ODF quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, media converter quang, cáp quang

Dây nhảy quang OM3 SC-ST Multimode, Dây Pathcord Multimode OM3 SC-ST

Thiết bị quang là đơn vị chuyên cung cấp, phân phối các sản phẩm thiết bị - vật tư quang chất lượng, giá thành hợp lý nhất trên thị trường.Dây nhảy quang OM3 SC-ST Multimode là một trong số đó, chúng đóng vai trò kết nối giữa các thiết bị chuyển đổi tín hiệu.Với thiết kế tinh tế và các công năng hữu ích sản phẩm đã và đang được khách hàng ưa chuộng trên thị trường.

Dây nhảy quang OM3 SC-ST Multimode, Dây Pathcord Multimode OM3 SC-ST
Xem ảnh Dây nhảy quang OM3 SC-ST Multimode
(4.9 18)
bởi 1550 người xem
Giá bán: Vui lòng liên hệ
Tình trạng: Có hàng
Code#: 5317
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).
Uy tín trên 15 năm kinh nghiệm về hệ thống cáp quang và công trình điện nhẹ.

04.35511222 - 0966 100 110 - 0936 559898

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Chi tiết Dây nhảy quang OM3 SC-ST Multimode

Dây nhảy quang OM3 SC-ST Multimode

Giới thiệu sản phẩm dây nhảy quang OM3 SC ST Multimode giá rẻ

Dây nhảy quang OM3 SC ST Multimode giá rẻ có màu xanh đặc trưng giúp khác hàng dễ dàng nhận biết dây nhảy OM3 với các loại dây nhảy thông thường (dây nhảy Multimode màu cam và Singlemode màu vàng chanh).Bản chất là một loại dây nhảy quang chúng cũng có nhiều đặc điểm tương đồng với các loại dây nhảy quang khác.Dây nhảy quang OM3 SC/UPC-ST/UPC Multimode có các loại đường kính 2.0 và 3.0mm  tuy nhiên được sử dụng thông dụng vẫn là loại có đường kính 3.0mm.Kích thước 3m, 5m,10m,15m,20m,30m…là những loại được làm sẵn và luôn có sẵn, phần còn lại tùy thuộc vào nhu cầu sử dụng của khách hàng mà có thể đặt hàng theo nhu cầu.

Dây nhảy quang OM3 SC/UPC-ST/UPC Multimode có lõi như các loại dây nhảy quang thông dụng được làm từ thủy tinh,đường kính lõi là 50 micron và hoạt động ở bước sóng 850nm.Vỏ bọc của dây được làm từ vật liệu nhựa LSZH dẻo dai, chống cháy và có thể chịu được lực kéo lớn.

Chi tiết sản phẩm dây nhảy quang OM3 SC-ST Multimode hãng DYS

Hình ảnh: sản phẩm dây nhảy quang  OM3 SC-ST Multimode

Chúng có công dụng như các loại dây nhảy khác là để liên kết , kết nối các thiết bị chuyển mạch với nhau (bộ chuyển đổi quang điện, hộp phối quang…các thiết bị truyền dẫn quang với nhau).Với thiết kế nhỏ gọn chúng đem lại sự tiện dụng trong quá trình lắp đặt.

Thông số sản phẩm dây nhảy quang OM3 SC/UPC-ST/UPC Multimode giá rẻ

Tên sản phẩm: SC-ST OM3 Multimode

Đầu nối: SC/UPC-ST/UPC

Tốc độ: 10Gb

Màu sắc: Màu xanh

Đường kính sợi quang: 50/125 µm

Kiểu sợi quang: Đơn mode (Simplex) hoặc đa mode (Duplex)

Bước sóng hoạt động: 850nm

Độ suy hao: ≤ 0.2 Db

Đường kính của dây: 2.0mm, 3.0mm

Độ dài của dây: 3m, 5m, 10m, 15m, 20m, 30m … tùy thuộc vào nhu cầu sử dụng của khách hàng mà có thể đặt các kích thước cho phù hợp.

Thông tin đặt hàng

Dây nhảy quang OM3 10G Multi-Mode SC-ST Simplex 3m, 5m, 10m, 15m, 20m, 30m (hoặc tùy theo đơn đặt hàng)

Dây nhảy quang OM3 10G Multi-Mode SC-ST Duplex 3m, 5m, 10m, 15m, 20m, 30m (hoặc tùy theo đơn đặt hàng) 

Thời gian 6 năm hoạt động trong lĩnh vực thiết bị quang, với các sản phẩm, dự án đã cung cấp chúng tôi tin rằng sẽ làm hài lòng quý khách hàng với sản phẩm dây nhảy quang OM3 SC/UPC – ST/UPC Multimode.

Bạn có những câu hỏi, những thắc mắc về sản phẩm chỉ cần nhấc máy lên và gọi cho chúng tôi theo các số Hotline hoặc có thể để lại phản hồi bên dưới sản phẩm.Chúng tôi sẽ giải đáp mọi thắc mắc của quý khách hàng một cách nhanh nhất có thể.

>> Xem thêm: Dây nhảy quang là gì? Các loại dây nhảy quang thông dụng

Mua bán thiết bị quang Dây nhảy quang OM3 SC-ST Multimode

  • Sản phẩm Dây nhảy quang OM3 SC-ST Multimode đúng như mô trả trên website (về màu sắc, kiểu dáng, chức năng, giá thành).
  • Giao sản phẩm Dây nhảy quang OM3 SC-ST Multimode trong vòng 2h với bán kính 20km trên địa bàn Hà Nội và thành phố Hồ Chí Minh.
  • Vận chuyển, giao hàng Dây nhảy quang OM3 SC-ST Multimode tận nơi 19 quận và 5 huyện tại Thành Phố Hồ Chí Minh.
  • Miễn phí bảo hành sản phẩm Dây nhảy quang OM3 SC-ST Multimode tại nơi sử dụng trong bán kính 10km nội thành Hà Nội và Hồ Chí Minh.
  • Hỗ trợ, tư vấn, lắp đặt, giá cả mua bán sản phẩm Dây nhảy quang OM3 SC-ST Multimode hãy liên hệ qua: Facebook, skype hoặc số điện thoại trên website!

Hà Nội: 024.35511 222 - 024.3551 0427 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Di động: 0966 100 110 - 0936 559898

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa 1, đường Cây Trâm, quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh.

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM TẠI THIETBIQUANG.NET

    Điện thoại: 024.35511222 - Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thietbiquang.net@gmail.com

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Dây nhảy quang OM3 SC-ST Multimode")

Dây nhảy quang MM khác có thể bạn quan tâm?

Thanh toán thuận tiện khi mua hàng tại thietbiquang.net

0966.100.110