ODF quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, media converter quang, cáp quang

Bộ chuyển đổi quang G-Net HHD-120G-20, Converter quang 10/100

Bộ chuyển đổi quang điện GNet HHD-120G-20 chính hãng G-Net Taiwan, Bộ chuyển đổi quang điện 2 sợi quang, tốc độ 10/100mbps, khoảng cách truyền đi xa 20km trên cáp single mode. Media converter G-Net HHD-120G-20 10/100 Base-TX/FX Media Converter 20Km SC Connector (Single mode)

Giá bán: 530.000 VND
Tình trạng: Có hàng
Cảnh báo hàng giả, hàng nhái thương hiệu G-Net Cảnh báo hàng giả thương hiệu G-Net tại Hà Nội
Giá thị trường: 650.000 VND - tiết kiệm: 120.000 VND
Code#: 5205
Bảo hành: 24 tháng
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).
Uy tín trên 15 năm kinh nghiệm về hệ thống cáp quang và công trình điện nhẹ.

04.35511222 - 0966 100 110 - 0936 559898

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Chi tiết Bộ chuyển đổi quang G-Net HHD-120G-20

Bộ chuyển đổi quang G-Net HHD-120G-20

Bộ chuyển đổi quang điện GNet HHD-120G-20 chính hãng G-Net Taiwan, Bộ chuyển đổi quang điện 2 sợi quang tốc độ 10/100mbps, khoảng cách truyền đi xa 20km trên cáp single mode. Bộ sản phẩm G-Net HHD-120G-20 gồm 1 Media converter một nguồn chuẩn 5VDC 1A, sách hướng dẫn sử dụng và phiếu bảo hành chính hãng 2 năm

Converter quang HHD-120G-20

Hình ảnh: Mở hộp sản phẩm Converter quang HHD-120G-20

Tổng quan về sản phẩm converter quang HHD-120G-20

Bộ chuyển đổi quang điện G-Net HHD-120G-20 có 2 giao diện truyền dẫn dữ liệu: giao diện quang với các chuẩn tiếp xúc nhưng phổ biến nhất là chuẩn SC và giao diện sử dụng chuẩn RJ45. Lõi dây dẫn bên trong media converter quang G-Net được làm chất liệu đồng nguyên chất, không hề pha tạp nên chắc chắn mang đến đường truyền dẫn dữ liệu vô cùng nhanh chóng, linh hoạt, ổn định trong một khoảng cách khá xa cho cáp quang Multimode là 2km và cáp quang Singlemode lên đến 20km. Bộ chuyển đổi quang điện G-Net chính hãng còn hoạt động theo mô hình OSI, quá trình chuyển tín hiệu điện thành tín hiệu quang sẽ từ converter quang điện 10/100 Mbps nhận và truyền tải tín hiệu điện trên sợi cáp đồng xoắn đôi thông qua cổng RJ45 sang tín hiệu quang, truyền đi trên sợi cáp quang đến hệ thống mạng bên kia. Vỏ bộ chuyển đổi quang điện G-Net HHD-120G-20 được làm từ hợp kim chắc chắn và bền bỉ nên đáp ứng khả năng chống chịu trước sức tác động cơ học từ quá trình lắp đặt, thi công và môi trường bên ngoài. Đồng thời, nhờ chất liệu này mà media converter Fiber 10/100Mbps có thể ngăn chặn được sự cắn phá của các loài côn trùng, gặm nhấm làm ảnh hưởng đến chất lượng đường truyền tải.

Không những thế, converter quang HHD-120G-20 có thể dễ dàng kết nối giữa hai mạng nội bộ LAN ở hai nơi cách xa nhau nhờ việc chuyển đổi quang sang điện hay ngược lại của converter quang đều không can thiệp vào gói dữ liệu tiếp nhận và truyền đi trên đường truyền tải. Vậy nên, chúng được dùng để truyền tín hiệu hình ảnh của IP camera.

HHD-120G-20 tốc độ 10 100

Hình ảnh bộ chuyển đổi quang G-Net HHD-120G-20

Thông tin sản phẩm in trên tem

Hình ảnh: Thông tin sản phẩm in trên tem

Media converter G-Net chính hãng còn trang bị thêm bộ nhớ cache 1M công nghệ store & forward đảm bảo cho hình ảnh được mượt mà, sắc nét đáp ứng hầu hết yêu cầu ngày càng cao của khách hàng. Sử dụng converter quang đã tạo một mô hình tiết kiệm và hợp lý về chi phí đầu tư thiết bị chuyển mạch ( Switch/ hub) mà vẫn đảm bảo chất lượng hoạt động của mạng. Đặc biệt, chúng còn dành 2 kết nối quang 1 dự phòng và 1 hoạt động, do đó, khi một đường bị sự cố đường còn lại vẫn tiếp tục hoạt động giúp mạng liên tục hoạt động mà không bị gián đoạn. 

 

Bộ sản phẩm chuyển đổi quang điện G-Net Taiwan bao gồm: Media converter một nguồn chuẩn 5VDC 1A, sách hướng dẫn sử dụng và phiếu bảo hành chính hãng 2 năm. Bộ chuyển đổi quang điện G-Net HHD-120G-20 chính hãng 2 sợi quang có tốc độ 10/100mbps và khoảng cách truyền đi xa 20km trên cáp single mode.

Thông tin bộ chuyển đổi quang 2 sợi 10/100 G-Net HHD-120G-20

Media converter G-Net HHD-120G-20 10/100 Base-TX/FX Media Converter 20Km SC Connector (Single mode). Media Converter Ethernet Dual Fiber (Tốc độ 10/100M loại 1 & 2 sợi quang sử dụng cho internet Lan và Camera IP) Sử dụng cho cả cáp quang Multimode khoảng cách đến 2km và Cáp quang Singlemode khoảng cách 20km.

Hãng Sản Xuất : G-NET

Mã sản phẩm: HHD-120G-20

Hỗ trợ loại Cáp Quang: Single mode và Multi mode

Converter Quang Lan: Tốc độ 10/100Mbps

Khoảng cách kết nối: 20 KM

Bảo hành chính hãng : 2 năm và có CO, CQ khi khách hàng cần

bộ chuyển đổi quang 2 sợi 10/100Mbps G-Net HHD-120G-20

Hình ảnh: bộ chuyển đổi quang 2 sợi 10/100Mbps G-Net HHD-120G-20

Các sản phẩm bộ chuyển đổi quang điện loại 1 sợi và 2 sợi tốc độ 10/100M

Fast Ethernet Dual Fiber (Media converter 10/100M loại 2 sợi quang sử dụng cho internet và Camera IP)

Bộ chuyển đổi quang GNet HHD-120G-20 chuyển đổi quang điện 2 sợi tốc độ 10/100 Base-TX/FX khoảng cách truyền xa đến 20Km đầu nối chuẩn SC (Sử dụng cáp quang Single mode & Multimode)

HHD-120G-40 bộ chuyển đổi quang điện 2 sợi tốc độ 10/100 Base-TX/FX khoảng cách truyền xa đến 40Km đầu nối chuẩn SC (Sử dụng cáp quang Single mode & Multimode)

HHD-120G-60 bộ chuyển đổi quang điện 2 sợi tốc độ 10/100 Base-TX/FX khoảng cách truyền xa đến 60Km đầu nối chuẩn SC (Sử dụng cáp quang Single mode & Multimode)

HHD-120G-80 bộ chuyển đổi quang điện 2 sợi tốc độ 10/100 Base-TX/FX khoảng cách truyền xa đến 80Km đầu nối chuẩn SC (Sử dụng cáp quang Single mode & Multimode)

HHD-120G-100 bộ chuyển đổi quang điện 2 sợi tốc độ 10/100 Base-TX/FX khoảng cách truyền xa đến 100Km đầu nối chuẩn SC (Sử dụng cáp quang Single mode & Multimode)

HHD-120G-120 bộ chuyển đổi quang điện 2 sợi tốc độ 10/100 Base-TX/FX khoảng cách truyền xa đến 120Km đầu nối chuẩn SC (Sử dụng cáp quang Single mode & Multimode)

Fast Ethernet Single Fiber (Media converter 10/100M loại 1 sợi quang sử dụng cho internet và Camera IP)

G-Net HHD-110G-20A/B Media Converter chuyển đổi quang điện 1 sợi tốc độ 10/100 Base-TX/FX khoảng cách truyền xa 20Km sử dụng đầu SC (TX=1310 nm) Single mode 1310nm

G-Net HHD-110G-40A/B Media Converter chuyển đổi quang điện 1 sợi tốc độ 10/100 Base-TX/FX khoảng cách truyền xa 40Km sử dụng đầu SC (TX=1310 nm) Single mode 1310nm

G-Net HHD-110G-60A/B Media Converter chuyển đổi quang điện 1 sợi tốc độ 10/100 Base-TX/FX khoảng cách truyền xa 60Km sử dụng đầu SC (TX=1490 nm) Single mode 1310nm

G-Net HHD-110G-80A/B Media Converter chuyển đổi quang điện 1 sợi tốc độ 10/100 Base-TX/FX khoảng cách truyền xa 80Km sử dụng đầu SC (TX=1490 nm) Single mode 1310nm

G-Net HHD-110G-100A/B Media Converter chuyển đổi quang điện 1 sợi tốc độ 10/100 Base-TX/FX khoảng cách truyền xa 100Km sử dụng đầu SC (TX=1490 nm) Single mode 1310nm

G-Net HHD-110G-120A/B Media Converter chuyển đổi quang điện 1 sợi tốc độ 10/100 Base-TX/FX khoảng cách truyền xa 120Km sử dụng đầu SC (TX=1490 nm) Single mode 1310nm

Sản phẩm chính hãng G-Net Đài LoanCO, CQ cho công trình, dự án bảo hành: 24 tháng

>>Xem thêm: Bộ chuyển đổi quang điện là gì? Bộ chuyển đổi quang điện 10/100/1000M

Các ứng dụng phổ biến của Converter quang

Các sản phẩm nổi bật của hãng G-NET

Bảng giá converter quang hãng G-NET năm 2017

Mua bán thiết bị quang Bộ chuyển đổi quang G-Net HHD-120G-20

  • Sản phẩm Bộ chuyển đổi quang G-Net HHD-120G-20 đúng như mô trả trên website (về màu sắc, kiểu dáng, chức năng, giá thành).
  • Giao sản phẩm Bộ chuyển đổi quang G-Net HHD-120G-20 trong vòng 2h với bán kính 20km trên địa bàn Hà Nội và thành phố Hồ Chí Minh.
  • Vận chuyển, giao hàng Bộ chuyển đổi quang G-Net HHD-120G-20 tận nơi 19 quận và 5 huyện tại Thành Phố Hồ Chí Minh.
  • Miễn phí bảo hành sản phẩm Bộ chuyển đổi quang G-Net HHD-120G-20 tại nơi sử dụng trong bán kính 10km nội thành Hà Nội và Hồ Chí Minh.
  • Hỗ trợ, tư vấn, lắp đặt, giá cả mua bán sản phẩm Bộ chuyển đổi quang G-Net HHD-120G-20 hãy liên hệ qua: Facebook, skype hoặc số điện thoại trên website!

Hà Nội: 024.35511 222 - 024.3551 0427 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Di động: 0966 100 110 - 0936 559898

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa 1, đường Cây Trâm, quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh.

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM TẠI THIETBIQUANG.NET

    Điện thoại: 024.35511222 - Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thietbiquang.net@gmail.com

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Bộ chuyển đổi quang G-Net HHD-120G-20")

Bộ chuyển đổi quang 10/100 khác có thể bạn quan tâm?

Thanh toán thuận tiện khi mua hàng tại thietbiquang.net

0966.100.110