ODF quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, media converter quang, cáp quang

Dây nhảy quang Singlemode LC-SC PATCHCORD LC-SC, Dây nhảy quang Single-mode LC/UPC-SC/UPC

Dây nhảy quang Single-mode LC/UPC-SC/UPC Chiều dài 3 mét, 5 mét, 10 mét, 20 mét, 30 mét…dùng được cho các thiết bị chuyển đổi Quang-Điện, thiết bị mạng và các thiết bị quang viễn thông khác. Giá áp dụng cho dây dài 3 mét, dây dài hơn cộng thêm 5.000 đồng/1 mét.

Giá bán: Vui lòng liên hệ
Tình trạng: Có hàng
Code#: 5009
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).
Uy tín trên 15 năm kinh nghiệm về hệ thống cáp quang và công trình điện nhẹ.

04.35511222 - 0966 100 110 - 0936 559898

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Chi tiết Dây nhảy quang Singlemode LC-SC PATCHCORD LC-SC

Dây nhảy quang Single-mode LC/UPC-SC/UPC

- Dây nhảy quang là một đoạn cáp quang Single-mode hoặc Multi-mode, sợi đơn - Simplex hoặc sợi đôi - Duplex, 2 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang như SC, LC, FC, ST, MU, MT-RJ, MPO, E2000 vv...
- Dây nhảy quang được sử dụng làm cầu nối giữa các liên kết mạng quang, kết nối  giữa các ODF quang, tủ phối quang, các thiết bị truyền dẫn quang với nhau. Dây nhảy quang mang lại sự linh hoạt và thuận thiện cho người sử dụng hệ thống mạng quang. 
- Dây nhảy quang được ứng dụng rộng rãi trong CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment; Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH vv…
Dây nhảy quang Single-mode LC/UPC-SC/UPC
Hình ảnh: Dây nhảy quang Single-mode LC/UPC-SC/UPC

Đặc điểm kỹ thuật Dây nhảy quang Single-mode LC/UPC-SC/UPC:

Đầu nối phải: SC/PC, loại sợi tùy chọn Singlemode, MM 50/125, MM 62.5/125um
Đầu nối trái: LC/PC, sợi Singlemode, MM 50/125, MM 62.5/125um
Chiều dài: theo yêu cầu của khách hàng.
- Số lần kết nối: 1000 lần
- Độ bền kéo dãn: Tải trọng 100N, thời gian kiểm tra ít nhất 5h, kết quả độ suy hao <0,5 dB.
- Suy hao chèn: < 0,2 dB (Yêu cầu theo tiêu chuẩn quốc tế <0,3 dB)
- Suy hao phản xạ: PC>45 dB ; UPC>50 dB; APC >60 dB

Thông tin sản phẩm Dây nhảy quang Single-mode LC/UPC-SC/UPC:

Loại: LC/UPC – SC/UPC 9/125 đơn mode, đa mode
Đầu kết nối: SC/LC
Kiểu sợi quang: Đơn mode, đa mode
Độ suy giảm tín hiệu: 0.2 dB
Bước sóng: 1310, 1550 nm
Độ uốn cong: R = 3cm
Lực căng lớn nhất: 90 N/cm
Lực nghiền nát: 550N/cm

Kích cỡ, màu sắc dây nhảy quang Single mode LC/UPC-SC/UPC: 

Đường kính cáp: 3.0mm
Độ dày: Lõi: 9 microns, Lớp vỏ: 125 microns, Đơn mode 9/125 µm           
Vỏ: PVC (OFNR-rated)
Màu vỏ: Vàng
Chiều dài: 5m, 10m, 15m, 20m……(theo yêu cầu của khách hàng)

Mua bán thiết bị quang Dây nhảy quang Singlemode LC-SC PATCHCORD LC-SC

  • Sản phẩm Dây nhảy quang Singlemode LC-SC PATCHCORD LC-SC đúng như mô trả trên website (về màu sắc, kiểu dáng, chức năng, giá thành).
  • Giao sản phẩm Dây nhảy quang Singlemode LC-SC PATCHCORD LC-SC trong vòng 2h với bán kính 20km trên địa bàn Hà Nội và thành phố Hồ Chí Minh.
  • Vận chuyển, giao hàng Dây nhảy quang Singlemode LC-SC PATCHCORD LC-SC tận nơi 19 quận và 5 huyện tại Thành Phố Hồ Chí Minh.
  • Miễn phí bảo hành sản phẩm Dây nhảy quang Singlemode LC-SC PATCHCORD LC-SC tại nơi sử dụng trong bán kính 10km nội thành Hà Nội và Hồ Chí Minh.
  • Hỗ trợ, tư vấn, lắp đặt, giá cả mua bán sản phẩm Dây nhảy quang Singlemode LC-SC PATCHCORD LC-SC hãy liên hệ qua: Facebook, skype hoặc số điện thoại trên website!

Hà Nội: 024.35511 222 - 024.3551 0427 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Di động: 0966 100 110 - 0936 559898

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa 1, đường Cây Trâm, quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh.

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM TẠI THIETBIQUANG.NET

    Điện thoại: 024.35511222 - Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thietbiquang.net@gmail.com

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Dây nhảy quang Singlemode LC-SC PATCHCORD LC-SC")

Dây nhảy quang SM khác có thể bạn quan tâm?

Thanh toán thuận tiện khi mua hàng tại thietbiquang.net

0966.100.110