ODF quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, media converter quang, cáp quang

Bộ chuyển đổi quang điện Wintop WT-8110, Converter quang Wintop WT-8110

Converter quang Wintop WT-8110 là dòng sản phẩm tiếp theo của dòng converter quang 10/100 Mbps, phổ biến và nổi tiếng về độ bền cũng như giá cả rất cạnh tranh là Wintop WT-8110 có khả năng kết nối ở khoảng cách 25km với cáp quang đơn mốt hoặc 2km với cáp quang đa mốt, ở tốc độ 10/100Mbps, đầu nối quang theo chuẩn SC

Giá bán: 650.000 VND
Tình trạng: Có hàng
Code#: 5116
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).
Uy tín trên 15 năm kinh nghiệm về hệ thống cáp quang và công trình điện nhẹ.

04.35511222 - 0966 100 110 - 0936 559898

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Chi tiết Bộ chuyển đổi quang điện Wintop WT-8110

Bộ chuyển đổi quang điện Wintop WT-8110

Bộ chuyển đổi quang điện WT-8110 chuyển đổi từ tín hiệu quang (có thể từ cáp quang singlemode hoặc multimode, tùy loại cáp và nhu cầu sử dụng) chuyển sang tín hiệu điện (đầu nối RJ45)
Converter quang Wintop WT-8110 giúp mở rộng khoảng cách mạng nội bộ hay giữa 2 văn phòng hoặc tòa nhà của bạn từ vài km cho đến hàng trăm km.
Cho đến nay thì việc sử dụng converter quang được xem là giải pháp kinh tế nhất, đơn giản nhất và hiệu quả nhất cho dù bạn phát triển trên hạ tầng mạng sẵn có hay xây dựng một mạng LAN cáp quang mới hoàn toàn.
Bộ chuyển đổi quang điện Wintop WT-8110
Hình ảnh: Bộ chuyển đổi quang điện Wintop WT-8110

Đặc điểm converter quang Wintop WT-8110

1. Đặc điểm chung là transparent toàn bộ các gói tin
- Hỗ trợ việc chuyển khung cut-through cho độ trễ thấp
- Hỗ trợ chuyển đổi nguyên trạng cho độ trễ cực thấp
- Cho phép flow control hoạt động ở chế độ full hoặc half duplex
- Giám sát băng thông
- Quản lý chuyển tiếp gói tin 1600 bytes
- Tuỳ chọn chuyển tiếp các gói tin phân mảnh
2. Hỗ trợ chuẩn 100Base-FX
3.Tích hợp 128Kb RAM làm bộ nhớ đệm
4.Chức năng tự động MDI-MDIX
5. Hỗ trợ chức năng link fault pass through(LFP)
6. Hỗ trợ chức năng cảnh báo lỗi khi converter quang bên kia bị lỗi (tùy chọn)
7. Đèn LED hiển thị kết nối/tình trạng full/half duplex, tốc độ 10/100M
8. Hỗ trợ cấu hình EEPROM (optional)
9. Khoảng cách tối đa lên đến 120 km (đặt hàng tùy vào nhu cầu)

Thông tin đặt hàng converter quang Wintop WT-8110

Converter quang tốc độ 10/100M, 1 cổng quang FX & 1 cổng điện RJ45
10/100M1310nm dual fiber 1*9 MM 2Km WT-8110MA-11-2
10/100M 1310nm dual fiber 1*9 SM 20Km WT-8110SA-11-20
10/100M 1310nm dual fiber 1*9 SM 40Km WT-8110SA-11-40
10/100M 1310nm dual fiber 1*9 SM 60Km WT-8110SA-11-60
10/100M 1*9 1550nm DFB dual fiber 1*9 80Km WT-8110SA-11-80
10/100M 1*9 1550nm DFB dual fiber 1*9 100Km WT-8110SA-11-100
10/100M 1*9 1550nm DFB dual fiber 1*9 120Km with APD WT-8110SA-11-120
10/100M 1*9 BiDi SM 20Km TX1310/RX1550nm WT-8110SB-11-20A
10/100M 1*9 BiDi SM 20Km TX1550/RX1310nm WT-8110SB-11-20B
10/100M 1*9 BiDi SM 40Km TX1310/RX1550nm WT-8110SB-11-40A
10/100M 1*9 BiDi SM 40Km TX1550/RX1310nm WT-8110SB-11-40B
10/100M 1*9 BiDi SM 60KM TX1310/RX1550nm WT-8110SB-11-60A
10/100M 1*9 BiDi SM 60Km TX1550/RX1310nm WT-8110SB-11-60B
10/100M 1*9 BiDi SM 80KM TX1310/RX1550nm WT-8110SB-11-80A
10/100M 1*9 BiDi SM 80Km TX1550/RX1310nm WT-8110SB-11-80B
Converter quang tốc độ 10/100M, 1 cổng quang FX & 2 cổng điện RJ45
10/100M1310nm dual fiber 1*9 MM 2Km WT-8110MA-12-2
10/100M 1310nm dual fiber 1*9 SM 20Km WT-8110SA-12-20
10/100M 1310nm dual fiber 1*9 SM 40Km WT-8110SA-12-40
10/100M 1310nm dual fiber 1*9 SM 60Km WT-8110SA-12-60
10/100M 1*9 1550nm DFB dual fiber 1*9 80Km WT-8110SA-12-80
10/100M 1*9 1550nm DFB dual fiber 1*9 100Km WT-8110SA-12-100
10/100M 1*9 1550nm DFB dual fiber 1*9 120Km with APD WT-8110SA-12-120
10/100M 1*9 BiDi SM 20Km TX1310/RX1550nm WT-8110SB-12-20A
10/100M 1*9 BiDi SM 20Km TX1550/RX1310nm WT-8110SB-12-20B
10/100M 1*9 BiDi SM 40Km TX1310/RX1550nm WT-8110SB-12-40A
10/100M 1*9 BiDi SM 40Km TX1550/RX1310nm WT-8110SB-12-40B
10/100M 1*9 BiDi SM 60KM TX1310/RX1550nm WT-8110SB-12-60A
10/100M 1*9 BiDi SM 60Km TX1550/RX1310nm WT-8110SB-12-60B
10/100M 1*9 BiDi SM 80KM TX1310/RX1550nm WT-8110SB-12-80A
10/100M 1*9 BiDi SM 80Km TX1550/RX1310nm WT-8110SB-12-80B
Converter quang tốc độ 10/100M, 1 cổng quang FX & 4 cổng điện RJ45
10/100M1310nm dual fiber 1*9 MM 2Km WT-8110MA-14-2
10/100M 1310nm dual fiber 1*9 SM 20Km WT-8110SA-14-20
10/100M 1310nm dual fiber 1*9 SM 40Km WT-8110SA-14-40
10/100M 1310nm dual fiber 1*9 SM 60Km WT-8110SA-14-60
10/100M 1*9 1550nm DFB dual fiber 1*9 80Km WT-8110SA-14-80
10/100M 1*9 1550nm DFB dual fiber 1*9 100Km WT-8110SA-14-100
10/100M 1*9 1550nm DFB dual fiber 1*9 120Km with APD WT-8110SA-14-120
10/100M 1*9 BiDi SM 20Km TX1310/RX1550nm WT-8110SB-14-20A
10/100M 1*9 BiDi SM 20Km TX1550/RX1310nm WT-8110SB-14-20B
10/100M 1*9 BiDi SM 40Km TX1310/RX1550nm WT-8110SB-14-40A
10/100M 1*9 BiDi SM 40Km TX1550/RX1310nm WT-8110SB-14-40B
10/100M 1*9 BiDi SM 60KM TX1310/RX1550nm WT-8110SB-14-60A
10/100M 1*9 BiDi SM 60Km TX1550/RX1310nm WT-8110SB-14-60B
10/100M 1*9 BiDi SM 80KM TX1310/RX1550nm WT-8110SB-14-80A
10/100M 1*9 BiDi SM 80Km TX1550/RX1310nm WT-8110SB-14-80B

Download Catalogue Converter WT8110

Mua bán thiết bị quang Bộ chuyển đổi quang điện Wintop WT-8110

  • Sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện Wintop WT-8110 đúng như mô trả trên website (về màu sắc, kiểu dáng, chức năng, giá thành).
  • Giao sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện Wintop WT-8110 trong vòng 2h với bán kính 20km trên địa bàn Hà Nội và thành phố Hồ Chí Minh.
  • Vận chuyển, giao hàng Bộ chuyển đổi quang điện Wintop WT-8110 tận nơi 19 quận và 5 huyện tại Thành Phố Hồ Chí Minh.
  • Miễn phí bảo hành sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện Wintop WT-8110 tại nơi sử dụng trong bán kính 10km nội thành Hà Nội và Hồ Chí Minh.
  • Hỗ trợ, tư vấn, lắp đặt, giá cả mua bán sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện Wintop WT-8110 hãy liên hệ qua: Facebook, skype hoặc số điện thoại trên website!

Hà Nội: 024.35511 222 - 024.3551 0427 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Di động: 0966 100 110 - 0936 559898

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa 1, đường Cây Trâm, quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh.

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM TẠI THIETBIQUANG.NET

    Điện thoại: 024.35511222 - Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thietbiquang.net@gmail.com

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Bộ chuyển đổi quang điện Wintop WT-8110")

Bộ chuyển đổi quang 10/100 khác có thể bạn quan tâm?

Thanh toán thuận tiện khi mua hàng tại thietbiquang.net

0966.100.110