ODF quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, media converter quang, cáp quang

Dây nhảy quang SingleMode LC – LC, PATCHCORD LC-LC, Dây nhảy quang LC LC Singlemode

Dây nhảy quang LC/PC – LC/PC Single mode: thông tin sản phẩm dây nhảy quang, các loại dây nhảy quang, dây hàn quang được phân phối bởi thietbiquang.net, các hệ thống xử lý dữ liệu, thiết bị đo quang, các lắp đặt ở nhà, các mạng diện rộng (WANs).

Giá bán: Vui lòng liên hệ
Tình trạng: Có hàng
Code#: 5035
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).
Uy tín trên 15 năm kinh nghiệm về hệ thống cáp quang và công trình điện nhẹ.

04.35511222 - 0966 100 110 - 0936 559898

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Chi tiết Dây nhảy quang SingleMode LC – LC, PATCHCORD LC-LC

Dây nhảy quang Singlemode LC LC

Trong thời đại hiện nay, muốn phát triển doanh nghiệp lên một tầm cao mới đòi hỏi phải đầu tư vào sản phẩm công nghệ vào hệ thống mạng. Dây nhảy quang Singlemode LC – LC là một trong những thiết bị mạng cần thiết nhất và chúng ra đời với sứ mệnh hỗ trợ hệ thống mạng cáp quang được hoạt động nhanh chóng, ổn định và có hiệu quả cao nhất có thể. Thietbiquang.net tự hào là đơn vị cung cấp và phân phối các loại dây nhảy quang, sản phẩm của chúng tôi đã được kiểm tra chất lượng về độ bền chắc, chất lượng tốt chắc chắn sẽ hoàn toàn đảm bảo đáp ứng tốt mọi nhu cầu sử dụng.

Tổng quan về sản phẩm dây nhảy quang Singlemode LC LC

Dây nhảy quang là loại dây chứa sợi quang, dùng để đấu nối giữa ODF với các thiết bị khác như bộ chuyển đổi quang điện, module quang, switch quang, dây nhảy quang gồm nhiều loại khác nhau về các đặc tính như dây nhảy quang single mode, patch cord multimode, các đầu nối chuẩn PC/UPC/APC. Dây nhảy quang Singlemode LC/UPC -  LC/UPC là một đoạn cáp quang Single-mode , sợi đơn – Simplex hoặc sợi đôi -Duplex, 2 đầu có gắn sẵn đầu kết nối quang như SC, LC, FC, ST, MU, MT-RJ, MPO, E2000… Trong thời gian gần đây, sản phẩm này được hàng triệu khách hàng Việt ưa chuộng và sử dụng rộng rãi trong các ứng dụng thực tiễn đầy thông minh và tiện ích.Dây nhảy quang Single mode LC – LC là sản phẩm thiết kế cho sự kết nối giữa hai Switches quang sử dụng module SFP với đường kính sợi 3mm. Vỏ bọc dây nhảy quang Singlemode được làm bằng chất liệu nhựa PVC chính hãng có đặc tính dẻo dai, bền chắc nên có thể chịu được sự tác động cơ học trong quá trình lắp đặt, vận chuyển đồng thời ngăn chặn sự cắn phá của các loài côn trùng, gặm nhấm. 

Dây nhảy quang Singlemode LC LC

Hình ảnh: Dây nhảy quang LC-LC Singlemode 3.0 Duplex

 

Với khối lượng nhỏ nhẹ, dễ dàng sử dụng nên kỹ thuật viên có thể thuận tiện hơn trong việc lắp đặt, sửa chữa, bảo trì khi có sự cố hệ thống mạng xảy ra. Đặc biệt, loại dây nhảy quang single mode LC LC chính hãng giá rẻ này tuân theo các tiêu chuẩn JSC, IEC, Bellcore, TelcordiaTM GR-326, tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O nên đảm bảo độ an toàn và bền bỉ theo thời gian của sản phẩm. Loại dây nhảy này có vỏ màu vàng tươi chuẩn kết nối 2 đầu: LC và LC, thường được sử dụng để đấu nối giữa ODF với các thiết bị converter. Nhờ những ưu điểm trên đây nên dây nhảy quang Single mode LC – LC được ứng dụng rộng rãi trong hệ thống mạng CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber 0ptic Data Transmission; Test Equipment; Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH

Đặc điểm kỹ thuật dây nhảy quang Singlemode LC LC

Đầu nối phải: LC/UPC, loại sợi tùy chọn  Singlemode, MM 50/125, MM 62.5/125um

Đầu nối trái: LC/UPC, sợi Singlemode, MM 50/125, MM 62.5/125um

Chiều dài: theo yêu cầu của khách hàng.

- Số lần kết nối: 1000 lần

- Độ bền kéo dãn: Tải trọng 100N, thời gian kiểm tra ít nhất 5h, kết quả độ suy hao <0,5 dB.

- Suy hao chèn: < 0,2 dB (Yêu cầu theo tiêu chuẩn quốc tế <0,3 dB)

- Suy hao phản xạ: PC>45 dB ; UPC>50 dB; APC >60 dB

Thông tin sản phẩm:

Loại: LC/UPC – LC/UPC 9/125 đơn mode, đa mode

Đầu kết nối: LC/LC

Kiểu sợi quang: Đơn mode, đa mode

Độ suy giảm tín hiệu: 0.2 dB

Bước sóng: 1310, 1550 nm

Độ uốn cong: R = 3cm

Lực căng lớn nhất: 90 N/cm

Lực nghiền nát: 550N/cm

Kích cỡ, màu sắc: 

Đường kính cáp: 3.0mm

Độ dày: Lõi: 9 microns, Lớp vỏ: 125 microns, Đơn mode 9/125 µm           

Vỏ: PVC (OFNR-rated)

Màu vỏ: Vàng

Chiều dài: 5m, 10m, 15m, 20m……(theo yêu cầu của khách hàng)

>> Bạn có thể xem thêm các sản phẩm nổi bật khác: 

Dây nhảy quang Singlemode SC SC,dây nhảy quang singlemode sc lc, dây nhảy quang singlemode fc fc

Hãy liên hệ trực tiếp với chúng tôi theo các số Hotline trên Website để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất về sản phẩm dây nhảy quang Singlemode LC LC, cũng như các sản phẩm khác.

Mua bán thiết bị quang Dây nhảy quang SingleMode LC – LC, PATCHCORD LC-LC

  • Sản phẩm Dây nhảy quang SingleMode LC – LC, PATCHCORD LC-LC đúng như mô trả trên website (về màu sắc, kiểu dáng, chức năng, giá thành).
  • Giao sản phẩm Dây nhảy quang SingleMode LC – LC, PATCHCORD LC-LC trong vòng 2h với bán kính 20km trên địa bàn Hà Nội và thành phố Hồ Chí Minh.
  • Vận chuyển, giao hàng Dây nhảy quang SingleMode LC – LC, PATCHCORD LC-LC tận nơi 19 quận và 5 huyện tại Thành Phố Hồ Chí Minh.
  • Miễn phí bảo hành sản phẩm Dây nhảy quang SingleMode LC – LC, PATCHCORD LC-LC tại nơi sử dụng trong bán kính 10km nội thành Hà Nội và Hồ Chí Minh.
  • Hỗ trợ, tư vấn, lắp đặt, giá cả mua bán sản phẩm Dây nhảy quang SingleMode LC – LC, PATCHCORD LC-LC hãy liên hệ qua: Facebook, skype hoặc số điện thoại trên website!

Hà Nội: 024.35511 222 - 024.3551 0427 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Di động: 0966 100 110 - 0936 559898

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa 1, đường Cây Trâm, quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh.

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM TẠI THIETBIQUANG.NET

    Điện thoại: 024.35511222 - Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thietbiquang.net@gmail.com

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Dây nhảy quang SingleMode LC – LC, PATCHCORD LC-LC")

Dây nhảy quang SM khác có thể bạn quan tâm?

Thanh toán thuận tiện khi mua hàng tại thietbiquang.net

0966.100.110