ODF quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, media converter quang, cáp quang

Bộ chuyển đổi RS-232/422/485, Bộ chuyển đổi điện quang

Bộ chuyển đổi RS-232/422/485 sang quang Single mode 60KM UT-2377SM Mã: UT-2377SM Hãng sản xuất: UTEK

Bộ chuyển đổi RS-232/422/485, Bộ chuyển đổi điện quang
Xem ảnh Bộ chuyển đổi RS-232/422/485
(4.9 18)
bởi 10973 người xem
Giá bán: Vui lòng liên hệ
Tình trạng: Có hàng
Code#: 5046
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).
Uy tín trên 15 năm kinh nghiệm về hệ thống cáp quang và công trình điện nhẹ.

04.35511222 - 0966 100 110 - 0936 559898

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Chi tiết Bộ chuyển đổi RS-232/422/485

Bộ chuyển đổi RS-232/422/485 sang quang Single mode 60KM UT-2377SM

Tính năng:

- Bộ chuyển đổi có Kết nối FC, RS-422/485/232

- Tốc độ truyền: 460Kbps, khoảng cách: 60Km.

- Chế độ làm việc: song công/ bán song công không đồng bộ.

- Chế độ máy chủ/máy khách.

- Bước sóng: 820nm multi-mode, 1310nm multi-mode.

- Công suất tiêu thụ : 12dB.

- Nguồn : DC 9V – 200mA

Bộ chuyển đổi RS-232/422/485 sang quang Single mode 60KM UT-2377SM

Mã: UT-2377SM

Hãng sản xuất: UTEK

Sản phẩm được phân phối chính thức tại thietbiquang.net mọi thông tin về sản phẩm vui lòng liên hệ trực tiếp để được tư van và hỗ trợ!

Mua bán thiết bị quang Bộ chuyển đổi RS-232/422/485

  • Sản phẩm Bộ chuyển đổi RS-232/422/485 đúng như mô trả trên website (về màu sắc, kiểu dáng, chức năng, giá thành).
  • Giao sản phẩm Bộ chuyển đổi RS-232/422/485 trong vòng 2h với bán kính 20km trên địa bàn Hà Nội và thành phố Hồ Chí Minh.
  • Vận chuyển, giao hàng Bộ chuyển đổi RS-232/422/485 tận nơi 19 quận và 5 huyện tại Thành Phố Hồ Chí Minh.
  • Miễn phí bảo hành sản phẩm Bộ chuyển đổi RS-232/422/485 tại nơi sử dụng trong bán kính 10km nội thành Hà Nội và Hồ Chí Minh.
  • Hỗ trợ, tư vấn, lắp đặt, giá cả mua bán sản phẩm Bộ chuyển đổi RS-232/422/485 hãy liên hệ qua: Facebook, skype hoặc số điện thoại trên website!

Hà Nội: 024.35511 222 - 024.3551 0427 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Di động: 0966 100 110 - 0936 559898

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa 1, đường Cây Trâm, quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh.

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM TẠI THIETBIQUANG.NET

    Điện thoại: 024.35511222 - Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thietbiquang.net@gmail.com

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Bộ chuyển đổi RS-232/422/485")

Bộ thu phát Video quang khác có thể bạn quan tâm?

Thanh toán thuận tiện khi mua hàng tại thietbiquang.net

0966.100.110