ODF quang, Converter Quang, Bộ chuyển đổi quang điện, media converter quang, cáp quang

Bộ chuyển đổi 2 cổng quang sang 4 cổng RS485, Media converter 2 Cổng quang sang 4 cổng RS485

Bộ chuyển đổi 2 cổng quang SFP sang 4 cổng RS485. Media converter chuyển đổi từ 2 cổng quang SFP sang 4 cổng RS-485 bằng cáp quang chính hãng giá tốt, bh 36 tháng đầy đủ các giấy tờ CO, CQ cho công trình được phân phối bởi Thietbiquang.net (Since 2011)

Giá bán: Vui lòng liên hệ
Tình trạng: Có hàng
Code#: 5239
Bảo hành: 36 tháng
Giao hàng trong 30 phút, đổi trả 1 tháng (nếu lỗi).
Giao hàng toàn quốc - thanh toán tại nhà (khi nhận hàng).
Uy tín trên 15 năm kinh nghiệm về hệ thống cáp quang và công trình điện nhẹ.

04.35511222 - 0966 100 110 - 0936 559898

Nếu bạn ngại đặt mua sản phẩm HÃY GỌI ĐIỆN chúng tôi sẽ giúp bạn!

Chi tiết Bộ chuyển đổi 2 cổng quang sang 4 cổng RS485

Bộ chuyển đổi 2 cổng quang sang 4 cổng RS485 (IMF204-2F-4DI(RS-485)-P(5VDC)

Bộ chuyển đổi 2 cổng quang sang 4 cổng RS485IMF204-2F-4DI (RS-485) P(5VDC) là thiết bị chuyển đổi từ quang sang RS485 (mạng dự phòng) với hiệu suất cao, nó không có chức năng quản lý và được sử dụng trong ứng dụng công nghiệp. Hỗ trợ từ điểm tới điểm với cổng quang đôi dự phòng (còn gọi Ring quang) hỗ trợ tới 4 kênh RS-485 (RS-485 chấp nhận thiết bị đầu cuối 5 bits) và 2 cổng quang chuẩn 100Base-FX và khi đó cổng quang đôi (cáp quang 2 sợi) có chức năng dự phòng, thời gian phục hồi là<20ms và giúp cho việc quản lý các thiết bị hoạt động nối tiếp có thể phân tán một cách dễ dàng và thuận tiện hơn, cơ cấu chính thông qua các cổng serial, giúp dự phòng thông minh hơn cho hệ thống mạng.

Bộ chuyển đổi 2 cổng quang sang 4 cổng RS485

Hình ảnh: Bộ chuyển đổi 2 cổng quang sang 4 cổng RS485

Bộ chuyển đổi 2 cổng quang sang 4 cổng RS485 được thiết kế với hiệu suất cao và tiêu thụ điện năng thấp giúp cung cấp 3 kiểu nguồn đầu vào khác nhau, chế độ bảo vệ quá tải và bảo vệ điện áp thông minh. Bộ chuyển đổi 2 cổng quang sang 4 cổng RS485 được thiết kế đặc biệt cho ngành công nghiệp công nghệ cao, ngành tự động hóa, ngành tự động hóa công nghiệp, ngành giao thông vận tải và lĩnh vực viễn thông…

Bộ chuyển đổi 2 cổng quang sang 4 cổng RS485 hỗ trợ lắp đặt treo tường và bắt rack, dễ dàng sử dụng cho các dự án viễn thông.

Chức năng chính của bộ chuyển đổi 2 cổng quang sang 4 cổng RS485

  1. Có thể hỗ trợ 4 kênh RS-485
  2. Hỗ trợ 2 cổng quang 100Base-FX
  3. Hỗ trợ 2 đường đơn (single-mode) Ring, tùy chọn chuẩn ST/SC/FC
  4. Hỗ trợ mạng dự phòng, thời gian phục hồi cho phép<20ms
  5. Hỗ trợ tốc độ 0bps~115200bps
  6. Hỗ trợ support Windows serial driver procedure format
  7. Cung cấp công cụ cấu hình Windows và dễ dàng sử dụng, cài đặt
  8. Hỗ trợ 3 kiểu nguồn đầu vào
  9. Thiết kế chuẩn công nghiệp và có chế độ bảo vệ IP30
  10. Thiết kế không quạt và tiêu thụ điện năng thấp
  11. Nhiệt độ hoạt động:-10~70C
  12. Nhiệt độ lưu trữ cho phép: -10~70C

Thông tin sản phẩm bộ chuyển đổi 2 cổng quang sang 4 cổng RS485

Giao diện chuẩn: RS485 (RS-485)

Số kênh RS-485: 4

Tín hiệu RS-485: D+(A),D-(B)

Đồng bộ: None, Even, Odd, Space, Mark

Số Bit dữ liệu: 5bit, 6bit, 7bit, 8bit

Số Stop bits: 1bit, 1.5bit, 2bit

Tốc độ truyền: 0bps~115200bps

Điều hướng sử dụng: tự động phát hiện và tự động kiểm soát luồng dữ liệu

Tuyền tải: 32 nodes

Khoảng cách truyền tín hiệu: 1200m

Công suất bảo vệ: cách ly quang điện 1.5KVAC

Bit kết nối: 5 bit terminal block

Tiêu chuẩn kết nối

Với cổng RS-485: 5 bit 5.08mm separation distance terminal block

Với cổng quang: 100Base-FX, SC/FC/ST tùy chọn

Khoảng cách truyền xa

Cổng RS-485: 1200m

Cáp Multi-mode: bước sóng 1310nm, khoảng cách 2Km

Cáp Single mode: bước sóng 1310nm, khaonrg cách 20km/ 40km/ 60Km

Với bước sóng 1550nm, 20km/ 40km /60km /80km /100km /120Km

Đèn led chỉ thị

COM1 ~ COM4 running: COM1~COM4

Báo thiết đang chạy: RUN

Báo Master/slave: M/S

Báo kết nối cổng quang (PORT1, PORT2): LINK1, LINK2

Nguồn cung cấp

Điện áp đầu vào: 5VDC

Chỉ số tiêu hao không tải: 2.38W@5VDC

Công suất đầy đủ cho phép: 2.595W@5VDC

Cấu trúc thiết kế sản phẩm

Khuôn vỏ sản phẩm: chế độ vảo vệ IP30, bằng kim loại có độ bền cao

Lắp đặt: có thể treo tường hoặc bắt rack

Trọng lượng: 597.8g

Kích thước (LxWxH):  200mm x 120mm x 35mm

Nhiệt độ hoạt động: -10~70C

Nhiệt độ lưu trữ cho phép: -10~70C

Tiêu chuẩn công nghiệp

Tiêu chuẩn Sóc: IEC60068-2-27

Tiêu chuẩn rơi: IEC60068-2-32

Tiêu chuẩn rung: IEC60068-2-6

Bảo hành: 36 tháng

Chứng nhận bởi: FCC, CE, RoHS approvals

Lựa chọn sản phẩm bộ chuyển đổi 2 cổng quang sang 4 cổng RS485

IMF204-2F-4DI(RS-485)-P(5VDC): Với 2 Cổng Quang SC + 4 Cổng RS485, nguồn 5VDC

IMF204-2F-4DI(RS-485)-P(5VDC): Với 2 Cổng Quang ST + 4 Cổng RS485, nguồn 5VDC

IMF204-2F-4DI(RS-485)-P(5VDC): Với 2 Cổng Quang FC + 4 Cổng RS485, nguồn 5VDC

Mua bán thiết bị quang Bộ chuyển đổi 2 cổng quang sang 4 cổng RS485

  • Sản phẩm Bộ chuyển đổi 2 cổng quang sang 4 cổng RS485 đúng như mô trả trên website (về màu sắc, kiểu dáng, chức năng, giá thành).
  • Giao sản phẩm Bộ chuyển đổi 2 cổng quang sang 4 cổng RS485 trong vòng 2h với bán kính 20km trên địa bàn Hà Nội và thành phố Hồ Chí Minh.
  • Vận chuyển, giao hàng Bộ chuyển đổi 2 cổng quang sang 4 cổng RS485 tận nơi 19 quận và 5 huyện tại Thành Phố Hồ Chí Minh.
  • Miễn phí bảo hành sản phẩm Bộ chuyển đổi 2 cổng quang sang 4 cổng RS485 tại nơi sử dụng trong bán kính 10km nội thành Hà Nội và Hồ Chí Minh.
  • Hỗ trợ, tư vấn, lắp đặt, giá cả mua bán sản phẩm Bộ chuyển đổi 2 cổng quang sang 4 cổng RS485 hãy liên hệ qua: Facebook, skype hoặc số điện thoại trên website!

Hà Nội: 024.35511 222 - 024.3551 0427 - Hồ Chí Minh: 028.62959899 - Di động: 0966 100 110 - 0936 559898

Hà Nội: Số 6A Ngõ 235 đường Nguyễn Trãi, quận Thanh Xuân, TP Hà Nội. (Có chỗ để xe Ôtô)

Hồ Chí Minh: 108/1/6 Khu Biệt Thự Làng Hoa 1, đường Cây Trâm, quận Gò Vấp, Hồ Chí Minh.

    ĐẶT MUA SẢN PHẨM TẠI THIETBIQUANG.NET

    Điện thoại: 024.35511222 - Mobile: 0966 100110 - 0936 559898
    Email nhận báo giá: thietbiquang.net@gmail.com

HỎI ĐÁP - BÌNH LUẬN
(Hỏi đáp, bình luận "Bộ chuyển đổi 2 cổng quang sang 4 cổng RS485")

Bộ chuyển đối RS232/485/422 khác có thể bạn quan tâm?

Thanh toán thuận tiện khi mua hàng tại thietbiquang.net

0966.100.110