ODF quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, media converter quang, cáp quang

Dây nhảy quang OM3 LC-LC Multimode, Dây Pathcord Multimode OM3 LC-LC

Hợp Nhất chuyên cung cấp, phân phối các sản phẩm thiết bị quang chính hãng chất lượng cao, giá thành tốt nhất tại Hà Nội.Chúng tôi tin rằng sẽ làm hài lòng quý khách hàng với bộ sản phẩm dây nhảy quang OM3 LC/UPC-LC/UPC Multimode.Sản phẩm kết nối hộp phối quang ODF với các thiết bị chuyển mạch trong hệ thống mạng quang.

Dây nhảy quang OM3 LC-LC Multimode, Dây Pathcord Multimode OM3 LC-LC
Xem ảnh Dây nhảy quang OM3 LC-LC Multimode
(4.9 18)
bởi 2446 người xem
Giá bán: Vui lòng liên hệ
Tình trạng: Có hàng
Code#: 5318
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).
Uy tín trên 15 năm kinh nghiệm về hệ thống cáp quang và công trình điện nhẹ.

04.35511222 - 0966 100 110 - 0936 559898

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Chi tiết Dây nhảy quang OM3 LC-LC Multimode

 Dây nhảy quang OM3 LC/UPC-LC/UPC Multimode

Giới thiệu sản phẩm 

Dây nhảy quang OM3 LC LC Multimode chính hãng giá rẻ có 2 loại sợi như bao loại dây nhảy khác đó là Simplex(đơn mode) và Duplex (Đa mode).Loại dây này sử dụng 2 đầu kết nối LC –LC chuẩn UPC (loại thông dụng được sử dụng phổ biến để cắm vào các Modul quang).Dây nhảy quang OM3 LC/UPC- LC/UPC Multimode có màu xanh đặc trưng của dây OM3, có các kích thước đường kính lần lượt là 2.0mm và 3.0mm với các độ dài khác nhau như : 3m,5m,10m,15m,20m,30m…Đây là các độ dài được quy định sản xuất và luôn có sẵn hàng,trường hợp khác hàng muốn sử dụng các kích thước khác để phù hợp với nhu cầu, hệ thống của mình thì có thể liên hệ và đặt hàng với nhà sản xuất.Dây nhảy quang Multimode OM3 LC LC giống như các sản phẩm dây nhảy quang chính hãng giá rẻ  khác tại Hợp Nhất, là một trong những sản phẩm được ưa chuộng nhất trên thị trường.
Hình ảnh chân thật sản phẩm dây nhảy quang OM3 LC-LC Multimode
Hình ảnh: Dây nhảy quang OM3 LC-LC Multimode
Dây nhảy quang OM3 LC/UPC-LC/UPC Multimode có đường kính sợi quang bên trong là 50 µm  , bao bọc bên ngoài lần lượt là các lớp dây tẩm dầu chống thấm và lớp vỏ bọc ngoài cùng làm bằng HPDE hoặc LSZH dẻo dai nổi bật với khả năng chống cháy.Loại dây này được sử dụng để kết nối giữa các thiết bị truyền dẫn quang khác nhau (hộp phối quang – ODF với bộ chuyển đổi quang điện, modul…).Với tốc độ truyền dẫn cao lên đến 10Gb dây nhảy quang OM3 LC/UPC-LC/UPC Multimode được ứng dụng chính trong các hệ thống mạng LAN đòi hỏi tốc độ cao.

Thông số sản phẩm dây nhảy quang OM3 LC/UPC-LC/UPC Multimode

Tên sản phẩm: LC-LC OM3 Multimode
Loại đầu nối: LC/UPC-LC/UPC
Tốc độ truyền tải: 10Gb
Màu sắc: Màu xanh
Bước sóng hoạt động: 850nm 
Độ suy hao: ≤ 0.2 db
Đường kính sợi quang: 50 µm or 62 µm
Kiểu sợi: Sợi đơn mode (Simplex) hoặc sợi đa mode (Duplex – sợi đôi)
Đường kính dây : 2.0mm và 3.0mm
Kích thước có sẵn: 3m,5m,10m,15m,20m,25m,30m,100m.
Phụ thuộc vào khoảng cách cần khách hàng có thể liên hệ để đặt hàng trong khoảng thời gian từ 2 – 3 ngày.
Qúy khách hàng có thể liên hệ trực tiếp theo các số Hotline hoặc có thể đến trực tiếp số 6a , Ngõ 235 Nguyễn Trãi, Thanh Xuân, Hà Nội để mua và đặt hàng.Với phương châm “Cam kết vì lợi ích khách hàng”chúng tôi đảm bảo gửi đến khác hàng – người tiêu dùng những sản phẩm dây nhảy quang OM3 LC-LC Multimode chất lượng và giá thành rẻ nhất tại Hà Nội.

Thông tin đặt hàng:

Dây nhảy quang OM3 10G MultiMode LC-LC Simplex 3m, 5m, 10m, 15m, 20m, 30m (hoặc tùy theo đơn đặt hàng)
Dây nhảy quang OM3 10G MultiMode LC-LC Duplex 3m, 5m, 10m, 15m, 20m, 30m (hoặc tùy theo đơn đặt hàng) 

Mua bán thiết bị quang Dây nhảy quang OM3 LC-LC Multimode

  • Sản phẩm Dây nhảy quang OM3 LC-LC Multimode đúng như mô trả trên website (về màu sắc, kiểu dáng, chức năng, giá thành).
  • Giao sản phẩm Dây nhảy quang OM3 LC-LC Multimode trong vòng 2h với bán kính 20km trên địa bàn Hà Nội và thành phố Hồ Chí Minh.
  • Vận chuyển, giao hàng Dây nhảy quang OM3 LC-LC Multimode tận nơi 19 quận và 5 huyện tại Thành Phố Hồ Chí Minh.
  • Miễn phí bảo hành sản phẩm Dây nhảy quang OM3 LC-LC Multimode tại nơi sử dụng trong bán kính 10km nội thành Hà Nội và Hồ Chí Minh.
  • Hỗ trợ, tư vấn, lắp đặt, giá cả mua bán sản phẩm Dây nhảy quang OM3 LC-LC Multimode hãy liên hệ qua: Facebook, skype hoặc số điện thoại trên website!

Hà Nội: 024.35511 222 - 024.3551 0427 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Di động: 0966 100 110 - 0936 559898

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa 1, đường Cây Trâm, quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh.

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM TẠI THIETBIQUANG.NET

    Điện thoại: 024.35511222 - Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thietbiquang.net@gmail.com

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Dây nhảy quang OM3 LC-LC Multimode")

Dây nhảy quang MM khác có thể bạn quan tâm?

Thanh toán thuận tiện khi mua hàng tại thietbiquang.net

0966.100.110