ODF quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, media converter quang, cáp quang

Cisco WS-C2960X-48FPS-L, Cisco WS-C2960X-48FPS-L 48 GigE PoE 740W, 4 x 1G SFP, LAN Base chính hãng

WS-C2960X-48FPS-L - Báo giá phân phối cisco WS-C2960X-48FPS-L Catalyst 2960-X 48 GigE PoE 740W, 4 x 1G SFP, LAN Base ✅ Sản phẩm chính hãng ✅ Đầy đủ CO,CQ ☎ 0981 558668

Cisco WS-C2960X-48FPS-L, Cisco WS-C2960X-48FPS-L 48 GigE PoE 740W, 4 x 1G SFP, LAN Base chính hãng
Xem ảnh Cisco WS-C2960X-48FPS-L
(4.9/ 18)
bởi 3013 người xem
Giá bán: 61.500.000 VND
Giá để tham khảo, Mua SL liên hệ có giá tốt hơn
Tình trạng: Có hàng
Code#: 5433
Bảo hành: 12 tháng
Hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng.
Uy tín, danh tiếng 10 năm trên thị trường viễn thông.
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Đường số 10 (Cây Trâm), Gò Vấp.
NÓI CHUYỆN, GỌI ĐIỆN VỚI KINH DOANH QUA ZALO CHAT
Chi tiết Cisco WS-C2960X-48FPS-L

Cisco WS-C2960X-48FPS-L Catalyst 2960-X 48 GigE PoE 740W, 4 x 1G SFP, LAN Base

Switch Cisco 2960X phân khúc tầm trung hội tụ rất nhiều những điểm tinh tế trong thiết kế và bộ tính năng hoàn hảo của lớp 2 và lớp 3 đang là giải pháp không thể tốt hơn cho các doanh nghiệp lớn nhỏ hiện nay.

Dưới đây xin mời quý khách hàng hãy cùng Hợp Nhất tìm hiểu rõ hơn thông qua thiết bị chuyển mạch Switch Cisco WS-C2960X-48FPS chính hãng.

Switch Cisco WS-C2960X-48FPS sản phẩm thế hệ mới mang những tính năng nổi bật của dong thiết bị chuyển mạch Switch Cisco Catalyst C2960X. Đầu tiên phải nói đến đó là trình quản lý Stack Manager,hệ điều hành Cisco IOS Release Season 15.2 có cấu hình cố định được tích hợp nguồn PoE đem đến giải pháp tiết kiệm năng lượn giảm thiểu chi phí cho khối doanh nghiệp.

Cisco WS-C2960X-48FPS-L cho phép cấu hình IGMP Snooping và MVR cho phép người quản lý cấp DHCP cho các máy trong mạng. Đồng thời tính năng DHCP Snooping cũng giúp chống giả mạo IP hoặc địa chỉ MAC hiệu quả (Configuration này được ứng dụng nhiều trong IP Multicat để thực hiện truyền tải gói tin trên IPv4 và IPv6).

Các thông số chính của Switch Cisco WS-C260X-48FPS-L

Mã sản phẩm WS-C2960X-48FPS-L
Loại Enclosure Tủ rack-mountable - 1U
Bộ tính năng Cơ sở LAN
Giao diện Uplink 4 x 1G SFP
Cổng 48 x 10/100/1000 cổng Ethernet Gigabit
Nguồn điện PoE sẵn có 740W
Số xếp chồng số 8
Dải băng thông 80G
Hiệu suất Chuyển tiếp 107.1Mpps
Chuyển mạch băng thông 216Gbps
RAM 512 MB
Bộ nhớ flash 128 MB
Kích thước 44,5 cm x 36,8 cm x 4,5 cm
Trọng lượng 10.65 Kg
Bảo hành 12 tháng

Đặc điểm ở mặt trước Switch Cisco WS-C2960X-48FPS-L

WS-C2960X-48FPS-L

Hình ảnh: Switch Cisco WS-C2960X-48FPS-L

Chú thích:

- Cổng quản lý Ethernet

- Nút chế độ

- Đèn LED chuyển đổi

- Cổng USB mini-Type B (cổng điều khiển)

- Cổng USB loại A

- Cổng module SFP

- Cổng 48 x 10/100/1000

- CONSOLE LED

- LED MGMT

- Cổng giao tiếp RJ-45

· Đèn LED Switch bao gồm các đèn SYST, STAT, SPEED, RPS, MAST, POE và STACK.

· Power over Ethernet Plus (PoE +) hỗ trợ lên đến 370W ngân sách PoE cho 12 cổng với 30W mỗi cổng hoặc 24 cổng với 15,4W mỗi cổng hoặc 48 cổng với 7,4W mỗi cổng.

Đặc điểm mặt sau của Switch WS-C2960X-48FPS-L chính hãng

Cisco WS-C2960X-48FPS-L

Hình ảnh: Switch Cisco WS-C2960X-48FPS-L chính hãng giá rẻ

Chú thích:

- FlexStack-Plus mô-đun khe và bao gồm

- Fan xả

- RPS kết nối

- AC nối điện

Những loại Module thích hợp với Switch Cisco WS-C2960X-24PS-L

C2960X-STACK Catalyst 2960-X FlexStack Plus Stacking Module
CAB-STK-E-0.5M Cisco FlexStack Stacking Cables
GLC-LH-SMD Cisco GLC-LH-SMD 1000BASE-LX/LH SFP transceiver module, MMF/SMF, 1310nm, DOM
GLC-SX-MMD 1000BASE-SX SFP transceiver module, MMF, 850nm, DOM
CAB-CONSOLE-RJ45 Console Cable 6ft with RJ45 and DB9F
CAB-CONSOLE-USB Console Cable 6 ft with USB Type A and mini-B

Địa chỉ uy tín cung cấp Switch Cisco WS-C2960X-48FPS-L chính hãng

Hợp Nhất nhà phân phối Switch Cisco, thiết bị mạng Cisco Uy Tín tại Việt Nam. Với tồn kho được đầu tư mạnh và chọn lọc, đa dạng về chủng loại. Đội ngũ nhân viên kỹ thuật chuyên nghiệp, đáp ứng nhanh chóng nhu cầu về Cisco Catalyst 2960X của Quý khách.

Chúng tôi có thể đáp ứng được phần lớn nhu cầu của các dự án, các công trình mạng, hệ thống điện nhẹ, giúp Đối tác, Khách hàng tiết kiệm được chi phí tồn kho, với thời gian giao hàng nhanh chóng, chuyên nghiệp và uy tín.

Hợp Nhất hoạt động và phân phối thiết bị ở khắp các tỉnh thành trên toàn quốc và có văn phòng đại diện, chi nhánh ở các thành phố chính như Hà Nội, Đà Nẵng, TP. Hồ Chí Minh.

Chúng tôi tư vấn và cung cấp thông tin cùng các dịch vụ kỹ thuật hậu mãi sau bán hàng bên cạnh việc cung cấp các sản phẩm Switch Cisco Catalyst 2960X WS-C2960X-48FPS-L, đáp ứng nhu cầu về Switch Catalyst 2960X của Khách hàng một cách chính xác, cụ thể và kịp thời. Thời gian giao hàng nhanh chóng, chuyên nghiệp.

Hãy liên hệ với chúng tôi để được hỗ trợ tốt nhất.

Mua bán thiết bị quang Cisco WS-C2960X-48FPS-L

  • Sản phẩm Cisco WS-C2960X-48FPS-L đúng như mô trả trên website (về màu sắc, kiểu dáng, chức năng, giá thành).
  • Giao sản phẩm Cisco WS-C2960X-48FPS-L trong vòng 2h với bán kính 20km trên địa bàn Hà Nội và Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh).
  • Vận chuyển, giao hàng Cisco WS-C2960X-48FPS-L tận nơi 19 quận và 5 huyện tại Sài Gòn (Thành Phố Hồ Chí Minh).
  • Miễn phí bảo hành sản phẩm Cisco WS-C2960X-48FPS-L tại nơi sử dụng trong bán kính 10km nội thành Hà Nội và Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh).
  • Hỗ trợ, tư vấn, lắp đặt, giá cả mua bán sản phẩm Cisco WS-C2960X-48FPS-L hãy liên hệ qua: Facebook, skype hoặc số điện thoại trên website!

Hà Nội: 024.222 55666 - Di động: 038 559 8080 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Di động: 0936 559898

Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10 (Cây Trâm), Gò Vấp. (đối diện cổng công viên làng Hoa)

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959899
    Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thietbiquang.net@gmail.com

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Cisco WS-C2960X-48FPS-L")

Switch mạng Cisco Catalyst khác có thể bạn quan tâm?

Cisco C9300-24U-E

Cisco C9300-24U-E

72.000.000 VND
Cisco WS-C2960X-48FPD-L

Cisco WS-C2960X-48FPD-L

73.000.000 VND
Cisco WS-C3650-48TS-E

Cisco WS-C3650-48TS-E

160.000.000 VND
Cisco WS-C2960XR-48TS-I

Cisco WS-C2960XR-48TS-I

76.000.000 VND
Cisco WS-C2960X-48LPD-L

Cisco WS-C2960X-48LPD-L

72.000.000 VND
WS-C3850-48T-L

WS-C3850-48T-L

95.000.000 VND
Cisco WS-C2960X-48TD-L

Cisco WS-C2960X-48TD-L

51.500.000 VND
Cisco WS-C3850-24PW-S

Cisco WS-C3850-24PW-S

92.000.000 VND
Cisco WS-C3850-48PW-S

Cisco WS-C3850-48PW-S

178.000.000 VND
Cisco WS-C2960XR-24TS-I

Cisco WS-C2960XR-24TS-I

48.000.000 VND
Thanh toán thuận tiện khi mua hàng tại thietbiquang.net

038 559 8080 - 0966.100.110