ODF quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, media converter quang, cáp quang

Bộ chuyển đổi quang điện TP- Link WDM MC111CS, Media converter TP- Link WDM MC111CS

Bộ chuyển đổi quang điện TP- Link WDM 10/100Mbps MC111CS Những Tính Năng Nổi Bật: Tương thích với các chuẩn 802.3u 10/100Base-TX, 100Base-FX Tính năng Link Fault Passthrough và Far End Fault giảm thiểu sự mất mát gây ra bởi các liên kết lỗi rất kịp thời Được thông qua công nghệ WDM, truyền và nhận dữ liệu trên một sợi quang

Giá bán: 1.000.000 VND
Tình trạng: Có hàng
Code#: 5076
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).
Uy tín trên 15 năm kinh nghiệm về hệ thống cáp quang và công trình điện nhẹ.

04.35511222 - 0966 100 110 - 0936 559898

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Chi tiết Bộ chuyển đổi quang điện TP- Link WDM MC111CS

Bộ chuyển đổi quang điện TP- Link WDM 10/100Mbps MC111CS

-Bo-chuyen-quang-dien-tp-link-10-100-1

-Bo-chuyen-quang-dien-tp-link-10-100

Hình ảnh: Bộ chuyển đổi quang điện TP- Link WDM 10/100Mbps MC111CS

Giới thiệu sản phẩm:

Bộ chuyển đổi quang điện TP- Link WDM 10/100Mbps MC111CS là một bộ chuyển đổi quang điện được thiết kế để chuyển đổi các phương tiện truyền thông 100BASE-FX cáp quang sang 100BASE-TX cáp đồng và ngược lại. Với công nghệ WDM, MC111CS chỉ cần với 1 sợi cáp quang để thực hiện truyền và nhận dữ liệu, điều này sẽ tiết kiệm cho bạn một nửa chi phí mua cáp sử dụng. Thiết kế theo chuẩn IEEE 802.3u 10/100Base-TX và 100Base-FX. TP-Link MC111CS là thiết kế để sử dụng với cáp quang chế độ multi-mode dùng trong kiểu kết nối SC-type. MC111CS hỗ trợ đặc tính tia laser bước sóng dài(LX) khi tốc độ chuyển tiếp dây dẫn đầy đủ. Làm việc ở bước sóng 1550nm khi truyền dữ liệu và ở bước sóng 1310nm khi nhận dữ liệu. Vì vậy, các thiết bị đầu cuối khác muốn kết hợp với converter MC111CS nên làm việc ở bước sóng 1310nm khi truyền dữ liệu và ở 1550nm khi nhận dữ liệu, Thiết bị MC112CS của TP-LINK là một ví dụ có thể kết hợp được với MC111CS
Những đặc tính khác của sản phẩm này đó là khả năng sử dụng độc lập(không yêu cầu các bộ phận chủ yếu khác) hoặc với bộ khung của hệ thống TP-LINK 19 tự động MDI/MDI-X cho cổng TX, tự động điều chỉnh chế độ duplex trên cổng TX và thể hiện trạng thái bảng điều khiển phía trước các đèn LED. MC110CS sẽ truyền tải như cáp quang với với khoảng cách rất lớn, nếu sử dụng cáp quang ở chế độ single-mode có thể lên tới khoảng cách 20km

Tính năng:

  • Tự động điều chỉnh tốc độ 10/100Mbps và tự động MDI / MDIX cho cổng TX
  • Cung cấp cấu hình chuyển mạch của chế độ truyền Bán song công / Song công cho cổng FX
  • Tính năng Link Fault Passthrough và Far End Fault giảm thiểu sự mất mát gây ra bởi những liên kết lỗi rất kịp thời
  • Được thông qua công nghệ WDM, truyền và nhận dữ liệu trên một sợi quang
  • Mở rộng khoảng cách cáp quang lên tới 20km
  • Dễ dàng xem và giám sát hoạt động của mạng qua chỉ dẫn trên đèn LED
  • Cung cấp điện ở bên ngoài

Thông số kỹ thuật:

Bộ chuyển đổi quang điện TP- Link WDM 10/100Mbps MC111CS

Mua bán thiết bị quang Bộ chuyển đổi quang điện TP- Link WDM MC111CS

  • Sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện TP- Link WDM MC111CS đúng như mô trả trên website (về màu sắc, kiểu dáng, chức năng, giá thành).
  • Giao sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện TP- Link WDM MC111CS trong vòng 2h với bán kính 20km trên địa bàn Hà Nội và thành phố Hồ Chí Minh.
  • Vận chuyển, giao hàng Bộ chuyển đổi quang điện TP- Link WDM MC111CS tận nơi 19 quận và 5 huyện tại Thành Phố Hồ Chí Minh.
  • Miễn phí bảo hành sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện TP- Link WDM MC111CS tại nơi sử dụng trong bán kính 10km nội thành Hà Nội và Hồ Chí Minh.
  • Hỗ trợ, tư vấn, lắp đặt, giá cả mua bán sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện TP- Link WDM MC111CS hãy liên hệ qua: Facebook, skype hoặc số điện thoại trên website!

Hà Nội: 024.35511 222 - 024.3551 0427 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Di động: 0966 100 110 - 0936 559898

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa 1, đường Cây Trâm, quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh.

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM TẠI THIETBIQUANG.NET

    Điện thoại: 024.35511222 - Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thietbiquang.net@gmail.com

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Bộ chuyển đổi quang điện TP- Link WDM MC111CS")

Bộ chuyển đổi quang 10/100 khác có thể bạn quan tâm?

Thanh toán thuận tiện khi mua hàng tại thietbiquang.net

0966.100.110