ODF quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, media converter quang, cáp quang

Đầu nối quang nhanh SC/APC, Fast Connector SC/APC giá rẻ tại Hà Nội

Đầu nối quang nhanh hay còn gọi là đầu Fast Connector một thiết bị được sử dụng rất phổ biến trong các ứng dụng viễn thông, các đường truyền mạng quang thông thụng. Được sử dụng thay thế cho giải pháp hàn nối cáp quang, đầu nối quang nhanh đã và đang được ưa chuộng và sử dụng phổ biến trên thị trường.

Giá bán: Vui lòng liên hệ
Giá để tham khảo, Mua SL liên hệ có giá tốt hơn
Code#: 5352
Tình trạng: Có hàng (tại Hà Nội và Hồ Chí Minh)
Hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng.
Uy tín, danh tiếng 10 năm trên thị trường viễn thông.
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Đường số 10, Phường 9, Gò Vấp.
NÓI CHUYỆN, GỌI ĐIỆN VỚI KINH DOANH QUA ZALO CHAT
Chi tiết Đầu nối quang nhanh SC/APC

Đầu nối quang Fast Connector SC/APC

Là một trong hai loại Fast Connector phổ biến, đầu nối quang nhanh SC/APC mang trong mình những nét đặc trưng riêng biệt. Cụ thể là chúng khác với đầu nối quang nhanh SC/UPC ở 2 điểm màu sắc và đầu xứ tiếp xúc.Thông thường loại Fast Connector SC/APC có màu xanh lá khác hoàn với màu xanh dương của loại SC/UPC, mọi người khi mua hàng cũng dựa vào đặc điểm này để phân biệt là chính.
Còn nếu không bạn có thể để ý đầu xứ là đầu tiếp xúc của đầu nối nhanh,loại Fast Connector có đầu xứ hơi vát nhọn chứ không phẳng như SC/UPC do vậy mà điểm tiếp xúc của đầu nối này cũng ít hơn so với SC/UPC bởi vậy mà độ suy hao quang cũng lớn hơn.
Đầu Fast Connector SC/APC
Hình ảnh: Đầu nối quang nhanh Fast Connector
Cấu tạo của Fast Connector SC/APC cũng tương tự như loại đầu nối nhanh SC/UPC.
Phần Ferrule có chức năng như lò xo ở phía trong thân đầu nối đẩy đầu nối quang về phía trước để tạo ra sự kết nối tốt nhất giữa đầu Connector với các thiết bị.Ở đoạn đuôi của Fast Connector có một đầu nhựa bao bọc làm giảm độ uốn cong của sợi, đồng thời cũng làm giảm sự suy hao.Đầu nối quang Fast Connector SC/APC cũng như các loại đầu nối quang nhanh khác đồng sử dụng loại sợi cáp bọc chặt loại 1 sợi quang.
Fast Connector SC/APC có thể sử dụng được với nhiều loại thiết bị chuyển đổi khác nhau như bộ chuyển đổi quang điện hoặc các thiết bị chuyển mạch mạng Modem.

Thông tin sản phẩm đầu nối quang nhanh Fast Connector

Kích thước ống đệm 250 µ m
Loại cáp quang: Dây đơn
Suy hao mối nối ≤0.5db (1310nm&1550nm)
Suy hao phản hồi ≤0.45dB (UPC); ≤0.55Db
Lực kéo tối đa khi chưa vặn đầu xiết cáp của fastconnector > 5 N
Lực kéo tối đa khi đã vặn đầu xiết cáp của fastconnector: > 10 N
Độ bền va đập > 50 N
Nhiệt độ sử dụng -40 ~+75
Độ bền va đập khi đang hoạt động: IL ≤ 0.5dB RL ≤ 5Db
Trên đây là đầy đủ các thông tin về sản phẩm đầu nối quang nhanh Fast Connector SC/APC được cung cấp bởi thietbiquang.net, hi vọng những thông tin đó sẽ giúp ích ít nhiều cho quý khách hàng.
Mọi thắc mắc về sản phẩm xin vui lòng liên hệ 0966 100 110 để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất về sản phẩm.
>> Xem thêm: Fast Connector SC/UPC
Nguồn: Thietbiquang.net

Mua bán thiết bị quang Đầu nối quang nhanh SC/APC

  • Sản phẩm Đầu nối quang nhanh SC/APC đúng như mô trả trên website (về màu sắc, kiểu dáng, chức năng, giá thành).
  • Giao sản phẩm Đầu nối quang nhanh SC/APC trong vòng 2h với bán kính 20km trên địa bàn Hà Nội và Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh).
  • Vận chuyển, giao hàng Đầu nối quang nhanh SC/APC tận nơi 19 quận và 5 huyện tại Sài Gòn (Thành Phố Hồ Chí Minh).
  • Miễn phí bảo hành sản phẩm Đầu nối quang nhanh SC/APC tại nơi sử dụng trong bán kính 10km nội thành Hà Nội và Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh).
  • Hỗ trợ, tư vấn, lắp đặt, giá cả mua bán, báo giá phân phối sản phẩm Đầu nối quang nhanh SC/APC hãy liên hệ qua: Facebook, Zalo hoặc số điện thoại trên website!

Hà Nội: 024.222 55666 - Di động: 038 559 8080 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Di động: 0936 559898

Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10 (Cây Trâm), Gò Vấp. (đối diện cổng công viên làng Hoa)

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959899
    Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thietbiquang.net@gmail.com

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Đầu nối quang nhanh SC/APC")

Đầu Fast Connector khác có thể bạn quan tâm?


✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm Đầu nối quang nhanh SC/APC Hợp Nhất bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan) ✓ Trả lời: Luôn đi tiên phong đã khẳng định được tên tuổi và thị phần của mình bằng việc chiếm thị phần lớn nhất, với lượng khách hàng lên tới hơn 2 triệu. Hợp Nhất sở hữu quy trình vận hành, quản lý giao nhận, quản lý kho và quy trình thanh toán an toàn tiện lợi mang đến sự hài lòng cho các khách hàng. ✓ Trả lời: Khách hàng của Hợp Nhất đa dạng, thuộc nhiều lĩnh vực khác nhau và có hoạt động trên khắp lãnh thổ Việt Nam, từ các công ty trong nước, các tập đoàn đa quốc gia hoạt động tại Việt Nam, đến các tổ chức trực thuộc nhà nước. ✓ Trả lời: Đảm bảo khách hàng có được sự lựa chọn phong phú với nhiều chủng loại sản phẩm, giải pháp và dịch vụ. Hợp Nhất sở hữu quy trình vận hành, quản lý giao nhận, quản lý kho và quy trình thanh toán an toàn tiện lợi mang đến sự hài lòng cho các khách hàng. ✓ Trả lời: Phòng kỹ thuật Hợp Nhất những con người tận tình hỗ trợ khách hàng 24/7 mọi lúc.... ✓ Trả lời: Hợp Nhất nhà phân phối các sản phẩm cáp quang, converter quang, dây cáp quang, dây nhảy quang, media converter, modul quang, bộ chuyển đổi quang điện, hộp phối quang ODF chính hãng. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Thanh toán thuận tiện khi mua hàng tại thietbiquang.net