gigabit Ethernet Ultra Short Reach Optics, 850 nm for 10m on OM1, 20m on OM2, 100m on OM3 multimode fiber
  • EX-SFP-10GE-SR: SFP+ 10GBASE-SR; LC connector; 850 nm; 300m reach on 50 microns multimode fiber; 33m on 62.5 microns multimode fiber
  • EX-SFP-10GE-LR: SFP+ 10GBASE-LR; LC connector; 1310 nm; 10 km reach on single-mode fiber
  • EX-SFP-10GE-ER: SFP+ 10GBASE-ER 10 Gigabit Ethernet Optics, 1550 nm for 40 km transmission on singlemode fiber
  • EX-SFP-10GE-ZR: SFP+ 10GBASE-ZR; LC connector; 1550nm; 80 km reach on single-mode fiber

Mua bán thiết bị quang Juniper EX2300-24T

  • Sản phẩm Juniper EX2300-24T đúng như mô trả trên website (về màu sắc, kiểu dáng, chức năng, giá thành).
  • Giao sản phẩm Juniper EX2300-24T trong vòng 2h với bán kính 20km trên địa bàn Hà Nội và Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh).
  • Vận chuyển, giao hàng Juniper EX2300-24T tận nơi 19 quận và 5 huyện tại Sài Gòn (Thành Phố Hồ Chí Minh).
  • Miễn phí bảo hành sản phẩm Juniper EX2300-24T tại nơi sử dụng trong bán kính 10km nội thành Hà Nội và Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh).
  • Hỗ trợ, tư vấn, lắp đặt, giá cả mua bán, báo giá phân phối sản phẩm Juniper EX2300-24T hãy liên hệ qua: Facebook, Zalo hoặc số điện thoại trên website!

Hà Nội: 024.222 55666 - Di động: 038 559 8080 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Di động: 0936 559898

Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10 (Cây Trâm), Gò Vấp. (đối diện cổng công viên làng Hoa)

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959899
    Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thietbiquang.net@gmail.com

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Juniper EX2300-24T")

Switch mạng Juniper EX Series khác có thể bạn quan tâm?


✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm Juniper EX2300-24T Hợp Nhất bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan) ✓ Trả lời: Luôn đi tiên phong đã khẳng định được tên tuổi và thị phần của mình bằng việc chiếm thị phần lớn nhất, với lượng khách hàng lên tới hơn 2 triệu. Hợp Nhất sở hữu quy trình vận hành, quản lý giao nhận, quản lý kho và quy trình thanh toán an toàn tiện lợi mang đến sự hài lòng cho các khách hàng. ✓ Trả lời: Khách hàng của Hợp Nhất đa dạng, thuộc nhiều lĩnh vực khác nhau và có hoạt động trên khắp lãnh thổ Việt Nam, từ các công ty trong nước, các tập đoàn đa quốc gia hoạt động tại Việt Nam, đến các tổ chức trực thuộc nhà nước. ✓ Trả lời: Đảm bảo khách hàng có được sự lựa chọn phong phú với nhiều chủng loại sản phẩm, giải pháp và dịch vụ. Hợp Nhất sở hữu quy trình vận hành, quản lý giao nhận, quản lý kho và quy trình thanh toán an toàn tiện lợi mang đến sự hài lòng cho các khách hàng. ✓ Trả lời: Phòng kỹ thuật Hợp Nhất những con người tận tình hỗ trợ khách hàng 24/7 mọi lúc.... ✓ Trả lời: Hợp Nhất nhà phân phối các sản phẩm cáp quang, converter quang, dây cáp quang, dây nhảy quang, media converter, modul quang, bộ chuyển đổi quang điện, hộp phối quang ODF chính hãng. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Thanh toán thuận tiện khi mua hàng tại thietbiquang.net