ODF quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, media converter quang, cáp quang

Module quang Cisco WS-G5484, Module Cisco WS-G5484

Module CISCO 1000BASE-SX GBIC The Cisco 1000BASE-SX GBIC (WS-G5484) operates on ordinary multimode fiber (MMF) optic link spans up to 1815 feet (550 m) long.Sản phẩm module quang điện Cisco WS-G5484 được phân phối chính hãng bởi thietbiquang.net, thong tin gia ca module quang

Module quang Cisco WS-G5484, Module Cisco WS-G5484
Xem ảnh Module quang Cisco WS-G5484
(4.9 18)
bởi 10798 người xem
Giá bán: Vui lòng liên hệ
Tình trạng: Có hàng
Code#: 5093
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).
Uy tín trên 15 năm kinh nghiệm về hệ thống cáp quang và công trình điện nhẹ.

04.35511222 - 0966 100 110 - 0936 559898

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Chi tiết Module quang Cisco WS-G5484

 Module Cisco WS-G5484

 Module Cisco WS-G5484

Hình ảnh Module Cisco WS-G5484

Thông tin sản phẩm
Hãng sản xuất Cisco
Thông số kỹ thuật
Phụ kiện dành cho Catalyst 2950&3550&4500&6500
Kiểu khe cắm GBIC
Tốc độ truyền dữ liệu 1000 Mbps
Chuẩn giao tiếp BASE-SX

Module CISCO 1000BASE-SX GBIC The Cisco 1000BASE-SX GBIC (WS-G5484) operates on ordinary multimode fiber (MMF) optic link spans up to 1815 feet (550 m) long. Sản phẩm module quang điện Cisco WS-G5484 được phân phối chính hãng bởi thietbiquang.net, thong tin gia ca module quang, converter quang, mudule SFP

Mua bán thiết bị quang Module quang Cisco WS-G5484

  • Sản phẩm Module quang Cisco WS-G5484 đúng như mô trả trên website (về màu sắc, kiểu dáng, chức năng, giá thành).
  • Giao sản phẩm Module quang Cisco WS-G5484 trong vòng 2h với bán kính 20km trên địa bàn Hà Nội và thành phố Hồ Chí Minh.
  • Vận chuyển, giao hàng Module quang Cisco WS-G5484 tận nơi 19 quận và 5 huyện tại Thành Phố Hồ Chí Minh.
  • Miễn phí bảo hành sản phẩm Module quang Cisco WS-G5484 tại nơi sử dụng trong bán kính 10km nội thành Hà Nội và Hồ Chí Minh.
  • Hỗ trợ, tư vấn, lắp đặt, giá cả mua bán sản phẩm Module quang Cisco WS-G5484 hãy liên hệ qua: Facebook, skype hoặc số điện thoại trên website!

Hà Nội: 024.35511 222 - 024.3551 0427 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Di động: 0966 100 110 - 0936 559898

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa 1, đường Cây Trâm, quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh.

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM TẠI THIETBIQUANG.NET

    Điện thoại: 024.35511222 - Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thietbiquang.net@gmail.com

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Module quang Cisco WS-G5484")

Modul quang 10/100/1000 khác có thể bạn quan tâm?

Thanh toán thuận tiện khi mua hàng tại thietbiquang.net

0966.100.110