ODF quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, media converter quang, cáp quang

Modul quang SFP 2 sợi 1,25G, Modul quang 2 sợi 10/100/1000

Modul quang SFP 2 sợi 1,25G Sử dụng công nghệ hiện đại nhất hiện này. Modul quang 2 sợi 10/100/1000 thích hợp với tất cả các dòng switch quang trên thị trường hiện nay, switch cisco, planet...

Modul quang SFP 2 sợi 1,25G, Modul quang 2 sợi 10/100/1000
Xem ảnh Modul quang SFP 2 sợi 1,25G
(4.9 18)
bởi 4638 người xem
Giá bán: Vui lòng liên hệ
Tình trạng: Có hàng
Code#: 5202
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).
Uy tín trên 15 năm kinh nghiệm về hệ thống cáp quang và công trình điện nhẹ.

04.35511222 - 0966 100 110 - 0936 559898

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Chi tiết Modul quang SFP 2 sợi 1,25G

Modul quang 2 sợi 10/100/1000, Modul quang SFP 2 sợi 1,25G

Để thích hợp với xu thế hiện này cũng như để đáp ứng được nhu cầu sử dụng của đa phần khách hàng, hệ thông mạng hiện này. Việc sử dụng modul quang trong hệ thống mạng là rất quang trọng. để làm thế nào có được 1 đường truyển internet với tốc độ cao, thông tin nhanh nhạy, ổn định. Ở bài viết này hay cùng tôi tìm hiểu sản phẩm modul 2 sợi quang tốc độ 1,25Gb.

Chắc hẳn có nhiều người thắc mắc là vì sao lại được gọi là modul 2 sợi quang? Là vì chiếc modul này được thiết kế 2 cổng TX và cổng RX. 2 cổng này chính là 2 cổng quang. Đảm nhiệm 2 chức năng khách nhau. 
- TX là viết tắt của Transmitter ( Phát Sóng ): có nghĩa là cổng này sẽ đảm nhiệm chức năng là phát song
- RX là viết tắt của Receiver ( Thu Sóng ): đồng nghĩa với việc cổng này sẽ là cổng thu sóng
Việc sử dụng song song 2 cổng TX và RX như vậy có tác dụng gì? Tôi cũng trả luôn là để tín hiệu ổn định hơn. Các bạn có thể hiểu nôm na là tránh tắc đường hơn. Bởi vì truyền đi trên 1 sợi và nhận 1 sợi. vậy thì khi đó chắc chắn rằng đường sẽ thông thoáng hơn rồi.
modul quang2 sợi
Hình Ảnh: Modul quang SFP 2 sợi 1,25Gb
 
Để hiểu sâu hơn hay cùng tìm hiểu thông số kỹ thuật của một chiếc modul 2 sợi quang như sau:
Tên đầy đủ : MODUL QUANG SFP TRANSCEIVER DUAL FIBER 
Mã Sản phẩm: HHD-G3112-20-LC Gnet
Đầu Kết nối  LC ( đầu vuông nhỏ) 
khoẳng cách truyền dữ liệu 550m với cáp quang multimode, lên đến truyền 120Km với cáp quang single-mode
nguồn cung cấp điện  + 3.3V 
LVPECL dữ liệu tương thích đầu vào / đầu ra giao diện
Low EMI và bảo vệ ESD xuất sắc
tiêu chuẩn an toàn bằng laser IEC-60.825 compliant
tương thích với CE / RoHS / An toàn Eye
Các dòng modul được sản xuất có công xuất phát khác nhau, khoảng cách phát khác nhau:
- HHD-G8512-1-LC – bước sóng 850 nm – khoảng cách phát 550m
- HHD-G3112-2-LC - bước sóng 1310 nm – khoảng cách phát 2km
- HHD-G3112-20-LC - bước sóng 1310 nm – khoảng cách phát 20km
- HHD-G3112-40-LC - bước sóng 1310 nm – khoảng cách phát 40km
- HHD-G3112-60-LC - bước sóng 1310 nm – khoảng cách phát 60km
- HHD-G3112-80-LC - bước sóng 1310 nm – khoảng cách phát 80km
- HHD-G3112-120-LC - bước sóng 1310 nm – khoảng cách phát 120km
Các bạn có thể lựa chọn những dòng sản phẩm phù hợp với nhu cầu sử dụng của mình. Nhưng có 1 vấn để nhỏ nữa là không phải thiết bị nào cũng sử dụng modul, không phải modul nào được cắm vào những thiết bị quang cũng chạy được. Vậy thì phải làm sao có thể lựa chọn chính xác được?? hãy Cùng tôi xem bài viết tiếp theo!

Mua bán thiết bị quang Modul quang SFP 2 sợi 1,25G

  • Sản phẩm Modul quang SFP 2 sợi 1,25G đúng như mô trả trên website (về màu sắc, kiểu dáng, chức năng, giá thành).
  • Giao sản phẩm Modul quang SFP 2 sợi 1,25G trong vòng 2h với bán kính 20km trên địa bàn Hà Nội và thành phố Hồ Chí Minh.
  • Vận chuyển, giao hàng Modul quang SFP 2 sợi 1,25G tận nơi 19 quận và 5 huyện tại Thành Phố Hồ Chí Minh.
  • Miễn phí bảo hành sản phẩm Modul quang SFP 2 sợi 1,25G tại nơi sử dụng trong bán kính 10km nội thành Hà Nội và Hồ Chí Minh.
  • Hỗ trợ, tư vấn, lắp đặt, giá cả mua bán sản phẩm Modul quang SFP 2 sợi 1,25G hãy liên hệ qua: Facebook, skype hoặc số điện thoại trên website!

Hà Nội: 024.35511 222 - 024.3551 0427 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Di động: 0966 100 110 - 0936 559898

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa 1, đường Cây Trâm, quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh.

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM TẠI THIETBIQUANG.NET

    Điện thoại: 024.35511222 - Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thietbiquang.net@gmail.com

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Modul quang SFP 2 sợi 1,25G")

Modul quang 10/100/1000 khác có thể bạn quan tâm?

Thanh toán thuận tiện khi mua hàng tại thietbiquang.net

0966.100.110