ODF quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, media converter quang, cáp quang

Dây nhảy quang Multicore SC SC, Dây nhảy Multicore SC SC

Dây nhảy quang Multi core một trong những loại dây nhảy quang rất mới tại thị trường Việt Nam, chúng được sử dụng rộng rãi trong các phòng Data.Hãy cùng Hợp Nhất tìm hiểu đặc điểm của sản phẩm này.

Dây nhảy quang Multicore SC SC, Dây nhảy Multicore SC SC
Xem ảnh Dây nhảy quang Multicore SC SC
(4.9 18)
bởi 1508 người xem
Giá bán: Vui lòng liên hệ
Tình trạng: Có hàng
Code#: 5341
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).
Uy tín trên 15 năm kinh nghiệm về hệ thống cáp quang và công trình điện nhẹ.

04.35511222 - 0966 100 110 - 0936 559898

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Chi tiết Dây nhảy quang Multicore SC SC

Dây nhảy Multi core SC- SC

Dây nhảy Multi core SC-SC là một minh chứng rõ nét nhất về sự cải tiến vượt bậc của ngành công nghệ thông tin trong việc tìm ra giải pháp mạng hoàn hảo nhất.

Vậy dây nhảy quang Multi core là gì? Dây nhảy quang Multicore là một đoạn cáp quang khi tất cả các dây nhảy được thu gọn lại thành một bó sợi quang giúp hệ thống mạng được chuyên nghiệp, sắp xếp gọn gàng, số dây nhảy quang đơn có thể lên tới 288 core trên 1 sợi với tốc độ cao. Cũng có thể hiểu, cáp quang multi core tại Hà Nội là một bó dây nhảy quang gồm nhiều dây trong một dây có kích thước lớn, được dùng trong các phòng server cho gọn gàng và dễ dàng, thuận tiện trong việc quản lý hệ thống mạng. Có nhiều loại dây nhảy quang đa lõi tùy thuộc vào đầu nối quang như: FC, SC, LC,.. nhưng thành công nhất của loại dây nhảy quang Multi core chính là dây nhảy Multi core SC – SC kết nối với các thiết bị và vào Switch mạng.

Dây nhảy Multi core là gì? Các loại dây nhảy Multi core ?

Cuộn dây nhảy quang Multi Core SC SC

Hình ảnh: Cuộn dây nhảy quang Multi Core SC - SC

Góp mặt vào thị trường thiết bị quang Việt Nam mới gần đây nên cái tên dây nhảy Multi core hay còn gọi là dây nhảy quang multi core nhiều lõi vẫn còn khá lạ lẫm đối với nhiều người. Nhưng chúng tôi tin rằng với việc sở hữu những ưu điểm nổi trội mà trước đây chưa có loại dây nhảy nào có được sẽ giúp cho loại dây nhảy quang đặc biệt này có thể « làm mưa làm gió » trên thị trường. Với sứ mệnh là thiết bị được ứng dụng trong hệ thống mạng, dây nhảy quang Multi core ( Patch cord Multicore) xuất hiện đảm bảo cho đường truyền tín hiệu nhanh chóng và ổn định với khoảng cách truyền tải xa. 

Tìm hiểu về dây nhảy Multi core SC- SC

Hình ảnh dây nhảy quang đầu SC SC

Hình ảnh: Dây nhảy quang Multi Core SC SC

Dây nhảy quang Multi core chính hãng được chế tạo theo tiêu chuẩn ROSH và REACH. Với thiết kế nhỏ gọn, tinh tế nên tạo điều kiện thuận lợi cho kỹ thuật viên có thể dễ dàng lắp ráp và thi công. Được cấu tạo với nhiều sợi dây nhảy quang Multi đường kính 2.0 nhỏ hơn só với các loại dây Multimode phổ biến 3.0mm. Các sợi dây được bao bọc bởi một ống dây dẻo làm bằng chất nhựa HDPE có khả năng chống chịu được các tác động mạnh từ bên ngoài. Ở hai đầu của dây nhảy Multi core SC- SC được thiết kế mở từ 25 – 30% để có thể cắm các đầu cắm vào thiết bị và điểm tiếp xúc với vỏ được cuốn chặt lại bằng các loại băng dính cách điện.

Đồng thời, cáp quang Multi core có khả năng tương thích tốt, các kích thước cấu tạo có độ chính xác cao, độ tin cậy cao và ổn định. Chiều dài của loại dây nhảy quang này có các độ dài khác nhau như 1m, 3m, 5m, 10m,… đáp ứng hầu hết nhu cầu của các đối tượng người dùng hiện nay. 

Với những đặc điểm nổi bật, dây nhảy Multi core SC - SC được người dùng tin cậy lựa chọn và sử dụng, đặc biệt là trong hệ thống mạng cho phòng máy chủ sever, cho doanh nghiệp... Cáp quang Multi core tại Hà Nội được sử dụng rộng rãi trong các hệ thống mạng cục bộ, bao gồm cả FTTH và FTTD, hệ thống CATV, mạng viễn thông, mạng lưới xử lý cơ sở dữ liệu, sử dụng tại các trạm cơ sở không dây, kết nối với trung tâm cơ sở dữ liệu, bảng nối đa năng, downhole cảm ứng trong các ứng dụng thăm dò dầu, giám sát đường ống.

Nếu bạn muốn biết thêm thông tin chi tiết về dòng sản phẩm dây nhảy Multi core chính hãng, hãy vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi theo số điện thoại: 0985299686 để được đội ngũ nhân viên trẻ, nhiệt huyết, có kinh nghiệm trong nghề tư vấn và hỗ trợ tốt nhất về sản phẩm này. Hợp Nhất sẽ luôn đồng hành cùng bạn trên chặng đường đi đến thành công.

Xem thêm: 

Dây nhảy quang Single Core SC LC

Các loại dây nhảy quang nổi bật trên thị trường

Mua bán thiết bị quang Dây nhảy quang Multicore SC SC

  • Sản phẩm Dây nhảy quang Multicore SC SC đúng như mô trả trên website (về màu sắc, kiểu dáng, chức năng, giá thành).
  • Giao sản phẩm Dây nhảy quang Multicore SC SC trong vòng 2h với bán kính 20km trên địa bàn Hà Nội và thành phố Hồ Chí Minh.
  • Vận chuyển, giao hàng Dây nhảy quang Multicore SC SC tận nơi 19 quận và 5 huyện tại Thành Phố Hồ Chí Minh.
  • Miễn phí bảo hành sản phẩm Dây nhảy quang Multicore SC SC tại nơi sử dụng trong bán kính 10km nội thành Hà Nội và Hồ Chí Minh.
  • Hỗ trợ, tư vấn, lắp đặt, giá cả mua bán sản phẩm Dây nhảy quang Multicore SC SC hãy liên hệ qua: Facebook, skype hoặc số điện thoại trên website!

Hà Nội: 024.35511 222 - 024.3551 0427 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Di động: 0966 100 110 - 0936 559898

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa 1, đường Cây Trâm, quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh.

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM TẠI THIETBIQUANG.NET

    Điện thoại: 024.35511222 - Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thietbiquang.net@gmail.com

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Dây nhảy quang Multicore SC SC")

Dây nhảy quang MM khác có thể bạn quan tâm?

Thanh toán thuận tiện khi mua hàng tại thietbiquang.net

0966.100.110