ODF quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, media converter quang, cáp quang

Bộ chuyển đổi quang Optone opt-1201s25 và opt-1202s25, Media converter Optone OPT-1200S25

Media converter quang 1 sợi OPTONE OPT-1200S25 là bộ chuyển đổi quang điện từ quang sang Fast Ethernet (10/100Mbps). Giải pháp mạng cáp quang với cáp đồng với hiểu quả cao và chi phí thấp. Sản phẩm Plug and play dễ dàng sử dụng lắp đặt trong hệ thống mạng nội bộ giúp kéo dài khoảng cách xa đến 120km trên cáp quang Single-mode.

Giá bán: 500.000 VND
Tình trạng: Có hàng
Code#: 5261
Bảo hành: 12 tháng
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).
Uy tín trên 15 năm kinh nghiệm về hệ thống cáp quang và công trình điện nhẹ.

04.35511222 - 0966 100 110 - 0936 559898

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Chi tiết Bộ chuyển đổi quang Optone opt-1201s25 và opt-1202s25

Bộ chuyển đổi quang điện Media Converter Optone OPT-1202S25

Media converter quang 1 sợi OPTONE OPT-1200S25 là bộ media converter quang sang Fast Ethernet (10/100Mbps). Giải pháp mạng cáp quang với cáp đồng với hiểu quả cao và chi phí thấp. Sản phẩm Plug and play dễ dàng sử dụng lắp đặt trong hệ thống mạng nội bộ giúp kéo dài khoảng cách xa đến 120km trên cáp quang Single-mode.

Bộ chuyển đổi quang Optone opt-1201s25 và opt-1202s25

Media converter Optone opt-1201s25 và opt-1202s25

Hình ảnh Media converter Optone opt-1201s25 và opt-1202s25

Bộ chuyển đổi quang điện OPTONE OPT-1200S25 1 cặp gồm 2 bộ:

  • OPTONE OPT-1201S25: Tốc độ 10/100Mbps khoảng cách xa đến 25KM với bước sóng truyền và nhận TX1550-RX1310 Side B
  • OPTONE OPT-1202S25: Tốc độ 10/100Mbps khoảng cách xa đến 25KM với bước sóng truyền và nhận RX1310-TX1550 Side A
  • Optone Model OPT-1200S25 Khoảng cách truyền cáp quang đến 25km với đầu điện RJ45 và chuẩn nối quang: SC
  • Loại cáp quang sử dụng là cáp Single Mode: Dual Fiber
  • Bước sóng quang làm việc: TX-1310, RX-1550 với Tốc độ truyền dữ liệu: 10/100Mbps
  • Chuẩn giao tiếp là: 100Base-TX, 100Base-FX, IEEE802.3u, IEEE 802.3ab, IEEE 802.3x
  • Đèn LED báo: POWER, FX LINK/ACT, 100, TP LINK/ACT, FDX/COL.
  • Điện áp sử dụng: 100 - 240VAC và 50 - 60Hz
  • Kích thước: (mm) 94x70x26mm (DxWxH)
  • Trọng lượng (gam): 500

Chức năng chính:

  1. Chuẩn kết nối IEEE802.3 10Base-T, IEEE802.3u 100Base-TX/FX
  2. Plug and play Tự động kết nối MDI/MDI-X và tự động kết nối 10M/100Mbps
  3. Hỗ trợ truyền dẫn không đồng bộ Full/Half duplex
  4. Sử dụng nguồn AC hoặc DC, Plug-and-play, dễ dàng lắp đặt
  5. Mở rộng khoảng cách từ 25Km lên 120Km (Singlemode)
  6. Có thể lắp trong khung giá tập trung cao 2U, rộng 19 inch (RACK2000)

Mua bán thiết bị quang Bộ chuyển đổi quang Optone opt-1201s25 và opt-1202s25

  • Sản phẩm Bộ chuyển đổi quang Optone opt-1201s25 và opt-1202s25 đúng như mô trả trên website (về màu sắc, kiểu dáng, chức năng, giá thành).
  • Giao sản phẩm Bộ chuyển đổi quang Optone opt-1201s25 và opt-1202s25 trong vòng 2h với bán kính 20km trên địa bàn Hà Nội và thành phố Hồ Chí Minh.
  • Vận chuyển, giao hàng Bộ chuyển đổi quang Optone opt-1201s25 và opt-1202s25 tận nơi 19 quận và 5 huyện tại Thành Phố Hồ Chí Minh.
  • Miễn phí bảo hành sản phẩm Bộ chuyển đổi quang Optone opt-1201s25 và opt-1202s25 tại nơi sử dụng trong bán kính 10km nội thành Hà Nội và Hồ Chí Minh.
  • Hỗ trợ, tư vấn, lắp đặt, giá cả mua bán sản phẩm Bộ chuyển đổi quang Optone opt-1201s25 và opt-1202s25 hãy liên hệ qua: Facebook, skype hoặc số điện thoại trên website!

Hà Nội: 024.35511 222 - 024.3551 0427 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Di động: 0966 100 110 - 0936 559898

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa 1, đường Cây Trâm, quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh.

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM TẠI THIETBIQUANG.NET

    Điện thoại: 024.35511222 - Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thietbiquang.net@gmail.com

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Bộ chuyển đổi quang Optone opt-1201s25 và opt-1202s25")

Bộ chuyển đổi quang 10/100 khác có thể bạn quan tâm?

Thanh toán thuận tiện khi mua hàng tại thietbiquang.net

0966.100.110