ODF quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, media converter quang, cáp quang

Bộ chuyển đổi quang điện 10/100 1 slot SFP, Media converter G-Net HHD-G1201-SFP

Bộ chuyển đổi quang điện 10/100 1 slot SFP HHD-G1201-SFP bộ chuyển đổi quang học tốc độ 10/100Mbps, nó thực hiện truyền tín hiệu điện tử cặp xoắn và tín hiệu quang.

Giá bán: Vui lòng liên hệ
Tình trạng: Có hàng
Cảnh báo hàng giả, hàng nhái thương hiệu G-Net Cảnh báo hàng giả thương hiệu G-Net tại Hà Nội
Code#: 5247
Bảo hành: 24 tháng
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).
Uy tín trên 15 năm kinh nghiệm về hệ thống cáp quang và công trình điện nhẹ.

04.35511222 - 0966 100 110 - 0936 559898

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Chi tiết Bộ chuyển đổi quang điện 10/100 1 slot SFP

Bộ chuyển đổi quang điện 10/100 1 slot SFP HHD-G1201-SFP

Đặc điểm, tính năng

Bộ chuyển đổi quang điện 10/100 1 slot SFP G-Net HHD-G1201-SFP hỗ trợ truyền Full-duplex và half -duplex và có khả năng tự động điều chỉnh. Hiệu quả xây dựng chuyển đổi lõi, để thực hiện kiểm soát dòng chảy và giảm các gói tin quảng bá.

Hỗ trợ: Việc truyền tải các gói dài hơn qua VLAN, giúp cho việc lựa chọn các loại cổng đa dạng như loại chế độ single-fiber đơn mode đa sợi đôi và single free single-mode.

Bộ chuyển đổi quang điện 10/100 1 slot SFP  HHD-G1201-SFP

Hình ảnh: Bộ chuyển đổi quang điện 10/100 1 slot SFP HHD-G1201-SFP

Thông số kỹ thuật Bộ chuyển đổi quang điện 10/100 1 slot SFP HHD-G1201-SFP

- Hãng sản xuất: G-Net Taiwain bảo hành 24 tháng

- Tiêu chuẩn: IEEE802.3 10Base-T Ethernet, IEEE802.3u, 100Base-TX / FX Fast Ethernet, IEEE802.3x Kiểm soát luồng, IEEE802.1q VLAN, IEEE802.1p QoS, IEEE802.1d

- Tốc độ truy cập: 10/100Mbps

- Bước sóng: 850nm / 1310nm / 1550nm

- Đầu nối: Một đầu nối RJ45, được kết nối với cặp xoắn STP / UTP-5 loại Một cổng SFP

- Bảng địa chỉ MAC: I K

- Không gian đệm: 1Mbit

- Tỷ lệ lỗi bit: <1/1000000000

- LED: (FX), FX100 (Fiber, với tốc độ truyền 100 M) LINK / ACT (1/2/3/4 LINK / ACT) 2/3/4 cổng xoắn cặp kết nối hành động) TP1 / 2/3/4100 (1/2/3/4-cổng cặp xoắn, với tốc độ truyền 100M).

- Nguồn điện: AC220 0.5A / PC-48 (builtin)

- Điện năng tiêu thụ: 5W

- Nhiệt độ hoạt động: -10 ~ 55oC

- Độ ẩm hoạt động: 5% ~ 90%

- Nhiệt độ bảo quản: -40 ~ 70oC

- Độ ẩm lưu trữ: 5% ~ 90% (không ngưng tụ)

- Kích thước: 140mm x111 x 30mm (in) 95 x 70 x26mm

Mua bán thiết bị quang Bộ chuyển đổi quang điện 10/100 1 slot SFP

  • Sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện 10/100 1 slot SFP đúng như mô trả trên website (về màu sắc, kiểu dáng, chức năng, giá thành).
  • Giao sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện 10/100 1 slot SFP trong vòng 2h với bán kính 20km trên địa bàn Hà Nội và thành phố Hồ Chí Minh.
  • Vận chuyển, giao hàng Bộ chuyển đổi quang điện 10/100 1 slot SFP tận nơi 19 quận và 5 huyện tại Thành Phố Hồ Chí Minh.
  • Miễn phí bảo hành sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện 10/100 1 slot SFP tại nơi sử dụng trong bán kính 10km nội thành Hà Nội và Hồ Chí Minh.
  • Hỗ trợ, tư vấn, lắp đặt, giá cả mua bán sản phẩm Bộ chuyển đổi quang điện 10/100 1 slot SFP hãy liên hệ qua: Facebook, skype hoặc số điện thoại trên website!

Hà Nội: 024.35511 222 - 024.3551 0427 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Di động: 0966 100 110 - 0936 559898

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa 1, đường Cây Trâm, quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh.

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM TẠI THIETBIQUANG.NET

    Điện thoại: 024.35511222 - Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thietbiquang.net@gmail.com

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Bộ chuyển đổi quang điện 10/100 1 slot SFP")

Bộ chuyển đổi quang 10/100 khác có thể bạn quan tâm?

Thanh toán thuận tiện khi mua hàng tại thietbiquang.net

0966.100.110