ODF quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, media converter quang, cáp quang

Dây nhảy quang Multimode SC/SC duplex, PATCHCORD SC/SC Duplex, Dây nhảy quang Multimode SC SC giá rẻ

Dây nhảy quang Multimode SC SC giá rẻ là một loại dây chất lượng cao, giá rẻ hiện đang được thị trường ưa chuộng và tin dùng.Dây nhảy quang Multimode SC SC chính hãng giá rẻ hiện đang được cung cấp bởi Hợp Nhất.

Giá bán: Vui lòng liên hệ
Tình trạng: Có hàng
Code#: 5143
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).
Uy tín trên 15 năm kinh nghiệm về hệ thống cáp quang và công trình điện nhẹ.

04.35511222 - 0966 100 110 - 0936 559898

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Chi tiết Dây nhảy quang Multimode SC/SC duplex, PATCHCORD SC/SC Duplex

Dây nhảy quang Multimode SC/SC duplex, PATCHCORD SC/SC Duplex

Dây nhảy quang SC SC Multimode chính hãng là sản phẩm được sản xuất theo dây chuyền công nghệ hiện đại của nước ngoài, vượt qua nhiều tiêu chuẩn gắt gao trong nước và quốc tế nên chúng được hàng triệu khách hàng ưa chuộng và sử dụng.

Tổng quan về sản phẩm dây nhảy quang Multimode SC SC

Trong số các loại dây nhảy quang Multimode có mặt trên thị trường hiện nay thì dây nhảy quang SC – SC được khách hàng biết đến nhiều nhất nhờ những đặc điểm chưa từng có trong số các sản phẩm khác tại thời điểm hiện tại. Dây nhảy quang SC-SC Multimode có vỏ màu cam, đây là dấu hiệu nhận biết phân biệt đối với dây nhảy quang đơn lõi. Dây nhảy quang Multimode SC SC sử dụng kiểu sợi quang Multi¬Mode 50/125µm hoặc 62.5/125µm - dây đa mode và được sử dụng để kết nối, chuyển đổi tín hiệu giữa các thiết bị, hệ thống mạng sử dụng đường truyền Multimode. Dây nhảy quang Multimode SC -SC có 2 đầu chuyển đổi là các đầu SC/UPC - các đầu chuyển đổi vuông to và cũng đang được sử dụng phổ biến hiện nay. Loại dây này có đường kính 2.0mm và 3.0mm với các độ dài khác nhau, chuẩn kết nối 2 đầu: SC và SC, thường được sử dụng để đấu nối giữa ODF với các thiết bị như converter quang, Switch quang, ... 

Điểm nổi bật nhất đối với dòng thiết bị dây nhảy quang Multimode SC SC chính hãng này chính là chúng vượt qua những tiêu chuẩn gắt gao trong nước và quốc tế như các chuẩn JSC, IEC, Bellcore,TelcordiaTM GR-326 6, tiêu chuẩn chống cháy UL94V-O nên khiến cho khách hàng yên tâm hơn về chất lượng cũng như hiệu suất sử dụng. Đặc biệt, do đặc tính về kiểu sợi tín hiệu truyền dẫn nên giá thành của dây nhảy quang SC – SC Multimode cũng như các loại dây nhảy quang Multimode cao hơn dây nhảy quang Single mode một chút ít.

Dây nhảy quang Multimode SC SC Duplex

Hình ảnh: Dây nhảy quang Multimode SC SC Duplex

Dây nhảy quang hay còn gọi là dây Fiber Optic Patchcord, là một loại dây nhảy quang chuyên dụng được sử dụng để kết nối và chuyển đổi tín hiêu giữa các hệ thống thiết bị riêng biệt. Dây nhảy quang được ứng dụng rộng rãi trong hệ thống cáp mạng CATV; Fiber Optic Telecommunication System; Fiber Optic Access Network; LAN; Fiber Optic Transducer; Fiber Optic Data Transmission; Test Equipment; Metro; Active Device Termination, FTTx, FTTH…

Đặc trưng của sản phẩm dây nhảy quang Multimode SC SC

- Tên sản phẩm: Dây nhảy quang Multimode SC SC

- Loại sợi: Sợi đa mode

- Màu sắc: Màu cam

- Bước sóng: 850nm

- Đường kính dây: 2.0 và 3.0mm

- Chiều dài: 5m, 10m, 15m,20m ... tùy thuộc vào yêu cầu sử dụng của khách hàng.

- Đầu nối phải: SC/UPC, loại sợi tùy chọn Multi-mode: MM 50/125, MM 62.5/125um

- Đầu nối trái: SC/UPC, sợi Multi-Mode: MM 50/125, MM 62.5/125um. Single-mode: SM 9/125,

Thông tin đặt hàng dây nhảy quang ST-ST

1. Dây nhảy quang SC-SC, Multimode (MM), Duplex, 3M

2. Dây nhảy quang SC-SC, Multimode (MM), Duplex, 5M

3. Dây nhảy quang SC-SC, Multimode (MM), Duplex, 10M

4. Dây nhảy quang SC-SC, Multimode (MM), Duplex, 15M

5. Dây nhảy quang SC-SC, Multimode (MM), Duplex, 20M

6. Dây nhảy quang SC-SC, Multimode (MM), Duplex, 25M

7. Dây nhảy quang SC-SC, Multimode (MM), Duplex, 30M

8. Dây nhảy quang SC-SC, Multimode (MM), Duplex, 40M

9. Dây nhảy quang SC-SC, Multimode (MM), Duplex, 50M

Xem thêm: Loại dây nhảy quang dùng trong các phòng data lớn

Hãy liên hệ với chúng tôi theo các số Hotline trên Website để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất về sản phẩm cũng như để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất về giá sản phẩm.

Mua bán thiết bị quang Dây nhảy quang Multimode SC/SC duplex, PATCHCORD SC/SC Duplex

  • Sản phẩm Dây nhảy quang Multimode SC/SC duplex, PATCHCORD SC/SC Duplex đúng như mô trả trên website (về màu sắc, kiểu dáng, chức năng, giá thành).
  • Giao sản phẩm Dây nhảy quang Multimode SC/SC duplex, PATCHCORD SC/SC Duplex trong vòng 2h với bán kính 20km trên địa bàn Hà Nội và thành phố Hồ Chí Minh.
  • Vận chuyển, giao hàng Dây nhảy quang Multimode SC/SC duplex, PATCHCORD SC/SC Duplex tận nơi 19 quận và 5 huyện tại Thành Phố Hồ Chí Minh.
  • Miễn phí bảo hành sản phẩm Dây nhảy quang Multimode SC/SC duplex, PATCHCORD SC/SC Duplex tại nơi sử dụng trong bán kính 10km nội thành Hà Nội và Hồ Chí Minh.
  • Hỗ trợ, tư vấn, lắp đặt, giá cả mua bán sản phẩm Dây nhảy quang Multimode SC/SC duplex, PATCHCORD SC/SC Duplex hãy liên hệ qua: Facebook, skype hoặc số điện thoại trên website!

Hà Nội: 024.35511 222 - 024.3551 0427 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Di động: 0966 100 110 - 0936 559898

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa 1, đường Cây Trâm, quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh.

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM TẠI THIETBIQUANG.NET

    Điện thoại: 024.35511222 - Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thietbiquang.net@gmail.com

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Dây nhảy quang Multimode SC/SC duplex, PATCHCORD SC/SC Duplex")

Dây nhảy quang MM khác có thể bạn quan tâm?

Thanh toán thuận tiện khi mua hàng tại thietbiquang.net

0966.100.110