ODF quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, media converter quang, cáp quang

Dây hàn quang SC/APC, Dây Pigtail SC/APC giá rẻ tại Hà Nội

Dây hàn quang SC/APC loại dây hàn quang đang được ưa chuộng và sử dụng rộng rãi trên thị trường.Dây hàn quang chất lượng cao, giá thành tốt nhất tại Hà Nội được cung cấp bởi thietbiquang.net

Dây hàn quang SC/APC, Dây Pigtail SC/APC giá rẻ tại Hà Nội
Xem ảnh Dây hàn quang SC/APC
(4.9 18)
bởi 1214 người xem
Giá bán: Vui lòng liên hệ
Tình trạng: Có hàng
Code#: 5349
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).
Uy tín trên 15 năm kinh nghiệm về hệ thống cáp quang và công trình điện nhẹ.

04.35511222 - 0966 100 110 - 0936 559898

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Chi tiết Dây hàn quang SC/APC

Dây hàn quang SC/APC giá tốt nhất Hà Nội 

Dây Pigtail hay còn gọi là dây hàn quang là một đoạn cáp quang có đường kính nhỏ được sử dụng để kết nối với các dây cáp quang để chuyển đổi tín hiệu sang các thiết bị chuyển đổi khác.

Dây Pigtail, dây hàn quang SC/ APC là một trong 2 loại dây hàn quang SC được sử dụng nhiều nhất hiện nay với các hệ thống, công nghệ mạng GPON.
Về cơ bản dây hàn quang SC/APC giống với dây hàn quang SC/UPC về loại đầu cắm vì đều là loại SC tuy nhiên dây hàn quang SC/APC là loại dây có đầu kết nối đặc trưng là màu xanh dương như các loại Adapter chuẩn SC/APC thông dụng. Dây hàn quang SC/APC có thể là Singlemode cũng có thể là Multimode, loại dây này cũng có đường kính rất nhỏ chỉ  là 0,9mm.
Dây hàn quang SC/APC có độ dài chỉ 1m và chỉ được gắn sẵn một đầu cắm là loại SC/APC và đầu còn lại được để trống để hàn (kết nối với các đoạn dây cáp quang). Dây hàn quang thường đi kèm với bộ sản phẩm ống co nhiệt (để cố định điểm hàn), khay hàn quang và Adapter (chuyển đổi kết nối sang các thiết bị khác).
Dưới đây là hình ảnh của dây hàn quang SC/APC được cung cấp bởi thietbiquang.net.
Dây hàn quang SC/APC
Hình ảnh: Dây nhảy quang SC/APC

Thông tin sản phẩm dây hàn quang SC/APC

-Loại: Singlemode hoặc Multimode

-Đầu kết nối: SC/UPC
-Vỏ: PVC
-Độ suy giảm tín hiệu: < 0,2Db
-Đường kính: 0,9mm
-Độ uốn cong: > 3cm
-Chiều dài: 1m
-Màu sắc: Da cam, loại Non-PVC 12 màu sắc khác nhau
Với các tính năng nổi bật, không quá ngạc nhiên khi dây nhảy quang SC/APC là một trong 2 loại dây được ưa chuộng nhất hiện nay.
Mọi thông tin về sản sản phẩm xin vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi HOTLINE 0966 100 110 để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất về sản phẩm cũng như giá.
>> Xem thêm:

Mua bán thiết bị quang Dây hàn quang SC/APC

  • Sản phẩm Dây hàn quang SC/APC đúng như mô trả trên website (về màu sắc, kiểu dáng, chức năng, giá thành).
  • Giao sản phẩm Dây hàn quang SC/APC trong vòng 2h với bán kính 20km trên địa bàn Hà Nội và thành phố Hồ Chí Minh.
  • Vận chuyển, giao hàng Dây hàn quang SC/APC tận nơi 19 quận và 5 huyện tại Thành Phố Hồ Chí Minh.
  • Miễn phí bảo hành sản phẩm Dây hàn quang SC/APC tại nơi sử dụng trong bán kính 10km nội thành Hà Nội và Hồ Chí Minh.
  • Hỗ trợ, tư vấn, lắp đặt, giá cả mua bán sản phẩm Dây hàn quang SC/APC hãy liên hệ qua: Facebook, skype hoặc số điện thoại trên website!

Hà Nội: 024.35511 222 - 024.3551 0427 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Di động: 0966 100 110 - 0936 559898

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa 1, đường Cây Trâm, quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh.

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM TẠI THIETBIQUANG.NET

    Điện thoại: 024.35511222 - Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thietbiquang.net@gmail.com

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Dây hàn quang SC/APC")

Dây hàn quang SC khác có thể bạn quan tâm?

Thanh toán thuận tiện khi mua hàng tại thietbiquang.net

0966.100.110