ODF quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, media converter quang, cáp quang

Cáp quang AMP 4FO chính hãng, cáp quang 4 sợi amp OM3 chính hãng

Cáp quang AMP 4FO OM3 1-1427449-3 Fiber Optic Cable, Outside Plant, 4-Fiber,OM3, Dielectric Jacket. Cáp quang AMP 4 sợi - Fiber Optic Cable Outside Plant OM3 Dielectric Jacket (FO CABLE, OSP, 4Fo, OM3 50/125 p/n: 1-1427449-3)

Cáp quang AMP 4FO chính hãng, cáp quang 4 sợi amp OM3 chính hãng
Xem ảnh Cáp quang AMP 4FO chính hãng
(4.9 18)
bởi 13935 người xem
Giá bán: 28.000 VND
Tình trạng: Có hàng
Giá thị trường: 35.000 VND - tiết kiệm: 7.000 VND
Code#: 5200
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).
Uy tín trên 15 năm kinh nghiệm về hệ thống cáp quang và công trình điện nhẹ.

04.35511222 - 0966 100 110 - 0936 559898

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Chi tiết Cáp quang AMP 4FO chính hãng

Cáp quang AMP 4 sợi, Fiber Optic Cable, Outside Plant, OM3, Dielectric Jacket (FO CABLE, OSP, 4Fo OM3 50/125 p/n: 1-1427449-3)

Cáp sợi quang AMP multimode XG ( 850nm laser - 62/125 µm) được thiết kế và kiểm định theo chuẩn TIA/EIA-568-B, Telordia GR-409-CORE, IEC 793-1/794-1, ISO/IEC 11801, và ICEA-640. Do đó cáp sợi quang của AMP luôn thỏa và vượt tất cả các yêu cầu về hiệu suất cho những ứng dụng hiện tại và tương lai chẳng hạn như IEE 802.3 Ethernet (bao gồm chuẩn 10 Gigabit Ethernet), ATM, FDDI…Cáp sợi quang có sẵn nhiều loại như: cáp bọc thép và không bọc thép với cấu trúc dạng ống đơn (single loose tube) và dạng nhiều ống buffer (stranded loose tube).

Cấu trúc dạng ống đơn (single loose tube) sẽ có một ống buffer bên trong sợi cáp, với lớp hợp chất chống thấm nước dạng khô, cùng với một dải thép gấp nếp (loại bọc thép) và lớp vỏ bằng chất polyethylene (MDPE) bên ngoài. Cấu trúc đường kính single loose tube nhỏ tiết kiệm không gian bên trong ống dẫn.

Cấu trúc dạng nhiều ống buffer (stranded loose tube) sẽ có thêm nhiểu lớp đệm gồm nhiều sợi dây căng nhỏ chống nước, và lớp vỏ polyethylene bên ngoài. Vỏ cáp có màu đen và làm bằng chất có ma sát kém giúp dễ dàng trong thi công.

Cáp hoàn toàn đáp ứng những yêu cầu về hiệu suất. Đối với cáp có cấu trúc bọc thép giúp tăng tính chịu lực thích hợp khi chôn trực tiếp.

Cáp sợi quang 4Fo AMP multimode

Tất cả các loại cáp được thiết kế dạng ống đơn với đường kính nhỏ giúp tiết kiệm chỗ hơn. Tất cả thích hợp cho đường cáp trục chính nối những tòa nhà (treo trên không, đi trong ống, hay chôn trực tiếp).

Chuẩn màu theo TIA nhận dạng dễ dàng.

Lớp jacket UV bảo vệ cáp khỏi môi trường khắc nghiệt ngoài trời.

Lớp jacket có ma sát thấp dễ kéo thông qua ống dẫn.

Dowload Catalog sản phẩm: Cáp quang AMP 4 sợi, Fiber Optic Cable, Outside Plant, OM3, Dielectric Jacket (FO CABLE, OSP, 4Fo OM3 50/125 p/n: 1-1427449-3)

Mua bán thiết bị quang Cáp quang AMP 4FO chính hãng

  • Sản phẩm Cáp quang AMP 4FO chính hãng đúng như mô trả trên website (về màu sắc, kiểu dáng, chức năng, giá thành).
  • Giao sản phẩm Cáp quang AMP 4FO chính hãng trong vòng 2h với bán kính 20km trên địa bàn Hà Nội và thành phố Hồ Chí Minh.
  • Vận chuyển, giao hàng Cáp quang AMP 4FO chính hãng tận nơi 19 quận và 5 huyện tại Thành Phố Hồ Chí Minh.
  • Miễn phí bảo hành sản phẩm Cáp quang AMP 4FO chính hãng tại nơi sử dụng trong bán kính 10km nội thành Hà Nội và Hồ Chí Minh.
  • Hỗ trợ, tư vấn, lắp đặt, giá cả mua bán sản phẩm Cáp quang AMP 4FO chính hãng hãy liên hệ qua: Facebook, skype hoặc số điện thoại trên website!

Hà Nội: 024.35511 222 - 024.3551 0427 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Di động: 0966 100 110 - 0936 559898

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa 1, đường Cây Trâm, quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh.

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM TẠI THIETBIQUANG.NET

    Điện thoại: 024.35511222 - Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thietbiquang.net@gmail.com

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Cáp quang AMP 4FO chính hãng")

Cáp quang Multimode khác có thể bạn quan tâm?

Thanh toán thuận tiện khi mua hàng tại thietbiquang.net

0966.100.110