ODF quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, media converter quang, cáp quang

Bộ chuyển đổi quang điện OPT-2100 Serial, Media converter quang điện OPT-2100

OPT-2100 Gigabit phương tiện truyền thông chuyển đổi hỗ trợ hai loại phương tiện truyền thông cho kết nối mạng như 1000Base-T và 1000Base-SX/LX fiber.The phương tiện truyền thông chuyển đổi được sử dụng để chuyển đổi một loại tín hiệu phương tiện truyền thông để loại hình khác tương đương cho phép hai kiểu được kết nối dễ dàng và không tốn kém. Converter có thể được sử dụng như một đơn vị độc lập hoặc như là một slide-in module khi 19 "chuyển đổi giá (lên đến 16 đơn vị) để sử dụng tại một tủ quần áo dây trung tâm.

Giá bán: Vui lòng liên hệ
Tình trạng: Có hàng
Code#: 5020
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).
Uy tín trên 15 năm kinh nghiệm về hệ thống cáp quang và công trình điện nhẹ.

04.35511222 - 0966 100 110 - 0936 559898

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Chi tiết Bộ chuyển đổi quang điện OPT-2100 Serial

Bộ chuyển đổi quang điện OPT-2100 Serial 1000Base-TX to 1000Base-FX converter

Giới Thiệu sản phẩm
Bộ chuyển đổi quang điện Gigabit OPT-2100 phương tiện truyền thông chuyển đổi hỗ trợ hai loại phương tiện truyền thông cho kết nối mạng như 1000Base-T và 1000Base-SX/LX fiber.The phương tiện truyền thông chuyển đổi được sử dụng để chuyển đổi một loại tín hiệu phương tiện truyền thông để loại hình khác tương đương cho phép hai kiểu được kết nối dễ dàng và không tốn kém. Converter quang có thể được sử dụng như một đơn vị độc lập hoặc như là một slide-in module khi 19 "chuyển đổi giá (lên đến 16 đơn vị) để sử dụng tại một tủ quần áo dây trung tâm.
Các tính năng chính
- Hỗ trợ 1000 Base-T và 1000Base-SX/LX
- Ứng dụng độc lập hoặc hỗn hợp
- RoHS
Thông số kỹ thuật
- Phù hợp với chuẩn: IEEE 802.3z AB 1000 Base-T, 1000Base-SX/LX
- Tốc độ truyền dữ liệu ¡G2000Mbps cho Full-duplex ở tốc độ 1000Mbps
- cáp UTP: Cat. 5 cáp và lên đến 100m
- 1000SX ¡G50/125, 62.5/125 hoặc 100/140 bảng gm đa phương thức
- 1000LX ¡G8.3/125, 8.7/125, 9/125 hoặc 10/125 bảng gm đơn mode
- Flow Control
- TP NWay
- sợi 1000 Full-duplex tại Auto hoặc quân chế độ
- LED chỉ thị: FX LINK, FX FDX, TP LINK, TP FDX, ACT, PWR
- Yêu cầu điện ¡G2A @ 5VDC
- Nhiệt độ ¡G0 ~ 50 ¢ XC
- Độ ẩm ¡G5 ~ 90%
- Kích thước ¡G26.2 (H) x 81 (W) x 105 (D) mm
- Trọng lượng: 0.5kg
- Chứng nhận: FCC Part 15 Class A & CE Mark
- An toàn: CE

Các sản phẩm khác cùng loại:

OPT-2100 1000M Multi-mode 850nm 550m
OPT-2100S20 1000M Single-mode 1310nm 20km
OPT-2100S40 1000M Single-mode 1310nm 40km
OPT-2100S80 1000M Single-mode 1550nm 80km
OPT-3100S20 1000M Single-mode WDM 1310/1550nm 20km
OPT-3100S40 1000M Single-mode WDM 1310/1550nm 20km

Mua bán thiết bị quang Bộ chuyển đổi quang điện OPT-2100 Serial

  • Sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện OPT-2100 Serial đúng như mô trả trên website (về màu sắc, kiểu dáng, chức năng, giá thành).
  • Giao sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện OPT-2100 Serial trong vòng 2h với bán kính 20km trên địa bàn Hà Nội và thành phố Hồ Chí Minh.
  • Vận chuyển, giao hàng Bộ chuyển đổi quang điện OPT-2100 Serial tận nơi 19 quận và 5 huyện tại Thành Phố Hồ Chí Minh.
  • Miễn phí bảo hành sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện OPT-2100 Serial tại nơi sử dụng trong bán kính 10km nội thành Hà Nội và Hồ Chí Minh.
  • Hỗ trợ, tư vấn, lắp đặt, giá cả mua bán sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện OPT-2100 Serial hãy liên hệ qua: Facebook, skype hoặc số điện thoại trên website!

Hà Nội: 024.35511 222 - 024.3551 0427 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Di động: 0966 100 110 - 0936 559898

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa 1, đường Cây Trâm, quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh.

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM TẠI THIETBIQUANG.NET

    Điện thoại: 024.35511222 - Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thietbiquang.net@gmail.com

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Bộ chuyển đổi quang điện OPT-2100 Serial")

Bộ chuyển đổi quang 10/100/1000 khác có thể bạn quan tâm?

Thanh toán thuận tiện khi mua hàng tại thietbiquang.net

0966.100.110