ODF quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, media converter quang, cáp quang

Bộ chia quang 1x2 2x2 SC FC LC, optical splitter 1x2 2x2

Bộ chia quang 1x2, 2x2 (optical splitter 1x2, 2x2) sửa dụng chia tín hiệu 1 ra 2 và 2 ra 2 chuẩn SC, FC, LC trong hệ thống mạng cáp quang kích thước nhỏ gọn rất tiện dụng và tiết kiệm cho phí

Giá bán: Vui lòng liên hệ
Giá để tham khảo, Mua SL liên hệ có giá tốt hơn
Code#: 5265
Tình trạng: Có hàng (tại Hà Nội và Hồ Chí Minh)
Hoàn tiền 100 lần nếu phát hiện hàng kém chất lượng.
Uy tín, danh tiếng 10 năm trên thị trường viễn thông.
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).

Hà Nội: 024.22255666 - Hồ Chí Minh: 028.62959899

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội.
Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, Đường số 10, Phường 9, Gò Vấp.
NÓI CHUYỆN, GỌI ĐIỆN VỚI KINH DOANH QUA ZALO CHAT
Chi tiết Bộ chia quang 1x2 2x2 SC FC LC

Bộ chia quang 1x2 2x2 SC FC LC

Bộ chia quang 1x2, 2x2 (optical splitter 1x2, 2x2) sửa dụng chia tín hiệu 1 ra 2 và 2 ra 2 chuẩn SC, FC, LC trong hệ thống mạng cáp quang kích thước nhỏ gọn rất tiện dụng và tiết kiệm cho phí. Bộ chia quang hay còn gọi optical splitter được sử dụng để chia các tín hiệu quang trong hệ thống mạng quang hoặc giữa các hệ thống mạng cáp quang.

Tổng quan về sản phẩm bộ chia tách quang 1x2

Bộ chia quang Splitter 1 x 2 có kích thước nhỏ, lần lượt với thông số 4mm x 12mm x 60mm và hoạt động trong bước sóng rộng và tính đồng nhất giữa kênh và kênh là tương đối tốt, được ứng dụng nhiều trong các mạng PON để thực hiện chia tách tín hiệu quang. Bộ Optical Splitter PLC 1 x 2 được cấu tạo từ sợi quang Single – mode hoặc Multi-mode có đường kính lõi là 9um. Các khớp nối kiểu đơn tiêu chuẩn thường được sử dụng trong các cuộc viễn liên ngắn với nguồn đèn LED hoạt động ở mức 1310nm hoặc 1550nm.

Hơn nữa, bộ chia tách quang Splitter là một loại thiết bị quản lý năng lượng quang học thụ động chất lượng cao được chế tạo bằng công nghệ ống dẫn quang bằng Silica để phân phối các tín hiệu quang từ lõi trung tâm đến nhiều vị trí. Thietbiquang.net là đơn vị dẫn đầu trong việc cung cấp tất cả các sản phẩm Optical Splitter đều đáp ứng hết các tiêu chuẩn GR-1209-CORE- 2001 và GR-1221-CORE-1999.

Bộ chia quang Splitter 1x2

Hình ảnh: Bộ chia tách quang Splitter 1x2

Thiết bị chia quang 1 x 2 không đòi hỏi cung cấp quá nhiều năng lượng giữa khu vực phòng máy trung tâm cũng như người dùng nên giúp cho nhà khai thác có thể hạn chế, giảm thiểu được mức chi phí phát sinh trong quá trình hoạt động mạng. Đồng thời, sản phẩm Splitter có độ bền lớn nên người dùng cũng không phải lo lắng đến mức phí bảo dưỡng, vận hành máy.

Bộ chia tách quang 1 x 2 có nguyên lý hoạt động khá đơn giản với một đầu là 1 sợi quang truyền dữ liệu qua một bộ chia nhỏ, hình chữ nhật có lõi được làm bằng thủy tinh sau đó tín hiệu được chia đều ở các cổng ra là các đầu sợi quang. Một điều đặc biệt ở thiết bị này đó là nó có thể tự động điều chỉnh và cân đối đều tôc độ truyền tín hiệu ở các sợi ra. Bộ chia quang Splitter 1 x 2 được dùng thông dụng trong CATV – các liên kết CCTV, hệ thống FFTX ( FTTB, FTTC, FTTD, FTTH, FTTO, FTTP, FTTZ), sử dụng trong các mạng PON ( tiêu chuẩn là EPON, GPON, BPON). Và nổi bật nhất vẫn là ứng dụng phân phối tín hiệu tự động bằng công nghệ quang Silica.

Tính năng và lợi ích

  • Suy hao dư tín hiệu thấp
  • Mức độ định hướng cao.
  • Có kích thước nhỏ gọn dễ sử dụng.
  • Có thể lựa chọn chuẩn cáp Single-Mode hoặc cáp Multi-Mode
  • Các đầu nối chia quang đa dạng như chuẩn: SC, ST, FC, LC
  • Đầu vào 1 core ra 2 core (còn gọi 1Fo ra 2Fo) chuẩn SC/APC mini, singlemode
  • Các bước sóng hoạt động 850nm hoặc 1310nm hoặc 1550 hoặc tùy theo lựa chọn

Thông số kỹ thuật:

Bộ ghép nối sợi quang single-mode 1 × 2 2 × 2

R: Cổng cấu hình 1 - 1 × 2, 2 - 2 × 2

SS: Bước sóng làm việc 13 - 1310nm và 15 - 1550nm

TT: Tỷ số ghép 01 01/99, 05 - 05/95, 10 - 10/90, 50 - 50/50

U: Loại Pigtail B - 250um bọc vải, L - 900 um ống lỏng lẻo, C - 3mm loose cáp

X: chiều dài Pigtail 1 - 1,0 m

Y: Tùy chọn sợi quang S - Corning SMF28

Z: Đầu nối 1 - FC / UPC, 2 - FC / APC, 0 - Không có, S - Chỉ định

Mua bán thiết bị quang Bộ chia quang 1x2 2x2 SC FC LC

  • Sản phẩm Bộ chia quang 1x2 2x2 SC FC LC đúng như mô trả trên website (về màu sắc, kiểu dáng, chức năng, giá thành).
  • Giao sản phẩm Bộ chia quang 1x2 2x2 SC FC LC trong vòng 2h với bán kính 20km trên địa bàn Hà Nội và Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh).
  • Vận chuyển, giao hàng Bộ chia quang 1x2 2x2 SC FC LC tận nơi 19 quận và 5 huyện tại Sài Gòn (Thành Phố Hồ Chí Minh).
  • Miễn phí bảo hành sản phẩm Bộ chia quang 1x2 2x2 SC FC LC tại nơi sử dụng trong bán kính 10km nội thành Hà Nội và Sài Gòn (TP Hồ Chí Minh).
  • Hỗ trợ, tư vấn, lắp đặt, giá cả mua bán, báo giá phân phối sản phẩm Bộ chia quang 1x2 2x2 SC FC LC hãy liên hệ qua: Facebook, Zalo hoặc số điện thoại trên website!

Hà Nội: 024.222 55666 - Di động: 038 559 8080 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Di động: 0936 559898

Hà Nội: Liền kề TT17-B4 Khu đô thị Văn Quán, Hà Đông, Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa, đường số 10 (Cây Trâm), Gò Vấp. (đối diện cổng công viên làng Hoa)

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM

    Hà Nội: 024.22255666 - HCM: 028.62959899
    Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thietbiquang.net@gmail.com

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Bộ chia quang 1x2 2x2 SC FC LC")

Bộ chia tách quang splitter khác có thể bạn quan tâm?


✓ Trả lời: Tất cả các sản phẩm Bộ chia quang 1x2 2x2 SC FC LC Hợp Nhất bán ra là hàng chính hãng có đầy đủ giấy tờ nhập khẩu, chứng nhận chất lượng sản phẩm CO,CQ chính hãng (bill of lading, invoice, packing list, tờ khai Hải Quan) ✓ Trả lời: Luôn đi tiên phong đã khẳng định được tên tuổi và thị phần của mình bằng việc chiếm thị phần lớn nhất, với lượng khách hàng lên tới hơn 2 triệu. Hợp Nhất sở hữu quy trình vận hành, quản lý giao nhận, quản lý kho và quy trình thanh toán an toàn tiện lợi mang đến sự hài lòng cho các khách hàng. ✓ Trả lời: Khách hàng của Hợp Nhất đa dạng, thuộc nhiều lĩnh vực khác nhau và có hoạt động trên khắp lãnh thổ Việt Nam, từ các công ty trong nước, các tập đoàn đa quốc gia hoạt động tại Việt Nam, đến các tổ chức trực thuộc nhà nước. ✓ Trả lời: Đảm bảo khách hàng có được sự lựa chọn phong phú với nhiều chủng loại sản phẩm, giải pháp và dịch vụ. Hợp Nhất sở hữu quy trình vận hành, quản lý giao nhận, quản lý kho và quy trình thanh toán an toàn tiện lợi mang đến sự hài lòng cho các khách hàng. ✓ Trả lời: Phòng kỹ thuật Hợp Nhất những con người tận tình hỗ trợ khách hàng 24/7 mọi lúc.... ✓ Trả lời: Hợp Nhất nhà phân phối các sản phẩm cáp quang, converter quang, dây cáp quang, dây nhảy quang, media converter, modul quang, bộ chuyển đổi quang điện, hộp phối quang ODF chính hãng. Liên hệ với chúng tôi để có báo giá tốt và sớm nhất
Thanh toán thuận tiện khi mua hàng tại thietbiquang.net