ODF quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, media converter quang, cáp quang

Bộ chuyển đổi quang điện 10/100/1000 1 Slot SFP, Media converter G-Net HHD-2201-SFP

Bộ chuyển đổi quang điện 10/100/1000 1 Slot SFP G-Net HHD-2201-SFP chính hãng mang thương hiệu Gnet, được phân phối độc quyền bởi Thietbiquang.net với giá thành tốt nhất trên thị trường.

Giá bán: Vui lòng liên hệ
Tình trạng: Có hàng
Cảnh báo hàng giả, hàng nhái thương hiệu G-Net Cảnh báo hàng giả thương hiệu G-Net tại Hà Nội
Code#: 5246
Bảo hành: 24 tháng
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).
Uy tín trên 15 năm kinh nghiệm về hệ thống cáp quang và công trình điện nhẹ.

04.35511222 - 0966 100 110 - 0936 559898

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Chi tiết Bộ chuyển đổi quang điện 10/100/1000 1 Slot SFP

Bộ chuyển đổi quang điện 10/100/1000 1 Slot SFP   HHD-2201-SFP

Bộ chuyển đổi quang điện 10/100/1000 1 Slot SFP G-Net chính hãng được phân phối độc quyền bởi thietbiquang.net với giá thành cạnh tranh nhất thị trường hiện nay.

Tổng quan về sản phẩm converter quang HHD-2201-SFP

Bộ chuyển đổi quang điện G-Net chính hãng là một trong những thiết bị không thể thiếu đối với hệ thống cáp mạng với 2 giao diện truyền dẫn: cáp đồng và cáp quang, nó nhận tín hiệu từ môi trường truyền dẫn này truyền sang môi trường truyền dẫn kia. Chúng có thể chuyển tín hiệu Ethernet tương thích với cáp sợi quang Cat5, Cat5e, Cat6 ( tín hiệu điện) sang tín hiệu quang. Thiết bị media converter G-Net HHD-2201-SFP bao gồm 2 cổng quang, với việc cung cấp một cổng 1000BASE-T với đầu nối RJ-45, một cổng SFPPort hỗ trợ nhiều chế độ sợi đơn. Đặc biệt, converter quang chính hãng G-NET đáp ứng được hầu hết các tiêu chuẩn quốc tế như sau: IEEE 802.3 10BASE-T, 802.3u 1000BASE-TX, 1000BASE-FX Ethernet nên khách hàng đã và đang sử dụng thiết bị vô cùng hài lòng về chất lượng và hiệu suất của chúng.
Cấu tạo của converter quang chính hãng G-Net khá đơn giản nhưng từng bộ phận, chi tiết đều được lựa chọn chất liệu cực kỳ kỹ càng và tinh tế. Lõi dây dẫn thông tin được làm bằng chất liệu đồng nguyên chất, tinh khiết nâng cao khả năng truyền tín hiệu trong một khoảng cách xa một cách nhanh nhất, ổn định và không bị ngắt quãng bởi bất cứ lý do gì. Vỏ của bộ chuyển đổi quang điện G-Net HHD-2201-SFP được làm bằng hợp kim, bao phủ một lớp sơn tĩnh điện vừa có khả năng chống chịu trước những tác động cơ học diễn ra trong quá trình lắp đặt hay sự ảnh hưởng tiêu cực của môi trường, thời tiết.
media converter 1 slot sfp HHD-2201-SFP
 
Hình ảnh: Bộ chuyển đổi quang điện 10/100/1000 1 Slot SFP HHD-2201-SFP
Mặt khác, bộ chuyển đổi quang điện chính hãng G-Net còn trang bị thêm đèn LED để kiểm tra tín hiệu về các chức năng của thiết bị giúp cho người sử dụng có thể dễ dàng kiểm tra thường xuyên tần suất hoạt động của thiết bị và từ đó điều chỉnh, sửa chữa chúng một cách hợp lý và hiệu quả.
Với tốc độ Ethernet 10/100/1000 Mbps, bộ chuyển đổi quang điện 10/100/1000 1 Slot SFP G-Net có thể mở rộng khoảng cách truyền tín hiệu của mạng từ 1000M qua dây đồng đến 120km mà không cần sự hỗ trợ của bất kỳ một bộ chuyển đổi ( Switch/ Hub) nào khác. Nhờ vậy, khi sử dụng media converter G-Net chính hãng, người dùng có thể tiết kiệm được chi phí đầu tư, cũng như mang đến sự hoạt động mạng hiệu quả với chi phí thấp nhất có thể.
Chính vì những đặc trưng nổi bật trên đây nên bộ chuyển đổi quang điện G-Net chính hãng được nhiều khách hàng ứng dụng phổ biến trong hệ thống mạng internet cáp quang, hệ thống mạng LAN cáp quang, camera giám sát trên diện rộng, hệ thống truyền thông đa chức năng diện rộng và truyền thông công nghiệp sử dụng trong các trạm điện.

Thông  số kỹ thuật:  Bộ chuyển đổi quang điện 10/100/1000 1 Slot SFP HHD-2201-SFP

- Hãng sản xuất: G-Net Taiwain
- Tiêu chuẩn : IEEE 802.3 10BASE-T IEEE 802.3u 100BASE-TX, 100BASE-FX
- Mạng Truyền thông: 1000BASE-T: 2-cặp UTP Cat. 3, 4, 5, tối đa 100 m (328 ft) 1000BASE-TX: 2-cặp UTP Cat. 5 đến 100 m (1000 m) 1000BASE-FX: 50 / 125μm hoặc cáp quang đa mode 62.5 / 125μm, lên đến 2 km 9 / 125μm hoặc cáp quang 10 / 125μm một chiều, lên đến 120 km
- Giao thức : CSMA/CD
- Số của cổng : 1000BASE-TX ,MDIX 1 x 1000BASE-FX
- Tốc độ truyền dữ liệu trong mạng : 1000Mbps (Full-Duplex)
- Đèn LED chẩn đoán : 
- Mỗi đơn vị: điện
- Mỗi cổng: Link / Activity, Full-duplex / Collision, Tốc độ (chỉ dành cho cổng TX)
- Kết nối : UTP RJ-45, đầu nối cáp SC / ST
- Chế độ cáp :
- Chế độ đa: 50/125, 62.5 / 125 hoặc 100/140 μm
- Single-mode: 8.3 / 125, 8.7 / 125, 9/125 hoặc 10/125 μm
- Nguồn điện: 
- Internal 110-265VAC 48VDC
- Kích thước (WxDxH):  111 x 140 x 30 mm
- Nhiệt độ : 
- Vận hành: 0 ~ 40 o C
- Bảo quản: -10 ~ 70 o C
- Dung lượng lưu trữ : 5% ~ 90% RH
Moi thông tin về sản phẩm xin vui lòng liên hệ trực tiếp với chúng tôi theo các số Hotline trên Website để được tư vấn và hỗ trợ tốt nhất về sản phẩm.
>>Xem thêm:
Tìm hiểu về thương hiệu G-NET

Mua bán thiết bị quang Bộ chuyển đổi quang điện 10/100/1000 1 Slot SFP

  • Sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện 10/100/1000 1 Slot SFP đúng như mô trả trên website (về màu sắc, kiểu dáng, chức năng, giá thành).
  • Giao sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện 10/100/1000 1 Slot SFP trong vòng 2h với bán kính 20km trên địa bàn Hà Nội và thành phố Hồ Chí Minh.
  • Vận chuyển, giao hàng Bộ chuyển đổi quang điện 10/100/1000 1 Slot SFP tận nơi 19 quận và 5 huyện tại Thành Phố Hồ Chí Minh.
  • Miễn phí bảo hành sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện 10/100/1000 1 Slot SFP tại nơi sử dụng trong bán kính 10km nội thành Hà Nội và Hồ Chí Minh.
  • Hỗ trợ, tư vấn, lắp đặt, giá cả mua bán sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện 10/100/1000 1 Slot SFP hãy liên hệ qua: Facebook, skype hoặc số điện thoại trên website!

Hà Nội: 024.35511 222 - 024.3551 0427 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Di động: 0966 100 110 - 0936 559898

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa 1, đường Cây Trâm, quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh.

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM TẠI THIETBIQUANG.NET

    Điện thoại: 024.35511222 - Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thietbiquang.net@gmail.com

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Bộ chuyển đổi quang điện 10/100/1000 1 Slot SFP")

Bộ chuyển đổi quang 10/100/1000 khác có thể bạn quan tâm?

Thanh toán thuận tiện khi mua hàng tại thietbiquang.net

0966.100.110