ODF quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, media converter quang, cáp quang

Dây nhảy Quang, fiber optic pathcord, Dây nhảy Quang các loại FC, SC, ST, LC, E2000, MU

Dây nhảy quang còn gọi fiber optic path cord là dây nhảy quang là một đoạn sợi quang có đường kính thông dụng là 0.9, 2.0, 2.4, 3.0 mm, hai đầu được gắn sẵn đầu nối cáp quang, các đầu nối này có thể là dạng PC, UPC, APC, thuộc chuẩn: SC, ST, FC, LC,MU, E2000,..

Dây nhảy Quang, fiber optic pathcord, Dây nhảy Quang các loại FC, SC, ST, LC, E2000, MU
Xem ảnh Dây nhảy Quang, fiber optic pathcord
(4.9 18)
bởi 122374 người xem
Tư vấn hỗ trợ chuyên nghiệp
Chi tiết Dây nhảy Quang, fiber optic pathcord

Cung cấp dây nhảy Quang - fiber optic path cord FC, SC, ST, LC, E2000, MU giá tốt nhất thị trường

Dây nhảy quang là một đoạn sợi quang có đường kính thông dụng là 0.9, 2.0, 2.4, 3.0 mm, hai đầu được gắn sẵn đầu nối cáp quang, các đầu nối này có thể là dạng PC, UPC, APC, thuộc chuẩn: SC, ST, FC, LC,MU, E2000,..

Dây nhảy Quang các loại FC, SC, ST, LC, E2000, MU

Dây Nhảy Quang - Fiber Optic Pathcord

Dây nhảy quang là gì?: dây nhảy quang là một đoạn sợi quang có đường kính thông dụng là 0.9, 2.0, 2.4, 3.0 mm, hai đầu được gắn sẵn đầu nối cáp quang, các đầu nối này có thể là dạng PC, UPC, APC, thuộc chuẩn: SC, ST, FC, LC,MU, E2000,..

Công dụng của dây nhảy Quang

Dây nhảy quang được dịch từ fiber optic pathcord, dây nhảy quang thường được sử dụng để kết nối quang giữa các liên kết mạng quang:
Kết nối quang giữa các hộp (tủ phối quang) phối quang ODF,Giữa ODF quang với thiết bị quang như converter quang, Giữa các thiết bị truyền dẫn quang với nhau.

Đặc điểm dây nhảy quang

Dây nhảy quang là một đoạn cáp quang có đường kính từ có khoảng cách từ 3m, 5m, 10m, 15m, 20m, 30m, đã được máy bấm sẵn 2 đầu connector.
Phân biệt một số loại dây nhảy quang phổ biến như: Theo chủng loại cáp quang: single- mode hoặc multi- mode
Theo số sợi: sợi đơn hay còn gọi là simplex hoặc sợi đôi hay còn gọi là duplex – nghĩa là 2 sợi dính vào nhau, ngoài ra các trung tâm dữ liệu (data center) hoặc các trung tâm truyền dẫn của nhà cung cấp dịch vụ còn dùng các loại dây nhảy quang 12 sợi, 24 sợi, 48 sợi…
Theo đầu kết nối (connector) quang như: 2 đầu SC, 2 đầu LC, 2 đầu FC, 2 đầu ST, MU, MT- RJ hoặc 1 đầu SC – 1 đầu FC ….
Hiện nay Công ty Cổ Phần Phát Triển Công nghệ Hợp Nhất chuyên cung cấp sản phẩm dây nhảy quang, phụ kiện quang với tất cả các loại đầu nối, kích thước, chiều dài chuyên dụng dùng trong các hệ thống viễn thông, trạm BTS... rất thuận lợi trong việc thi công.
dây nhảy quang
Các loại dây Nhảy Quang - Fiber Optic Pathcord
Đặc trưng: Suy hao chèn thấp, Suy hao phản hồi cao, Nhiều loại kết nối có sẵn
Ứng dụng: Mạng cáp quang, Thiết bị mạng quang, CATV, Hệ thống truyền dẫn tốc độ cao, FTTH

Báo giá tham khảo một số loại dây nhảy quang thông dụng mới cập nhập:

Dây nhảy quang SC/UPC - SC/UPC, single mode, 3m, 3.0mm = 66,000vnđ/ 1 sợi

Dây nhảy quang SC/UPC - SC/UPC, single mode ,5m, 3.0mm = 70,000vnđ/ 1 sợi

Dây nhảy quang SC/APC - SC/APC, 5m, 3.0mm = 72,000vnđ/ 1 sợi

Dây nhảy quang SC/UPC - FC/UPC, single mode, 5m, 3.0mm= 80,000vnđ/ 1 sợi

Dây nhảy quang SC/UPC - LC/UPC, single mode , 5m, 3.0mm = 80,000vnđ/ 1 sợi

Dây nhảy quang FC/UPC - LC/UPC, 5m, 3.0mm = 80,000vnđ/ 1 sợi

Dây nhảy quang FC/UPC - FC/UPC, single mode, 5m, 3.0mm = 80,000vnđ/ 1 sợi

Dây nhảy quang FC/APC - FC/APC, 5m, 3.0mm = 80,000vnđ/ 1 sợi

Dây nhảy quang LC/UPC - LC/UPC,single mode, 5m, 3.0mm = 80,000vnđ/ 1 sợi

Dây nhảy quang SC/UPC - SC/UPC, single mode, 10m, 3.0mm = 100,000vnđ/ 1 sợi

Dây nhảy quang SC/APC - SC/APC, 10m, 3.0mm = 100,000vnđ/ 1 sợi

Dây nhảy quang SC/UPC - LC/UPC, single mode, 10m, 3.0mm = 100,000vnđ/ 1 sợi

Dây nhảy quang SC/UPC - FC/UPC, single mode, 10m, 3.0mm = 100,000vnđ/ 1 sợi

Dây nhảy quang FC/UPC - FC/UPC, single mode, 10m, 3.0mm = 100,000vnđ/ 1 sợi

Dây nhảy quang FC/APC - FC/APC, 10m, 3.0mm = 100,000vnđ/ 1 sợi

Dây nhảy quang FC/UPC - LC/UPC,single mode, 10m, 3.0mm = 100,000vnđ/ 1 sợi

Dây nhảy quang SC/PC-SC/PC, multi mode (50/125),3m, simplex 3.0mm = 80,000vnđ/ 1 sợi

Dây nhảy quang SC/PC-SC/PC, multi mode (50/125), duplex, 3m, 3.0mm = 160,000vnđ/ 1 sợi

Dây nhảy quang SC/PC-LC/PC, multi mode (50/125), simplex, 3m, 3.0mm = 80,000vnđ/ 1 sợi

Dây nhảy quang SC/PC-LC/PC, multi mode (50/125), duplex, 3m, 3.0mm = 160,000vnđ/ 1 sợi

Xem thêm: Dây nhảy quang SM, Dây nhảy quang MM, Dây hàn quang LC, Dây hàn quang FC, Dây hàn quang SC

Liên hệ với chúng tôi:

Nhà cung cấp sản phẩm cáp quang, dây nhảy quang fiber optic pathcord, converter quang uy tín chuyên nghiệp.

CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ HỢP NHẤT

Địa chỉ: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, Quận Thanh Xuân, Thành Phố Hà Nội

Điện thoại: 04.35510427 - Di Động: 0966 100 110 (Mr Trọng) - 0978 266 232 (Mr Khánh)

Website: http://thietbiquang.net

sản xuất dây nhảy quang

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Dây nhảy Quang, fiber optic pathcord")

Review sản phẩm khác có thể bạn quan tâm?

Thanh toán thuận tiện khi mua hàng tại thietbiquang.net

0966.100.110