ODF quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, media converter quang, cáp quang

Dây nhảy quang LC/UPC Multimode, Dây Pigtail LC giá rẻ tại Hà Nội

Dây hàn quang là một đoạn dây được gắn sẵn một đầu kết nối có độ dài 1m được sử dụng chủ yếu để kết nối cáp quang với các thiết bị chuyển đổi.Chúng thường đước sử dụng trong hộp phối quang, hộp ODF.

Dây nhảy quang LC/UPC Multimode, Dây Pigtail LC giá rẻ tại Hà Nội
Xem ảnh Dây nhảy quang LC/UPC Multimode
(4.9 18)
bởi 1109 người xem
Giá bán: Vui lòng liên hệ
Tình trạng: Có hàng
Code#: 5350
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).
Uy tín trên 15 năm kinh nghiệm về hệ thống cáp quang và công trình điện nhẹ.

04.35511222 - 0966 100 110 - 0936 559898

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Chi tiết Dây nhảy quang LC/UPC Multimode

Dây hàn quang LC/UPC Multimode 

Dây hàn quang LC/UPC làm một loại dây hàn quang như bao loại dây hàn quang khác, chúng dùng để nối giữa dây cáp quang với các dây hàn quang sử dụng trong hộp ODF.

Dây hàn quang Multimode LC/UPC được gắn sẵn một đầu là đầu kết nối loại LC (loại đầu vuông nhỏ) chúng được dùng với các loại Adapter LC, đầu còn lại được để trống để hàn (đấu nối) với cáp quang và cố định bằng ống co nhiệt. Dây hàn quàn Multimode LC/UPC có màu cam đặc trưng như các loại dây nhảy quang Multimode thông dụng.Loại dây hàn quang này cũng có đường kính tương đối nhỏ, chỉ 0,9mm kích thước này bằng với kích thước nhỏ nhất của các loại dây nhảy quang.
Dây hàn quang Multimode LC/UPC có vỏ được làm bằng nhựa PVC dẻo dai chịu được lực căng tốt, chúng chủ yếu được sử dụng trong các hệ thống sử dụng công nghệ mạng GPON.
Dưới đây là hình ảnh của dây hàn quang LC/UPC được cung cấp bởi thietbiquang.net.
Dây hàn quang LC/UPC Multimode
Hình ảnh: Dây hàn quang LC Multimode

Thông tin sản phẩm dây hàn quang LC/UPC

-Loại: Singlemode hoặc Multimode
-Đầu kết nối: LC/UPC
-Hãng: DYS (DYSFO)
-Vỏ: PVC
-Độ suy giảm tín hiệu: < 0,2Db
-Đường kính: 0,9mm
-Độ uốn cong: > 3cm
-Chiều dài: 1m
-Màu sắc: Da cam, loại Non-PVC 12 màu sắc khác nhau
Trên đây là các thông tin về sản phẩm dây hàn quang LC/UPC hi vọng những thông tin trên sẽ giúp các bạn hiểu hơn về sản phẩm đầy tiện lợi này.
Moi thắc mắc về sản phẩm bạn có thể liên hệ với chúng tôi theo số Hotline 0966 100 110 để được tư vấn và hỗ trợ các giải pháp cũng như giá thành tốt hơn.
>> Xem thêm: 

Mua bán thiết bị quang Dây nhảy quang LC/UPC Multimode

  • Sản phẩm Dây nhảy quang LC/UPC Multimode đúng như mô trả trên website (về màu sắc, kiểu dáng, chức năng, giá thành).
  • Giao sản phẩm Dây nhảy quang LC/UPC Multimode trong vòng 2h với bán kính 20km trên địa bàn Hà Nội và thành phố Hồ Chí Minh.
  • Vận chuyển, giao hàng Dây nhảy quang LC/UPC Multimode tận nơi 19 quận và 5 huyện tại Thành Phố Hồ Chí Minh.
  • Miễn phí bảo hành sản phẩm Dây nhảy quang LC/UPC Multimode tại nơi sử dụng trong bán kính 10km nội thành Hà Nội và Hồ Chí Minh.
  • Hỗ trợ, tư vấn, lắp đặt, giá cả mua bán sản phẩm Dây nhảy quang LC/UPC Multimode hãy liên hệ qua: Facebook, skype hoặc số điện thoại trên website!

Hà Nội: 024.35511 222 - 024.3551 0427 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Di động: 0966 100 110 - 0936 559898

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa 1, đường Cây Trâm, quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh.

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM TẠI THIETBIQUANG.NET

    Điện thoại: 024.35511222 - Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thietbiquang.net@gmail.com

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Dây nhảy quang LC/UPC Multimode")

Dây hàn quang LC khác có thể bạn quan tâm?

Thanh toán thuận tiện khi mua hàng tại thietbiquang.net

0966.100.110