ODF quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, media converter quang, cáp quang

Module quang Cisco GLC-LH-SM SFP 1.25Gbps, Module quang GLC-LH-SM SFP Singlemode 1.25Gbps

Module Cisco GLC-LH-SM= Module quang SFP GLC-LH-SM là sản phẩm được dùng để cắm vào các thiết bị switch quang cùa Cisco, HP, Alcatel,... thietbiquang.net chuyên phân phối chính hãng các sản phẩm Cisco như module quang, switch quang. hãy liên hệ với chúng tôi để nhận giá tốt nhất

Module quang Cisco GLC-LH-SM SFP 1.25Gbps, Module quang GLC-LH-SM SFP Singlemode 1.25Gbps
Xem ảnh Module quang Cisco GLC-LH-SM SFP 1.25Gbps
(4.9 18)
bởi 23935 người xem
Giá bán: Vui lòng liên hệ
Tình trạng: Có hàng
Code#: 5091
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).
Uy tín trên 15 năm kinh nghiệm về hệ thống cáp quang và công trình điện nhẹ.

04.35511222 - 0966 100 110 - 0936 559898

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Chi tiết Module quang Cisco GLC-LH-SM SFP 1.25Gbps

Module quang GLC-LH-SM SFP Singlemode, 1.25Gbps

Module quang GLC-LH-SM SFP Singlemode, 1.25Gbps

Hình ảnh Module quang GLC-LH-SM SFP Singlemode, 1.25Gbps

Thông số kỹ thuật Module quang Cisco GLC-LH-SM SFP, 1.25Gbps:

Tốc độ truyền dữ liệu của module quang lên tới 1.25 Gbps

Bước sóng quang: 1310nm / 1550nm

Loại cáp sử dụng: Singlemode

Khoảng cách truyền: 10Km ~ 80Km

Nguồn cấp Single 3. 3V và giao diện TTL Logic

Giao diện kết nối quang Duplex LC

Module hỗ trợ Hot Pluggable cắm nóng

Nhiệt độ hoạt động: 0 ~ 70ºC

Thông tin sản phẩm
Hãng sản xuất Cisco
Thông số kỹ thuật
Phụ kiện dành cho Catalyst 2960&3560&3750
Kiểu khe cắm SFP
Tốc độ truyền dữ liệu 1000 Mbps
Chuẩn giao tiếp BASE-LX/LH

Mua bán thiết bị quang Module quang Cisco GLC-LH-SM SFP 1.25Gbps

  • Sản phẩm Module quang Cisco GLC-LH-SM SFP 1.25Gbps đúng như mô trả trên website (về màu sắc, kiểu dáng, chức năng, giá thành).
  • Giao sản phẩm Module quang Cisco GLC-LH-SM SFP 1.25Gbps trong vòng 2h với bán kính 20km trên địa bàn Hà Nội và thành phố Hồ Chí Minh.
  • Vận chuyển, giao hàng Module quang Cisco GLC-LH-SM SFP 1.25Gbps tận nơi 19 quận và 5 huyện tại Thành Phố Hồ Chí Minh.
  • Miễn phí bảo hành sản phẩm Module quang Cisco GLC-LH-SM SFP 1.25Gbps tại nơi sử dụng trong bán kính 10km nội thành Hà Nội và Hồ Chí Minh.
  • Hỗ trợ, tư vấn, lắp đặt, giá cả mua bán sản phẩm Module quang Cisco GLC-LH-SM SFP 1.25Gbps hãy liên hệ qua: Facebook, skype hoặc số điện thoại trên website!

Hà Nội: 024.35511 222 - 024.3551 0427 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Di động: 0966 100 110 - 0936 559898

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa 1, đường Cây Trâm, quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh.

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM TẠI THIETBIQUANG.NET

    Điện thoại: 024.35511222 - Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thietbiquang.net@gmail.com

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Module quang Cisco GLC-LH-SM SFP 1.25Gbps")

Modul quang 10/100/1000 khác có thể bạn quan tâm?

Thanh toán thuận tiện khi mua hàng tại thietbiquang.net

0966.100.110