ODF quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, media converter quang, cáp quang

Cáp quang Multimode 8 sợi (8 core/8FO), Cáp quang Multimode 8 sợi (8 core/8FO)

- Loại cáp này đặc biệt thích hợp cho những tuyến cáp quang có dung lượng sợi ít (<=8) - Cáp được treo dọc hệ thống cột sẵn có bằng những phụ kiện treo đơn giản. Cấu trúc của cáp quang multimode 8 sợi - Bước sóng hoạt động của sợi quang: 1310nm và 1550nm - Ống đệm lỏng trung tâm chứa và bảo vệ sợi quang (bọc 2 lớp) - Các khoảng trống giữa sợi và bề mặt trong của lòng ống đệm được điền đầy bằng một hợp chất đặc biệt - Dây thép đơn gia cường hai bên - Được sử dụng như cáp chôn luồn ống

Cáp quang Multimode 8 sợi (8 core/8FO), Cáp quang Multimode 8 sợi (8 core/8FO)
Xem ảnh Cáp quang Multimode 8 sợi (8 core/8FO)
(4.9 18)
bởi 45533 người xem
Giá bán: 30.000 VND
Tình trạng: Có hàng
Giá thị trường: 32.000 VND - tiết kiệm: 2.000 VND
Code#: 5058
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).
Uy tín trên 15 năm kinh nghiệm về hệ thống cáp quang và công trình điện nhẹ.

04.35511222 - 0966 100 110 - 0936 559898

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Chi tiết Cáp quang Multimode 8 sợi (8 core/8FO)

Cáp quang Multimode 8 sợi (8 core/8FO) sử dụng trong nhà hoặc ngoài trời

Cáp quang Multimode 4 sợi (4 core/4FO) sử dụng trong nhà hoặc ngoài trời
Hình ảnh Cáp quang Multimode 8 sợi (8 core/8FO)

Thông số cáp quang Multimode 8 sợi:

- Trọng lượng cáp: 130 kg/km
- Bán kính uốn cong nhỏ nhất: Khi lắp đặt là 200mm và sau khi lắp đặt là 180mm
- Sức bền kéo: Khi lắp đặt là 3000N và sau khi lắp đặt là 2000N
- Sức bền nén (độ suy hao tăng đàn hồi): 4000N/10cm
- Sức chịu va đập (E=10Nm, r =150mm) - (Độ suy hao được trả về như ban đầu): 30 lần va đập
- Khoảng nhiệt độ làm việc: -30 đến +70 độ C
- Khoảng nhiệt độ khi lắp đặt: -5 đến +50 độ C
- Tiêu chuẩn sợi cáp quang multimode: ITU-T G.652D, G.655.
- Sợi quang nằm trong ống lỏng và di chuyển tự do trong ống. Ống đệm lỏng có tác dụng bảo vệ sợi quang khỏi những tác động cơ học.
- Sợi quang sử dụng trong cáp liên tục, không có mối hàn, hạn chế được suy hao tín hiệu tới mức tối đa
- Các ống đệm lỏng được bện xung quanh các thành phần chịu lực trung tâm, bảo vệ sợi quang khỏi những tác động khi lắp đặt và ảnh hưởng của môi trường (đặc biệt là sức kéo căng theo chiều dọc)
- Cáp quang multimode sử dụng Công nghệ chống thấm Drycore, ngăn nước và chống ẩm hiệu quả nhất.
- Cáp được thiết kế với vật liệu khô hoàn toàn,phi kiem loại nên có đường kính nhỏ gọn và rất nhẹ, dễ dàng khi lắp đặt, xử lý và vận chuyển. Giảm thiểu tải trọng trên cột vì có đường kính nhỏ và nhẹ với cường độ chịu lực cao dựa vào các sợi tổng hợp chịu lực aramid.
- Cáp quang multimode Chịu lực căng tối đa lên đến 50 kN.
- Khoảng vượt xa lên đến 500m. (tùy vào khoảng vượt mà phân phối các loại sợi aramide phù hợp trong quá trình sản xuất).
- Cáp được thiết kế phi kim loại với vật liệu cách nhiệt tốt, chống sét tốt, hoàn toàn không bị ảnh hưởng bởi dòng điện cao thế, không ảnh hưởng bởi từ trường.
- Cáp được thiết kế để treo cột, đi trong nhà,hoặc bên ngoài trời, sử dụng cho mạng cục bộ, mạng thuê bao, hệ thống thông tin nội bộ, hệ thống thông tin đường dài.
- Cáp quang multimode được thiết kế với 2 lớp vỏ ngoài bằng chất liệu nhựa HDPE, do đó sẽ không bị suy giảm chất lượng do tia cực tím và các bức xạ tử ngoại, phù hợp để lắp đặt trên đường dây điện và song song với đường dây điện trên cùng một tháp truyền tải điện, đặc biệt có thể sử dụng cho các khoảng vượt lớn và các ứng dụng khác.
- Cáp quang multimode Tuân theo chuẩn IEEE P-1222, tiêu chuẩn này đã được công nhận cho cáp ADSS.
- Quý khách hàng quan tâm tới sản phẩm này vui lòng liên hệ trực tiếp để biết thêm chi tiết và để được báo giá tốt nhất. Ngoài ra các sản phẩm Cáp quang multimode 4 sợi, cáp quang multimode 8 sợi... các sản phẩm cáp quang singlemode được chúng tôi phân phối chính hãng, giá thành cạnh tranh nhất.

Download Catalogue

Mua bán thiết bị quang Cáp quang Multimode 8 sợi (8 core/8FO)

  • Sản phẩm Cáp quang Multimode 8 sợi (8 core/8FO) đúng như mô trả trên website (về màu sắc, kiểu dáng, chức năng, giá thành).
  • Giao sản phẩm Cáp quang Multimode 8 sợi (8 core/8FO) trong vòng 2h với bán kính 20km trên địa bàn Hà Nội và thành phố Hồ Chí Minh.
  • Vận chuyển, giao hàng Cáp quang Multimode 8 sợi (8 core/8FO) tận nơi 19 quận và 5 huyện tại Thành Phố Hồ Chí Minh.
  • Miễn phí bảo hành sản phẩm Cáp quang Multimode 8 sợi (8 core/8FO) tại nơi sử dụng trong bán kính 10km nội thành Hà Nội và Hồ Chí Minh.
  • Hỗ trợ, tư vấn, lắp đặt, giá cả mua bán sản phẩm Cáp quang Multimode 8 sợi (8 core/8FO) hãy liên hệ qua: Facebook, skype hoặc số điện thoại trên website!

Hà Nội: 024.35511 222 - 024.3551 0427 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Di động: 0966 100 110 - 0936 559898

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa 1, đường Cây Trâm, quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh.

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM TẠI THIETBIQUANG.NET

    Điện thoại: 024.35511222 - Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thietbiquang.net@gmail.com

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Cáp quang Multimode 8 sợi (8 core/8FO)")

Cáp quang Multimode khác có thể bạn quan tâm?

Thanh toán thuận tiện khi mua hàng tại thietbiquang.net

0966.100.110