ODF quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, media converter quang, cáp quang

Bộ chuyển đổi quang điện 10/100 1 sợi quang HHD-110G-20A/B, Converter quang

Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi quang Sản xuất bởi Gnet đài loan. được phân phối và cung cấp độc quyền miền bắc bởi Công ty CP phát triển công nghệ hợp nhất. Media converter quang 1 sợi quang tốc độ 10/100. được thiết kế nhỏ gọn, kích thước chỉ 30 mm (H) * 110 mm (W) * 140 mm (D) phụ hợp nhiều điều kiện, yêu cầu kỹ tính của đa số khách hàng từ dễ tính đến khó tính.

Giá bán: 580.000 VND
Tình trạng: Có hàng
Cảnh báo hàng giả, hàng nhái thương hiệu G-Net Cảnh báo hàng giả thương hiệu G-Net tại Hà Nội
Code#: 5198
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).
Uy tín trên 15 năm kinh nghiệm về hệ thống cáp quang và công trình điện nhẹ.

04.35511222 - 0966 100 110 - 0936 559898

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Chi tiết Bộ chuyển đổi quang điện 10/100 1 sợi quang HHD-110G-20A/B

Bộ chuyển đổi quang điện 10/100 1 sợi quang Gnet HHD-110G-20A/B

Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi quang 10/100 gồm 1 cặp truyền nhận mã GNet HHD-110G-20A/B (HHD-110G-20AHHD-110G-20B) sản phẩm được sản xuất bởi Gnet đài loan và được phân phối và cung cấp độc quyền miền bắc bởi Công ty CP phát triển công nghệ hợp nhất. Media converter quang 1 sợi quang tốc độ 10/100Mbps. được thiết kế nhỏ gọn, kích thước chỉ 30 mm (H) * 110 mm (W) * 140 mm (D) phụ hợp nhiều điều kiện, yêu cầu kỹ tính của đa số khách hàng từ dễ tính đến khó tính. Với nhiều tính năng vượt trội hơn các dòng bộ chuyển đổi quang điện trên thị trường gần như bộ chuyển đổi quang Gnet đã có những vị thế nhất định.

HHD-110G-20-B

Converter quang HHD-110G-20-A-B

Hình ảnh: Bộ chuyển đổi quang điện HHD-110G-20A/B

Bộ chuyển đổi quang điện 10/100 1 sợi

Hình Ảnh: Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi quang HHD-110G-20A/B

Thông Số Kỹ thuật Bộ chuyển đổi quang điện:

- Chế độ truy cập: 1000Mbps Gigabit Ethernet

- Tiêu chuẩn: EEE802.3ab 1000Base-T, IEEE802.3z 1000Base-SX / LX Gigabit thernet, IEEE802.1qVLAN, IEEE802.1p QoS, IEEE802.1d Spanning Tree

- Bước sóng: 850nm / 1310nm / 1550nm

- khoảng cách truyền: Dual-sợi đa mode: 220m (sợi kích thước: 62.5 / 125μm) / 550m (kích thước sợi: 50 / 125μm) Dual cáp quang single-mode: 25/40/60 / 80km. Single cáp quang single-mode: 25/40Km Thể loại 5 cặp xoắn: 100m

- Hải cảng: Một kết nối RJ45, kết nối với loại-5 STP / UTP cáp xoắn đôi. Một cổng quang: Multi-mode SC / ST (kích thước sợi: 50,62.5 / 125μm) Độc thân chế độ SC (kích thước sợi: 9 / 125μm)

- Thời gian chễ: <10us

- BER: <10-9

- MTBF: 100.000 giờ. PWR (cung cấp điện); FX LINK / ACT (liên kết quang học / hành động)

- LED: FDX (FX full duplex) ; TP LINK / ACT (cặp xoắn liên kết / hành động) TP 1000 (tốc độ truyền 1000M của cặp xoắn), TP 100 (tốc độ truyền 100M của cặp xoắn)

- Nguồn Điện: AC220 0.5A / DC-48 (built-in)

- Công suất tiêu thụ: 5W

- Nhiệt độ hoạt động: -10 ~ 55ºC

- Độ ẩm hoạt động: 5% ~ 90%

- Nhiệt độ duy trì: -40 ~ 70ºC

- Độ ẩm duy trì: 5% ~ 90% không ngưng tụ

- Kích thước: 26 mm (H) * 70 mm (W) * 94 mm (D) (nguồn cung cấp điện bên ngoài). 30 mm (H) * 110 mm (W) * 140 mm (D) (cung cấp điện nội bộ)

Nếu các bạn thấy rằng Bộ chuyển đổi quang điện 1 sợi quang chưa đủ đáp ứng nhu cầu thì xem thêm bộ chuyển đổi quang điện 2 sợi quang.

Mua bán thiết bị quang Bộ chuyển đổi quang điện 10/100 1 sợi quang HHD-110G-20A/B

  • Sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện 10/100 1 sợi quang HHD-110G-20A/B đúng như mô trả trên website (về màu sắc, kiểu dáng, chức năng, giá thành).
  • Giao sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện 10/100 1 sợi quang HHD-110G-20A/B trong vòng 2h với bán kính 20km trên địa bàn Hà Nội và thành phố Hồ Chí Minh.
  • Vận chuyển, giao hàng Bộ chuyển đổi quang điện 10/100 1 sợi quang HHD-110G-20A/B tận nơi 19 quận và 5 huyện tại Thành Phố Hồ Chí Minh.
  • Miễn phí bảo hành sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện 10/100 1 sợi quang HHD-110G-20A/B tại nơi sử dụng trong bán kính 10km nội thành Hà Nội và Hồ Chí Minh.
  • Hỗ trợ, tư vấn, lắp đặt, giá cả mua bán sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện 10/100 1 sợi quang HHD-110G-20A/B hãy liên hệ qua: Facebook, skype hoặc số điện thoại trên website!

Hà Nội: 024.35511 222 - 024.3551 0427 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Di động: 0966 100 110 - 0936 559898

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa 1, đường Cây Trâm, quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh.

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM TẠI THIETBIQUANG.NET

    Điện thoại: 024.35511222 - Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thietbiquang.net@gmail.com

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Bộ chuyển đổi quang điện 10/100 1 sợi quang HHD-110G-20A/B")

Bộ chuyển đổi quang 10/100 khác có thể bạn quan tâm?

Thanh toán thuận tiện khi mua hàng tại thietbiquang.net

0966.100.110